Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 61
    Junior Member ksvodoi's Avatar
    Like
    19
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Sumon mặc đồ nào và những dòng tính nào nào là ngon nhất

Em gà về sum lắm, mọi người chỉ giùm em, thank

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CherryBaBy's Avatar
    Like
    9
    Được Like 20 lần trong 19 bài
    Nếu có điều kiện thì 4%dd 5% 10% càng tốt , còn bt chỉ cần 4%dd luck đập lên 13 ốp gia cường 7% là ngon , train thì thêm 10% nữa càng tốt,5% có cũng đc , k có cũng chả sao cứ cho là buf RF + đồ đc bnhiu ??? máu bnhiu để rf cho đối thủ chết mà bây h pk ai cũng đi theo team đk gồng dw mns nên nếu có ý định đầu tư đồ thì cứ 4% luck đập 13 ốp gia cường mà phang đỡ đi một phần nào tốn kém , 4%dd5% thường giá trên trời ( ai nói là 10% ko tác dụng,vẫn có tác dụng bt ,nhưg khôg còn đc rõ ràng như xưa vậy thôi )

Senior Member linhsohot's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi tan21592 Xem bài viết
    Đi PK thì hình như set TA Luck 5%4%dd GC là ngon nhất... CÒn Train thì mặc semen pk choro đi bạn ạ ( mà cũng k cần thiết lắm sét thường đc rùi)
    có sem pk choro mà đi pk lại mặc TA à

Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    5
    Trích Được post bởi CherryBaBy Xem bài viết
    Nếu có điều kiện thì 4%dd 5% 10% càng tốt , còn bt chỉ cần 4%dd luck đập lên 13 ốp gia cường 7% là ngon , train thì thêm 10% nữa càng tốt,5% có cũng đc , k có cũng chả sao cứ cho là buf RF + đồ đc bnhiu ??? máu bnhiu để rf cho đối thủ chết mà bây h pk ai cũng đi theo team đk gồng dw mns nên nếu có ý định đầu tư đồ thì cứ 4% luck đập 13 ốp gia cường mà phang đỡ đi một phần nào tốn kém , 4%dd5% thường giá trên trời ( ai nói là 10% ko tác dụng,vẫn có tác dụng bt ,nhưg khôg còn đc rõ ràng như xưa vậy thôi )
    đồ 10% nếu mặc đủ sét 50% cũng k- tránh được đòn của quái mấy ^^
    đi đánh nhau thì tránh sao được anh

Senior Member Đời Phù Du's Avatar
    Địa điểm
    Thảo Điền Q2- HCM
    Like
    76
    Được Like 63 lần trong 57 bài
    5%
    10%
    4% hp
    4% dd
    ===> trâu như bò

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CherryBaBy's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi linhsohot Xem bài viết
    đồ 10% nếu mặc đủ sét 50% cũng k- tránh được đòn của quái mấy ^^
    đi đánh nhau thì tránh sao được anh
    Mình k có nói là tác dụng đc như xưa , mà bây h cái tỉ lệ mà tác dụng ấy nó ko rõ ràng , vì không ai đi ngồi đếm trong thời gian 1phút xem là quái đánh mất bao nhiêu lần 3 máu đấy với test mặc 1 bộ đồ 10% xem nó đánh bao nhiêu lần 3 máu đấy chẳng hạn , nhưg nó vẫn có tác dụng , dù là 1% vẫn là tác dụng mà bạn ^^ , còn đồ 10% bây h thì chỉ xài cho sv non rs , bây h cứ so sánh 1 món đồ 4%dd5%10% nó có đắt hơn hẳn so với 4%dd5% ko? Dù không tác dụng là bao nhiêu nhưg nó vẫn đắt hơn hẳn cho nên có cũng đc và không thì cũng không sao mà bạn , trên mình nêu rõ rồi nếu không điều kiện cho lắm thì dùng đồ 4%dd luck +13 ốp gia cường thôi là ổn rồi , còn mấy dòng kia cũng k quan trọng cho lắm , nhưg cái dòng 10% dùng để train đeo gấu thì tốt hơn ... Mình chơi MU cũng không bao h đầu tư nhiều họa là chỉ là 1 vài cái thẻ để rs thôi , nên những gì cần thực sự thì mình dùng , còn để đẹp thì không nên , ai nhìn những cái ôp 4 5 10 chẳng thích
    À quên không phải tất cả chỉ dựa vào đồ mà còn theo cách cộng điểm và cách pk của tùy từng ng nữa ( cái này quyết định đến 30>40% cơ hội chiến thắng khi 2 ng mang đồ ngang nhau và có thể thua point dưới 10k đổ lại ^^ )
    Last edited by CherryBaBy; 06-05-2012 at 10:38 PM.

Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    5
    Mình k có nói là tác dụng đc như xưa , mà bây h cái tỉ lệ mà tác dụng ấy nó ko rõ ràng , vì không ai đi ngồi đếm trong thời gian 1phút xem là quái đánh mất bao nhiêu lần 3 máu đấy với test mặc 1 bộ đồ 10% xem nó đánh bao nhiêu lần 3 máu đấy chẳng hạn , nhưg nó vẫn có tác dụng , dù là 1% vẫn là tác dụng mà bạn ^^ , còn đồ 10% bây h thì chỉ xài cho sv non rs , bây h cứ so sánh 1 món đồ 4%dd5%10% nó có đắt hơn hẳn so với 4%dd5% ko? Dù không tác dụng là bao nhiêu nhưg nó vẫn đắt hơn hẳn cho nên có cũng đc và không thì cũng không sao mà bạn , trên mình nêu rõ rồi nếu không điều kiện cho lắm thì dùng đồ 4%dd luck +13 ốp gia cường thôi là ổn rồi , còn mấy dòng kia cũng k quan trọng cho lắm , nhưg cái dòng 10% dùng để train đeo gấu thì tốt hơn ... Mình chơi MU cũng không bao h đầu tư nhiều họa là chỉ là 1 vài cái thẻ để rs thôi , nên những gì cần thực sự thì mình dùng , còn để đẹp thì không nên , ai nhìn những cái ôp 4 5 10 chẳng thích
    À quên không phải tất cả chỉ dựa vào đồ mà còn theo cách cộng điểm và cách pk của tùy từng ng nữa ( cái này quyết định đến 30>40% cơ hội chiến thắng khi 2 ng mang đồ ngang nhau và có thể thua point dưới 10k đổ lại ^^ )
    k- chơi nhiều mà CherryBaby nổi tiếng HM hehe

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CherryBaBy's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi linhsohot Xem bài viết
    k- chơi nhiều mà CherryBaby nổi tiếng HM hehe
    Chắc đấy là chủ sau , mình chơi bt thôi ^^ , k nổi tiếng đâu

Junior Member Nguyễn's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    -Mình cũng chơi sum nhưng chưa biết rõ êề nó,, mong các bác nói rõ về đồ và kill của nó cho em biết với

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CherryBaBy's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi Nguyễn Xem bài viết
    -Mình cũng chơi sum nhưng chưa biết rõ êề nó,, mong các bác nói rõ về đồ và kill của nó cho em biết với
    Đọc lại bài viết của mọi ng ở trên rồi tham khảo đi ^^ , thấy cái nào hay thì áp dụng

Junior Member Nguyễn's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Statusicon16

Đọc lại bài viết của mọi ng ở trên rồi tham khảo đi ^^ , thấy cái nào hay thì áp dụng
    - Cảm ơn bạn mình cũng đang tìm đọc và tham khảo thêm