Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 37
    Banned
    Like
    4
    Được Like 7 lần trong 7 bài

LM VipGame thách đấu LM AEHaNoi

tình hình là tối nay 2 LM dd nhau đã bem nhau vài trận. nhưng do còn nhiều thiếu sót trong khâu tổ chức nên trận chiến chưa đc vui cho lắm.

cũng đc sự đồng ý của đôi bên thay mặt LM VipGame gửi lời mời đấu giao hữu đến LM AEHaNoi vào 9h tối ngày mai. vâng 9h tối ngày mai tại sân k3 ( mình xin chuyển lên k3 thay vì stadium cho dễ dàng nhận biết đc LM nào chiếm ưu thế hơn ) sub13 sv hoàn mỹ. mong ae 2 LM tề tựu đông đủ.

- với tinh thần thắng kô kiêu bại kô nản mong ae 2 LM giữ hoà khí. hạn chế đến mức zero việc chửi thề

ae LM dd vào xác nhận họ nhé .

Senior Member TrueWizard's Avatar
    Like
    52
    Được Like 26 lần trong 15 bài
    tềnh hềnh là LM bọn tớ rủ bên AE Hà Nội "giao lưu"

và 1 số bạn "có học" vào đây chửi thề k biết tại sao

Senior Member
    Like
    13
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Thằng tungdepzai ngu vkl vào cái topic này toàn G nó 1 mồm chửi thế đéo nào được G nó

Senior Member dangtrinh's Avatar
    Like
    3
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    chã hĩu lên stadium làm cái ji`??? Đánh chêt lại đứng zay??? member 2 G ngang nhau . Chất lượng tương tự thì chỉ thấy G nào cũng hô hào mình win. Lên kancore là đúng đủ bản lình thì chặn cổng và ngược lại .

Banned
    Like
    4
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi dangtrinh Xem bài viết
    chã hĩu lên stadium làm cái ji`??? Đánh chêt lại đứng zay??? member 2 G ngang nhau . Chất lượng tương tự thì chỉ thấy G nào cũng hô hào mình win. Lên kancore là đúng đủ bản lình thì chặn cổng và ngược lại .
    mình xin chuyển ên k3 rùi mà

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Tối qua đáh nhau như đuổi băt
    Từ K3 -> sata -> d3 -> d4 cuối cùg
    Liên Minh
    AEtaovL …Vipgame…HL1102
    đã giàh chiến thắg đag ký tìm đối thủ

Senior Member tungdepzaikt's Avatar
    Địa điểm
    1 Nơi không có ai tan nát cỗi lòng
    Like
    21
    Được Like 47 lần trong 26 bài
    tớ ko dám chửi bậy nhưng bạn hoangtumu tớ làm 10-0 solo nếu còn ý kiến mời vào làm tiêc sec nữa

Member DuiCui's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    pk thì nên về lorencia công bằng nhất có nhiều cổng để tt.chứ đánh các map khác có 1 cổng toàn đứng canh cổng thì bố thằng nào ra được.(chỉ là ý kiến)

Senior Member xxTOPxx's Avatar
    Like
    0
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    tình hình là có PK không cho AE mở mang tầm mắt cái nào ! ( Đội cổ vũ )

Senior Member emneanh3's Avatar
    Like
    245
    Được Like 32 lần trong 25 bài
    uppppppppppppppppppppppp

Senior Member nyko2588's Avatar
    Địa điểm
    VipGame
    Like
    9
    Được Like 26 lần trong 9 bài
    Có 3 vấn đề tớ cần nói.
    1. Tớ đéo hiểu G hommie là cái G nào luôn, các bạn cứ thích mạnh mồm làm cái j. Ờ thì ngày xưa các bạn mạnh, các bạn khoẻ đéo ai ăn đc các bạn nhưng giờ thì sao. Cái tên G cũng đéo còn thì nói cái j, các bạn cứ nằm ở đấy mà ôm cái quá khứ hào hùng đi. Còn bây h thì đéo phải thời các bạn cho nên là các bạn đéo phải vào đây mà chửi xéo ai đâu.
    2. Bạn tungdz hay cái j j đấy này. Cái chuyện bạn solo đéo phải chuyện war G. Bạn có đánh thắng ai thì cũng kệ con mẹ bạn, chuyện bạn khoẻ hay pro đéo phải ở cái topic này. Nếu bạn khủng ý thì lập mẹ 1 cái 2pic mà thách đấu cả sever này đi. Bạn nổi tiếng thì cũng đéo ảnh hưởng đến ai cả. Còn ở đây là chuyện WarGuild bạn nhá. Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng đi không có ngày ngộ độc mà chết đấy
    3. Còn mấy bạn mà bảo VipGame thất học với vô học ý, các bạn cũng xem mẹ lại bản thân mình đi. Các bạn là cái đéo j mà đòi đánh giá người khác. Tuổi đời ờ thì cứ cho là lớn đi, nhưng mà đã là người lớn ý thì đéo bao h các bạn vào mà tranh cãi mấy cái vấn đề đéo liên quan đến các bạn nhá. Còn nếu mà có liên quan ý, thì các bạn vào mà giải quyết bằng sức các bạn đi chứ đừng nằm đấy mà nói vô học với thất học. Chơi cùng 1 game thôi, vô học với có học hay ko thì cũng bằng nhau cả. Các bạn đừng cố tỏ ra mình là thằng có học đâu, những thằng có học thì đéo bao h nó nhảy vào và chửi xéo ng khác như thế đâu.
    Nói thế thôi, trúng bạn nào thì trúng. Còn bạn nào mà cứ thích ăn "C" ăn cả bát ý thì đến gặp tớ. Nhà tớ còn nguyên cái bể phốt chưa ai thông đâu