Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 13
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Nối đi nào cho Chiến Binh hoàng gia

Tình hình là sau 1 thời gian gắn bó cày cuốc với cái con giang hồ đồn đại là chiến binh hoàng gia nè (Ragefighter) tớ đang thấy rơi vào thất vọng .Tìm mỏi mắt xem coa bạn nào chơi RF đang chơi không để nói chuyện cũng khó mà mình thấy có mấy ai chơi RF đâu
    Ngày đầu mới chơi háo hức với dòng character mới nè nhưng giờ thấy nản thôi rồi
    Không biết với phiên bản 6.2 này liệu RF có vươn lên đúng nghĩa hoàng gia không hay chỉ lại rơi vào quên lãng part 2
    Mình lê lết hết tất cả các diễn đàn để tìm hiểu thì nhận được 95% ý kiến là họ rất ghét cái con RF này vì thật sự nó yếu thật.....tràn trè thất vọng
    Mong rằng với phiên bản cập nhật mới nè ADM sẽ xem xét để mắt tới RF một chút chú cứ thế này các game thủ sớm gạt phăng RF trong list mất

Member mrkuljiao's Avatar
    Like
    4
    RF Sinh sau đẻ muộn nên không hiểu sự đời các bác chỉ giáo cho em nó Pro với !
    Bạn yên tâm SV mới có mình chơi rùi
    Chưa biết vác tên con Robot này là gì nữa Nhìn cũng hầm hố ra phết , không biết PK ra sao ! Chắc nằm lấy thịt đè người luôn !
    Last edited by mrkuljiao; 08-05-2011 at 07:24 AM.

Junior Member SiuNhan_i2k's Avatar
    Like
    0
    Chiến binh dame ban dầu to gấp đôi BK

Member mrkuljiao's Avatar
    Like
    4
    Hình như RF vẫn chưa có bảng Master phải k mọi ng ?

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ChelseaOne Xem bài viết
    Tình hình là sau 1 thời gian gắn bó cày cuốc với cái con giang hồ đồn đại là chiến binh hoàng gia nè (Ragefighter) tớ đang thấy rơi vào thất vọng .Tìm mỏi mắt xem coa bạn nào chơi RF đang chơi không để nói chuyện cũng khó mà mình thấy có mấy ai chơi RF đâu
    Ngày đầu mới chơi háo hức với dòng character mới nè nhưng giờ thấy nản thôi rồi
    Không biết với phiên bản 6.2 này liệu RF có vươn lên đúng nghĩa hoàng gia không hay chỉ lại rơi vào quên lãng part 2
    Mình lê lết hết tất cả các diễn đàn để tìm hiểu thì nhận được 95% ý kiến là họ rất ghét cái con RF này vì thật sự nó yếu thật.....tràn trè thất vọng
    Mong rằng với phiên bản cập nhật mới nè ADM sẽ xem xét để mắt tới RF một chút chú cứ thế này các game thủ sớm gạt phăng RF trong list mất
    Cong nhan la RF dam danh quai thi khung vcl luon nhung PK thi kho khan lam cha danh duoc ai ca vi cac Skill cua no chi de danh quai ko de danh nguoi dau .sang phien ban moi nay chac la co them Skill day

Junior Member
    Like
    0
    Cong nhan la RF dam danh quai thi khung vcl luon nhung PK thi kho khan lam cha danh duoc ai ca vi cac Skill cua no chi de danh quai ko de danh nguoi dau .sang phien ban moi nay chac la co them Skill day

Junior Member
    Like
    0
    ko có master với train chậm thôi chứ pk vẫn ngon mà

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Bạn nào chỉ mình lảm nv 150 , 220 cua RF cái ? Mình ko đeo Wing 3 đc . Thanks !

Senior Member
    Địa điểm
    .: Gia Lâm - HN :.
    Like
    186
    Được Like 123 lần trong 94 bài
    Trích Được post bởi chiphiphop Xem bài viết
    Bạn nào chỉ mình lảm nv 150 , 220 cua RF cái ? Mình ko đeo Wing 3 đc . Thanks !
    RF hình như giống MG DL. K cần làm 2 nv đó. Chỉ cần làm nv cấp 3 thôi.
    Còn khi làm xong cậu đổi nv là đeo đc w3.

Chr: SuperMan
    Class: DW
    Sub: HM

Senior Member
    Địa điểm
    .: Gia Lâm - HN :.
    Like
    186
    Được Like 123 lần trong 94 bài
    Trích Được post bởi KingOfLord Xem bài viết
    ko có master với train chậm thôi chứ pk vẫn ngon mà
    Train k chậm đâu. Trian skill 150 xoáy vòng như DK mà. Ko có master với chưa có đồ thôi. Và cách + poin thì cũng đã test nhưng k biết bn poin = % 1 mốc.

Chr: SuperMan
    Class: DW
    Sub: HM

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối