Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 19 của 19
    Senior Member xllollx's Avatar
    Địa điểm
    HN
    Like
    10
    Được Like 10 lần trong 8 bài

Bảo Trì Xong BQT vào đọc dùm nhé

tôi chỉ ko hiểu tại sao lại có 1 điều hết sức vô lý, ngày hôm nay ko giới hạn rs cho tất cả nhân vật, thửi ? những người tóp 1 2 3 --> tóp 10 chơi game cần giữ vứng tóp của mình , tôi chắc rằng ai cũng phải tích ủy thác và để tụt tóp 50 , thật sự quá bất công , A/E vào úp dùm xem ntn chứ như thế thật sự quá bất công , bất công với những người thật sự tâm huyết

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi freedomvt Xem bài viết
    Vâng để giải quyết sự bất công mà các bạn phải chịu đựng ADM đã back up sv cho TẤT CẢ Mọi người cùng chịu cái sự bất công đó cùng bạn rồi
    câu nói hay nhất trong ngày đc nghe

Senior Member xllollx's Avatar
    Địa điểm
    HN
    Like
    10
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi TraiHN Xem bài viết
    câu nói hay nhất trong ngày đc nghe
    quá chuẩn và ko còn gì để nói thêm với các cậu. chỉ duy nhất ai cũng như ai bỏ công sức tiền của trí óc cho 1 việc gì đó và đổi lại 1 sự bất công, thỳ thật vãi, tâm huyết càng nhiều sẽ càng nản

Junior Member
    Like
    0
    cac ban yen tam vi cai nay di co gj chung tui xe cho cac ban 1 dieu gj do thoai mai

Junior Member Pizza's Avatar
    Like
    0
    tốt nhất là chuyển sang chơi AOE hết đê Anh Em ơi !!!!!!!

Senior Member LanhDia's Avatar
    Like
    3
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Anh Em Mình Làm Kèo AOE nhỉ 50k/1C hê hê

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CristianoRonaldo's Avatar
    Like
    196
    Được Like 163 lần trong 135 bài
    lập Team AOE đi nào trong khi chờ đợi MU

Junior Member tony's Avatar
    Like
    0
    cai ten xllollx nghe quen quen hinh nhu la gia mao ng khac di lua dao thi fai

Junior Member tony's Avatar
    Like
    0
    Chào các bạn !
    Hôm này Mình phải đăng 1 bài viết coi như là 1 Cảnh Báo cho những ai đã từng là bạn hoặc đang là bạn của Nhân Vật ThienDuong vì sự việc càng ngày càng phức tạp và có thể gọi là không chấp nhận được !
    Acc ThienDuong trước đây chủ acc là " Sáng " Ông này chơi với Anh Em rất tốt và uy tín ! Ông ấy cho 1 đứa tên là Khải nick yahoo là Kakazau_love chơi cùng ! Nhưng thằng này nó Hack hết đồ nên Ông Sáng nản và nghỉ Game nên chuyển acc ThienDuong cho TÔi tiếp quản ! Tiếp quản đc vài ngày thì Thằng Khải lại PM tôi bảo xin chơi cùng ! TÔi nghĩ nó chơi cùng với Sáng nên tôi tin tưởng giao acc cho nó ( Vì Không BIết nó là thằng đã hack đồ ). Sự việc ngày càng xấu đi Khi Hôm Qua lúc 5h sáng Nó lột Sạch Đồ trên người ThienDuong chuyển Qua 1 acc xllollxx ( acc xllollxx là nó lập trước đây để lợi dụng uy tín của xllolx Chủ guild NewStar để lừa đảo ),Và lừa luôn người cầm acc xJETx lấy sạch đồ. Tôi may mắn là lúc nó lấy được tầm 1 tiếng đã kịp thời post bài va GM đã lấy lại giúp ! và Hiện tại nó đang dùng nick chat và acc TheAnd,xllolxx để đi lừa Thêm những nhân vật khác là bạn của TheAnd từ trước đến giờ vì ai cũng nghĩ nó là chủ của ThienDuong !
    Để sảy ra những vấn đề trên Tôi cũngc là 1 người có lỗi rất lớn ! Nhưng hiện tại TÔi không có cách giải quyết hay có thể làm gì khác là post bài này lên để cảnh báo cũng như xin lỗi anh em những ai đã bị nó lừa từ hôm kia đến giờ !
    1 Lần nữa Tôi muốn cảnh báo acc ThienDuong đã đổi pass và nick Yahoo của chủ là " online_viem_v0yeu" ! Và Anh Em cẩn thận nick " kakazau_love " mà trước đến giờ anh em vẫn nói chuyện ! cả acc TheAnd,xllollxx ( ngoài ra nó còn vài acc nữa mà tôi cũng chưa biết )
    Xin cảm ơn Anh Em đã bớt chút thời gian đọc bài viết này !
    Chủ acc : ThienDuong
    day ne up len cho vui

Member
    Like
    1
    Khổ chưa hả Tuấn đưa trứng cho ác thế thì chết