Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 32
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

cách tăng điểm elf

kok bik có ai tăng elf kiểu vừa ae mà vừa ee kok,vì em nghĩ nếu chỉ tăng ee kok thì kok mạnh bằng tăng thêm ae vì buf sức mạnh cũng khá là trâu thêm đó là buf sát thương

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Được Like 140 lần trong 125 bài
    Agi / Ene = 5/3, tăng thử xem sao

Member
    Like
    0
    có cao quá kok,sợ kok đủ điểm ks

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Được Like 140 lần trong 125 bài
    Damage to + thủ trâu để đi pk thôi, chứ train thì cứ tẹt vào Agi

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi manduy Xem bài viết
    kok bik có ai tăng elf kiểu vừa ae mà vừa ee kok,vì em nghĩ nếu chỉ tăng ee kok thì kok mạnh bằng tăng thêm ae vì buf sức mạnh cũng khá là trâu thêm đó là buf sát thương
    tang vao agi va vit. ti le 1:1. + them 1 set phan dame. thang nao danh thi dung yen cho no danh.

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ngocduy130 Xem bài viết
    tang vao agi va vit. ti le 1:1. + them 1 set phan dame. thang nao danh thi dung yen cho no danh.
    t co 70k poin tang pk va train the nao??
    moi nguoi chi t vs

Member
    Like
    2
    hôm này mình luyện đc skill buf hồi sd rẩt hay khi đánh nhau buf cho đồng đội đánh mãi ko hết

Junior Member gak0ol89's Avatar
    Like
    0
    [QUOTE=leminhpro;224222]hôm này mình luyện đc skill buf hồi sd rẩt hay khi đánh nhau buf cho đồng đội đánh mãi ko hết[/QU
    jhoc dc skill day nhung rs xong la mat'
    phai cay len hon 300lv moi hoc dc ban ak`

Junior Member
    Like
    0
    Vấn đề tăng điểm elf mình cũng xin hỏi các pro vì cũng thấy có chút thắc mắc.
    Cái thứ 1 là elf nếu tăng vào toàn bộ agi thì có nhưng mốc agi ko thể bắn được tuyệt chiêu từ skill của vũ khí.Nhưng bù lại ai cũng biết tăng agi tức là tăng phòng ngự -> tăng agi nhiều khỏe + dame to.
    Cái thứ 2 mình thấy có người nói tăng vào ene,mình nhận thấy tăng vào ene cũng có rất nhiều cái lợi đó là đi buff cho đồng đội nhưng 1 nhược điểm khi + vào ene đó là khi buff tăng sát thương tăng phòng ngự thì time duy trì rất ngắn -> phải buff liên tục.Nếu elf tăng vào ene như kiểu này khi solo pk ngoài bãi rất bất tiện.Ngoài ra còn 1 điểm nữa đó là Mu này mình thấy đánh nhau chưa cái trận nào quá 5s, solo chưa hết 5s đã nghe thấy bùm rồi về làng dưỡng sức.vì thế tăng vào ene cái kiểu này thì xác định đi làm cave đi các bạn.
    Cái thứ 3,phái nào cũng thế thôi dk hay sumon hay soul muốn đi đánh nhau hay săn box cũng phải tăng vào máu hết,nhưng các bạn nên nhớ khi đánh nhau bao giờ cũng hết cột SD trước ( thực chất là 2 cột cùng mất ) nhưng cột SD mà hết khi các bạn nghe tiếng Bùm ấy,thì các bạn có + vào và đạt lượng máu tầm 40 50k,thì cũng vẫn chỉ 1 hit là về làng thôi.vì thế cái tỷ lệ 1.1 vào agi + vit của bạn nào ở trên thì các bạn nên tham khảo + tìm hiểu thêm nhé.
    Tớ cũng chỉ là 1 người mới chơi elf và nhận thấy những điều trên,có j sai sót các bạn đóng góp bổ sung thêm để elf càng ngày càng có chỗ đứng chứ tớ thấy ít người chơi elf quá, đa phần đánh elf toàn đi làm cave hết

Member
    Like
    0
    [B][/ef thì bắn cung hay bắn nỏ manh hơ nhỉ

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối