Kết quả 1 tới 7 của 7
    Banned
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài

DKM uc che,ko biet noi j hon

1 ngay bi dis tren duoi 10 lan.Ma pm ADM check ho IP thy deo thay dong tinh j.Ho tro game thu cai kieu vo track nhiem the nay day.Dkm neu tinh trang diss chung thy ko sao dang nay,thang choi duoc thang ko choi duoc.Deo hieu cai Mu nay nhu nao nua.ADM vao day noi 1 loi giai thick.

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Được Like 140 lần trong 125 bài
    Đang bận bù đầu chống hack, botnet thì làm sao có thể check IP được cơ chứ

Banned
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ma ko lam duoc thy cung pm 1 kau dang nay cu im lim chan vcl.Tam ly cua nguoi choi la duoc vui ve.dang nay choi lai them uc che them.Eo hieu ntn!

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    Bạn biết sao mà phải chặn IP không. mình giải thích qua cho bạn nhé. có 1 số IP liên quan đên hảcke. phải chặn để ngăn sự phá hoại. tại sao mod phải lập toppic để mọi người khai báo . BQT sẽ kiểm tra không có vấn đề gì mới open. Bạn thắc mắc tại sao pm không thấy trả lời. BQT đang bận sửa lỗi game. có thời gian pm bạn không. ai cũng đòi BQT pm lại thì lấy ai sửa game để chúng ta cùng online. BQT cũng là người bình thường ngồi máy tính như chúng ta. làm sao có 3 đầu 6 tay để pm lại khi sv đang không ổn định. khi nào sv yên ắng đảm bảo bạn pm BQT sẽ trả lời từng người 1. Mong bạn thông cảm !

Senior Member meocodon9x's Avatar
    Like
    56
    Được Like 47 lần trong 28 bài
    ai chả muốn dc thoải mái bjo gần 7k tài khoản kêu như bạn thì 10 adm chứ cả trăm adm cũng chịu

Senior Member c4u2sky's Avatar
    Like
    17
    Được Like 11 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    Bạn biết sao mà phải chặn IP không. mình giải thích qua cho bạn nhé. có 1 số IP liên quan đên hảcke. phải chặn để ngăn sự phá hoại. tại sao mod phải lập toppic để mọi người khai báo . BQT sẽ kiểm tra không có vấn đề gì mới open. Bạn thắc mắc tại sao pm không thấy trả lời. BQT đang bận sửa lỗi game. có thời gian pm bạn không. ai cũng đòi BQT pm lại thì lấy ai sửa game để chúng ta cùng online. BQT cũng là người bình thường ngồi máy tính như chúng ta. làm sao có 3 đầu 6 tay để pm lại khi sv đang không ổn định. khi nào sv yên ắng đảm bảo bạn pm BQT sẽ trả lời từng người 1. Mong bạn thông cảm !
    Anh blu oi em co^ng ne`

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    Trích Được post bởi c4u2sky Xem bài viết
    Anh blu oi em co^ng ne`
    cày lại ah em . Chúc e chơi game vui vẻ !