Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 71

Hybrid View

Senior Member nyko2588's Avatar
    Địa điểm
    VipGame
    Like
    9
    Được Like 26 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi okmen Xem bài viết
    bác này thế là ko khách quan rồi hôm qua TopNgau có lúc nào giành đc ưu thế đâu New đứng hết ở cổng chính, TopNgau chưa bao h đặt đc 1 cái cờ nào ở cổng chính hết, phải ra sau buff rồi đẩy quân, cuối cùng vẫn ko đc lại quay lại rebuff ở cổng sau, lúc ấy xllollx mới dẫn pt chính cùng 1 pt phụ sang đánh
    còn những trận đánh ở d3 d4 nữa nhưng mà phóng viên ko đc trợ cấp nhiều $ để đi máy bay trực tiếp nên đành chấp nhận

Bạn nên bổ sung thông tin là 1guild newstar (ko có sự trợ giúp của LM) vs LM TopNgau cho các bạn LM TopNgau đỡ sủa nhặng lên là hẹn hò như cái bẹn bò này nọ lọ chai. Còn nếu các bạn ý vẫn kêu gào TopNgau vẫn thiếu người thì chắc lần tới 1pt của New fai chống với 5 pt LM TopNgau mất

Anyway, bài viết rất hay, đọc người khác viết về mình bao h cũng thú vị hơn là tự thổ kèn khen lấy
    Thời gian đầu lúc TopNgau tập trung cửa sau và tràn sang cửa trước. Lúc đấy cầm cự được khoảng 15 hay 20' gì đấy. Các bạn là người trong cuộc với lại các bạn đang mải đánh không thể biết được người ta đứng ở đâu. Tôi không đứng về phía nào nên các bạn phải hiểu rõ điều đấy. Lúc khai chiến các bạn vẫn nhỏ lẻ đứng ở cổng trước thôi còn lại tôi thấy có mỗi pt của xllollx lao vào TN. Với lại lúc các bạn chiếm được cửa thì cũng không thể nào vừa khai trận mà đòi chiếm được. TN có lúc cũng đánh bật các bạn nhưng chẳng qua là chưa ra tới cửa trước thì bị chặn lại thôi. Bài viết cũng không đề cập đến chuyện TN chiếm đc cổng trước mà chỉ nói TN nhiều lúc đã đánh dần lên cổng trước và bị chặn lại ở đoạn giữa. Các bạn muốn bắt lỗi thì cũng nên đọc kỹ chút. Cái thứ nữa đó là các bạn cũng phải hiểu đây là văn bình luận nhiều lúc phải đẩy nó lên cao trào cho nên phải dùng nhiều từ mang tính phóng đại lên 1 chút. Chứ cứ viết đơn giản là "TopNgau chạy lên cổng trước thì NewStar đã đánh chết TopNgau và chiếm cổng sau của TopNgau......bla,bla". Văn như thế thì kém hấp dẫn lắm.

Còn chuyện 1 G chống 5 G tôi không cần biết. Đây là War, người ta có LM ng ta gọi. Cái này không cấm được. Các bạn bị mất LM với NewHaNoi đấy cũng là thiệt thòi của các bạn. Còn tối nay 8h tại SV 13 VG sẽ war với TN. Mời các bạn đón xem
    Last edited by nyko2588; 13-07-2011 at 11:47 AM.

Senior Member xllollx's Avatar
    Địa điểm
    HN
    Like
    10
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi nyko2588 Xem bài viết
    Thời gian đầu lúc TopNgau tập trung cửa sau và tràn sang cửa trước. Lúc đấy cầm cự được khoảng 15 hay 20' gì đấy. Các bạn là người trong cuộc với lại các bạn đang mải đánh không thể biết được người ta đứng ở đâu. Tôi không đứng về phía nào nên các bạn phải hiểu rõ điều đấy. Lúc khai chiến các bạn vẫn nhỏ lẻ đứng ở cổng trước thôi còn lại tôi thấy có mỗi pt của xllollx lao vào TN. Với lại lúc các bạn chiếm được cửa thì cũng không thể nào vừa khai trận mà đòi chiếm được. TN có lúc cũng đánh bật các bạn nhưng chẳng qua là chưa ra tới cửa trước thì bị chặn lại thôi

Còn chuyện 1 G chống 5 G tôi không cần biết. Đây là War, người ta có LM ng ta gọi. Cái này không cấm được. Các bạn bị mất LM với NewHaNoi đấy cũng là thiệt thòi của các bạn. Còn tối nay 8h tại SV 13 VG sẽ war với TN. Mời các bạn đón xem
    cậu bít khá hay , và chính xác đến 85% A/E NewStar lúc đầu war nhập cuộc lên mình thông báo tất cả AE về cổng chính buff để nhường cổng phụ cho TopNgau , và khi 2 bên chuẩn bị xong là phang, vậy lên TopNgau đã tiến lên mình được thông báo từ PV _ NewStar_ và mình di chuyển teem pt ĐK xllollx và SM xllollx lên ứng phó trước và A/E mới lên sau, mình là ĐK xllollx trụ đc 1 lúc vì lao lên đầu tiên và chết về chạy lên luôn thấy vẫn còn A/E bemap và nguyên têm PT SM xllollx và 1 số A/E khác War khoảng 10 - 15 phút TopNgau yếu thế đã thua và lên star . d3 . d2.... như bài viết

Senior Member
    Địa điểm
    .: Gia Lâm - HN :.
    Like
    186
    Được Like 123 lần trong 94 bài
    Trích Được post bởi nyko2588 Xem bài viết
    Thời gian đầu lúc TopNgau tập trung cửa sau và tràn sang cửa trước. Lúc đấy cầm cự được khoảng 15 hay 20' gì đấy. Các bạn là người trong cuộc với lại các bạn đang mải đánh không thể biết được người ta đứng ở đâu. Tôi không đứng về phía nào nên các bạn phải hiểu rõ điều đấy. Lúc khai chiến các bạn vẫn nhỏ lẻ đứng ở cổng trước thôi còn lại tôi thấy có mỗi pt của xllollx lao vào TN. Với lại lúc các bạn chiếm được cửa thì cũng không thể nào vừa khai trận mà đòi chiếm được. TN có lúc cũng đánh bật các bạn nhưng chẳng qua là chưa ra tới cửa trước thì bị chặn lại thôi. Bài viết cũng không đề cập đến chuyện TN chiếm đc cổng trước mà chỉ nói TN nhiều lúc đã đánh dần lên cổng trước và bị chặn lại ở đoạn giữa. Các bạn muốn bắt lỗi thì cũng nên đọc kỹ chút. Cái thứ nữa đó là các bạn cũng phải hiểu đây là văn bình luận nhiều lúc phải đẩy nó lên cao trào cho nên phải dùng nhiều từ mang tính phóng đại lên 1 chút. Chứ cứ viết đơn giản là "TopNgau chạy lên cổng trước thì NewStar đã đánh chết TopNgau và chiếm cổng sau của TopNgau......bla,bla". Văn như thế thì kém hấp dẫn lắm.

Tôi bảo bạn k hiểu chuyện mà.
    1. NewHN bỏ LM là do bất hoà với G AEHN. NewStar k liên quan. Nhưng NewHN bỏ LM và gia nhập LM khác thì đấy là tuỳ vào taolaso1. Như vậy cũng chứng tỏ G NewHN k phải là G mà chúng tôi ( NewStar) cần để đồng hành trong CTC. Mất NewHN bọn tôi LM với DanChoi. Nếu đc sự đồng ý của 2 bên thì bọn tôi chuẩn bị LM với DatCang nữa cơ. Kể ra cũng chả có gì thiệt thòi. Vì thảo thuận của 2 bên là k cho LM tham gia nên bọn tôi ko gọi thôi.

2 Bạn là ng ngoài cuộc nên k biết chuyện à. TN có 66 mem. Nếu Gọi cả LM thì sợ NewStar k ăn đc. Nên 2 G Thoả thuận là chỉ có NewStar vs TopNgau thôi. Ko chơi LM. Nhưng đến lúc war thì sao. TopNgau gọi hết các LM lên. Vậy Là NewStar phải đơn độc chống lại 5 G. Và thấy ko hài lòng với cách chơi của TN nên lúc sau Poipot cùng 1 2 ng trong G DanChoi đã lên hỗ trợ G New. Câu chuyện là như thế...!

Thân - Harry890

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    Trích Được post bởi New.Star Xem bài viết
    1. NewHN bỏ LM là do bất hoà với G AEHN. NewStar k liên quan. Nhưng NewHN bỏ LM và gia nhập LM khác thì đấy là tuỳ vào taolaso1. Như vậy cũng chứng tỏ G NewHN k phải là G mà chúng tôi ( NewStar) cần để đồng hành trong CTC. Mất NewHN bọn tôi LM với DanChoi. Nếu đc sự đồng ý của 2 bên thì bọn tôi chuẩn bị LM với DatCang nữa cơ. Kể ra cũng chả có gì thiệt thòi. Vì thảo thuận của 2 bên là k cho LM tham gia nên bọn tôi ko gọi thôi.

2 Bạn là ng ngoài cuộc nên k biết chuyện à. TN có 66 mem. Nếu Gọi cả LM thì sợ NewStar k ăn đc. Nên 2 G Thoả thuận là chỉ có NewStar vs TopNgau thôi. Ko chơi LM. Nhưng đến lúc war thì sao. TopNgau gọi hết các LM lên. Vậy Là NewStar phải đơn độc chống lại 5 G. Và thấy ko hài lòng với cách chơi của TN nên lúc sau Poipot cùng 1 2 ng trong G DanChoi đã lên hỗ trợ G New. Câu chuyện là như thế...!

Thân - Harry890
    thui nào em. mình vui vẻ đi. phóng viên blue87 ^^

Senior Member NuHoangSex's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi New.Star Xem bài viết

Thân - Harry890

mày ngu hay giả ngu thế . đừng nói 66 mem . 6600 mem đi war mà ko có buff thì cũng chết sạch . chủ yếu là elf và dw max MNS . chỉ cần 1 pt cũng hạ dc 66 thằng TN đầu đất rồi. hỏi con xllollx sem lúc trước cả LM nó đeo w3 cũng có có cả taolaso1. bị 5 thằng HL1102 đập trên k3 ko giám ra khỏi cổng (NewStar có elf + dw buff ). vấn đề là elf và DW của nó ghẻ quá .
    hôm wa ko có thằng ngu HotBoyDL ks tao bỏ LM thì chưa chắc ăn đc bọn nó đâu . đừng có XL dmm viết chữ nhỏ thôi

Senior Member
    Địa điểm
    Like
    186
    Trích Được post bởi NuHoangSex Xem bài viết

mày ngu hay giả ngu thế . đừng nói 66 mem . 6600 mem đi war mà ko có buff thì cũng chết sạch . chủ yếu là elf và dw max MNS . chỉ cần 1 pt cũng hạ dc 66 thằng TN đầu đất rồi. hỏi con xllollx sem lúc trước cả LM nó đeo w3 cũng có có cả taolaso1. bị 5 thằng HL1102 đập trên k3 ko giám ra khỏi cổng (NewStar có elf + dw buff ). vấn đề là elf và DW của nó ghẻ quá .
    hôm wa ko có thằng ngu HotBoyDL ks tao bỏ LM thì chưa chắc ăn đc bọn nó đâu . đừng có XL dmm viết chữ nhỏ thôi
    Có buf hay ko là chuyện của G nó. Tao ko biết. Với lại t cũng ko chấp m` đâu. Yên tâm đi. Nc với m` vừa ngu lại vừa cùn, tao k thừa th.gi đối chất với thằng chưa học hết cấp 1 như m` nhé. Với lại fonts chữ tao thế nào thì kệ tao. Hôm trc' t chỉ cho m` cách làm fonts chũ rồi à. Ko nhớ cách làm à mà ghen tị. Dkm đầu toàn sỏi. Mày ko thích thì t cũng đâu bắt m` đọc chữ t. . T cũng pó tay m`...! Đúng là hết thuốc chữ. Mở mồm ra là thối hơn bể phốt

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

đkm cái thg ngu lồn rẻ rách, bọn bố m nói chuyện tử tế thì lại vào đâm bị thóc chọc bị gạo.
    chẳng qua cái lồn j, chẳng qua cái thg ngu lồn nào đấy ( t nghĩ còn thông minh hơn m) ks mày thì mày bỏ LM với nó. Thế bh bố mày bảo là chẳng qua hôm qua thg taolaso1 chửi nhau với kingoflife nên bỏ LM với bọn tao nên bọn tao thắng àh? So sánh như con chó, xong chăng qua hôm qua 1 guild chấp 5 guild nên chúng mày thua?
    Mày bảo hồi trc đánh nhau ở k3 ko dám ra khỏi cổng, chúng mày tăng buff tăng pk để gây sự, bọn bố mày tăng train thì đánh nhau cái lồn j` ? mày thích thì lôi 10pt của chúng mày tăng train lên đánh nhau với 1 pt tăng pk buff của tao xem nào? nói ngu như con chó đầu óc bã đậu.
    Chúng mày kêu chúng mày đéo có buff nên thua, thế thg bố mày hỏi chúng mày là thông báo war G trước 2 ngày để làm j`? Để chúng mày đọc cho vui xong kệ me đi train àh? xong lúc đấy xách dái đi đánh nhau àh?
    Hồi xưa newstar thua VG vì ko có dw buff, ko có efl buff, chủ G xllollx nhận thua đàng hoàng, kêu lồn ai
    Đm đúng là cái thg ngu như con chó!!!
    Last edited by okmen; 13-07-2011 at 01:46 PM.

Senior Member
    Địa điểm
    Like
    186
    đkm cái thg ngu lồn rẻ rách, bọn bố m nói chuyện tử tế thì lại vào đâm bị thóc chọc bị gạo.
    chẳng qua cái lồn j, chẳng qua cái thg ngu lồn nào đấy ( t nghĩ còn thông minh hơn m) ks mày thì mày bỏ LM với nó. Thế bh bố mày bảo là chẳng qua hôm qua thg taolaso1 chửi nhau với kingoflife nên bỏ LM với bọn tao nên bọn tao thắng àh? So sánh như con chó, xong chăng qua hôm qua 1 guild chấp 5 guild nên chúng mày thua?
    Mày bảo hồi trc đánh nhau ở k3 ko dám ra khỏi cổng, chúng mày tăng buff tăng pk để gây sự, bọn bố mày tăng train thì đánh nhau cái lồn j` ? mày thích thì lôi 10pt của chúng mày tăng train lên đánh nhau với 1 pt tăng pk buff của tao xem nào? nói ngu như con chó đầu óc bã đậu.
    Chúng mày kêu chúng mày đéo có buff nên thua, thế thg bố mày hỏi chúng mày là thông báo war G trước 2 ngày để làm j`? Để chúng mày đọc cho vui xong kệ me đi train àh? xong lúc đấy xách dái đi đánh nhau àh?
    Hồi xưa newstar thua VG vì ko có dw buff, ko có efl buff, chủ G xllollx nhận thua đàng hoàng, kêu lồn ai
    Nói hay vlz. Nhưng cẩn thận bị band đấy. Nếu bị band vì loại ý thì k đáng đâu fin ạ

Senior Member NuHoangSex's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    cái lozl me mày mày chỉ biết chửi thôi à con chó , bố nói đúng quá nên cay đéo nói lý dc đâm ra sủa càn à , dis mẹ cái thằng rẻ rách.
    "Hồi xưa newstar thua VG vì ko có dw buff, ko có efl buff, chủ G xllollx nhận thua đàng hoàng, kêu lồn ai"
    >>> mày ko những ngu mà còn là loại đéo biết gì cứ thích sủa , dis con mẹ nhà mày trận nào bố mày ko tham gia , đéo có elf cái lồn mẹ mày . cái con lozl TanMongDao là con đĩ mẹ mày hả ? dis me cái thằng lozl bãi cứt nào cũng đớp , mày sem trên này có bãi nào ko có dấu răng của mày thì đớp vào cho đủ đi . thích mất dạy à con chó

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    cái lozl me mày mày chỉ biết chửi thôi à con chó , bố nói đúng quá nên cay đéo nói lý dc đâm ra sủa càn à , dis mẹ cái thằng rẻ rách.
    "Hồi xưa newstar thua VG vì ko có dw buff, ko có efl buff, chủ G xllollx nhận thua đàng hoàng, kêu lồn ai"
    >>> mày ko những ngu mà còn là loại đéo biết gì cứ thích sủa , dis con mẹ nhà mày trận nào bố mày ko tham gia , đéo có elf cái lồn mẹ mày . cái con lozl TanMongDao là con đĩ mẹ mày hả ? dis me cái thằng lozl bãi cứt nào cũng đớp , mày sem trên này có bãi nào ko có dấu răng của mày thì đớp vào cho đủ đi . thích mất dạy à con chó
    cái thg lồn nào đéo biêt j vào nhặng xị cả lên thg lồn nào chả biết, đéo hiểu thg nào nói đúng, đéo biết nói j` mà bố mày viết dài cả nửa trang thế kia àh?
    mày nói nốt đi, giải thích nốt những j bố mày viết đi, đm đớp đc tí cứt, bắt lỗi đc 1 dòng của bố mày xong mồm to àh, giải thích nốt con mẹ mày đi xem nào
    óc đã ngắn lại còn thích to còi, bố cái thg rẻ rách

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối