Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 35
    Senior Member emneanh3's Avatar
    Like
    245
    Được Like 32 lần trong 25 bài

G DanChoi , CAND Ngôi Nhà Của Tôi Và Cám Ơn BQT

Mình đến MUHN nay đã gần 2 năm nhưng kỷ niệm của mình nhiều nhất khi đc chơi ở sv AH . Mình xuất thân từ G CAND và xem như đây là ngôi nhà đầu tiên và đc biết đến nhiều cái tên , mọi người xem tôi như 1 em út trong G đc giúp đỡ hết mình . Anh Hưng (Blue87) , MèoCoĐơn ... các anh em đã bên tui trong thơi gian gặp khó khăn và giúp cho tôi biết rõ về MUHN nhiều hơn . Càng ngày anh em càng thân thiết nhau hơn và sống với nhau đc 4 tháng thì về cuồi năm Tết cũng đã đến và ai ai trong G cũng đều bận và về quê ăn tết . Do dần về cuối năm ai cũng bận nên G chỉ còn mỗi 2 ae tôi và chúng tôi quyết định du ngoạn và đợi ngày anh em hộp G . Như thế là chúng tôi đi tìm cảm giác mới.
    Đây là thời gian làm tôi xao xuyến và nhiều kỉ niệm nhất (22/1/2011) Ngày thành lập G DanChoi:
    Cái tên G DanChoi tôi đến rất tự nhiên khi ở nhà ae dọn nhà và rủ nhau lập 1 G chơi khi đợi Anh Hưng lên thì về lại nhưng thơi gian anh Hung an tết khá lâu và làm cho mọi người hầu như đã yêu cái tên DanChoi ngày nào
    Sau khi thành lập G người bạn thân nhất của tôi khi quen biết tới giờ đã vào G đó là ARTEMIS thành viên đầu tiên cũng là những thành viên còn sót lại sv AH hiện nay . Trong thời gian chờ đến ngày tết tôi đã triệu tập các anh em vào G và số thành viên tăng lên vùn vụt và cũng là những anh em gắn bó với G khá lâu cho đến khi bán acc mới tạm biệt anh em . Thời gian trôi qua nhanh thì cũng đã đến tết và tôi phải tạm nghỉ để cùng gia đình an tết thôi ( Trước khi tạm nghỉ và cũng chúc cho anh em ăn tết vui vẻ , dồi giàu sức khỏe , ngày càng đẹp trai . Và cũng có chúc A E CAND trước khi ra đi chứ kô quên nguồn đâu ) . Mùng 1 tết vài cấm uy thác nhưng trong G anh em ol vẫn đông mà hầu như sv 1 có tán dốc tí rồi phải nghỉ . Tết cũng trôi qua và lại vào chém thôi anh em , khi gặp lại anh em ai cũng vui vẻ bên gia đình và tràn đầy sức sống cho cuộc đua mới . A E trong G ai sông với nhau cũng hết mình đoàn kết với nhau như 1 gia đình kô ngại va chạm và kô xoắn trước 1 ai . Cái tên DanChoi càng ngày càng quen thuộc với mọi người và càng uy tin khi GD hầu như là thế . G DanChoi đã tạo cho sv AH 1 sân chơi lành mạnh hoành tráng hơn khi tạo ra các cuộc Duel và war hằng ngày tạo nên sự chấn động mạnh ( Kô biết em nói hơi quá kô nhỉ ) .Cuối lời xin chúc các anh em DanChoi sức khỏe dồi giàu và hạnh phúc bên gia đình.
    Những cái tên mà tui còn khắc sâu trong tim dù đã kô con sv AH và tìm vùng đất mới nhưng kô quến 1 tên nào trong G : ARTEMIS ( Chí cốt ) , BlackSuol ( Bạn Tốt ) , LinDa , VytDepZai ( Kô G mà LM quen nhau lâu ) , RenGuDan , TyQN , zzxxzz , LenhTruyNa , xRainx , BeeGek ...... nhiều vô số kể
    Đây tôi cũng có đôi lời muôn nói với các anh em DD và hiềm khích với tôi và nói chung với G DanChoi . Dù trong thời gian qua có nhiều việc xảy ra mâu thuẫn với nhau và có nhiêu hiềm khich cũng xin đc bỏ qua vì muôn tạo 1 san chơi lành mạnh nên pk anh em hơi choáng kô . Nay tôi ra đi xin đc các anh em bỏ qua và chúc các anh em gần xa ngày càng khỏe mạnh và hạnh phúc gia đình lun nhé . Xin đc cám ơn trước
    Tôi xin cảm ơn với BQT đã cho tôi những ngày tháng với MUHN thật đẹp và biết đc nhiêu anh em và hiểu biết nhiều về Mu hơn . Nếu 1 Mu mà có đc sân chơi như thế này thi thật kính nễ BQT đôi phần . Chúc các anh em trong BQT 1 ngày dồi giàu sức khỏe và có những ngày làm việc tốt , phát triển nhiều hơn và ngày càng đông các gamer . (1 Thành viên tâm huyết )
    Không thể thiếu những người anh mà tôi quen khi sắp ra đi và tôi rất kính trọng các anh này : Tiền bói anh Giao (bluesky) , Anh bảo ( VanLongNhj) bữa nào anh em mình nhậu anh nhé . Tuy biết sau này nhưng thân thiết và có nhiều lần gặp mặt nhau giao lưu nhau .
    Đây là những cảm nghỉ của tôi viết dù sơ sài hay câu văn lủng củng anh em cũng đừng chém em để còn có động lực viết chập 2 . Sự hùng mạnh của G DanChoi
    Last edited by emneanh3; 28-06-2011 at 10:52 PM.

2. 4 thành viên Like emneanh3 cho bài viết này:

lacoste_th (29-06-2011), NhoxConPro (29-06-2011), thanhtung123 (12-01-2020), Đợi Ánh Sao Rơi (29-06-2011)

Senior Member VanLongNhj's Avatar
    Like
    4
    Được Like 12 lần trong 8 bài
    kakaka bữa off em mời anh Thạch 1 chai với miếng mồi nhá.Mà khi nào anh công tác SG đây...Đợi chờ anh sốt ruột phết.Mà sao giờ này chua off với vợ àh anh Thạch ^^

Like
    245
    Anh Thạch có biết nhậu đâu mà anh rủ rủ em thì đc

Senior Member OhMyGod's Avatar
    Like
    1
    Được Like 44 lần trong 37 bài
    tối ngày nhậu nhẹt bê tha

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    MIS nó VỪa Bem anh XOng .Long ơi.tháng 7 này anh em HN sẽ được thưởng thức đặc sản thịt chuột.anh đang lên Lịch rồi.hum đó lại uống với anh 1 chén nhé.còn ku em nhật hình như chưa đến tuổi uống rượu.thôi anh đặc xá cho uống C2 or Cam Ép.

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    thui khuya rồi.anh off với vợ đây.không mai đi làm UT ở nhà nó tắt mịa máy đi thì ốm. G9 AE nhé.mấy hôm vào hoàn mĩ anh vào acc anhhuyenss thấy Ae nhà Pod chăm cày quá

Like
    245
    uppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member CDBAK12's Avatar
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppp

Like
    245
    Trích Được post bởi CDBAK12 Xem bài viết
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppp
    Suol ko đoc hay sao mà up thế

Senior Member CDBAK12's Avatar
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    up cho viết tiếp chap 2

Like
    245
    len nao2 anh em