Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 18 của 18
    Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài

Smod ThanhHien - Những dòng tâm sự

Gửi các anh em guild WeAre0ne- sever Huyền Thoại F1!

Đọc lại những dòng comments cả các bạn mà lòng cảm thấy bùi bùi. TH tuy ở trong guild WeAre0ne không lâu, được biết anh em không nhiều nhưng tất cả những tình cảm, việc làm của anh em dành cho TH khiến TH thật sự nhớ mãi. Mới bước đầu bập bẹ bước chân vào sever Huyền Thoại vào đầu những ngày mưa tháng 8 năm 2010, chân ướt chân ráo. Lúc mới đầu vào có quen biết ai đâu. Bỗng nhiên có 1 anh DK mang w2 đến tự dưng party và kéo đủ lvl reset. Anh ấy nói là lần đầu trains để reset lâu cần phải có 1 người kéo lvl mới nhanh. Anh ấy đâu có biết TH cũng là 1 gamer đam mê MU như anh ấy ( cũng hiểu biết về MU như a ấy thôi). Sau đó ảnh hỏi mình tên gì, ở đâu rồi tự dưng ném ra cho TH 10k VP để reset ( lúc đó hình như VP hiếm lắm thì phải, mà công nhận ông anh này cũng dại gái thật)!
    Rồi ảnh cho vào Guild và quen biết những anh em khác như Tomhum, Legion, DuaMam, DuaHau, khkhkkh,LongLuu,greenman, Jadaempri,chila69, pkprof17,... và còn nhiều anh em khác. Trong guild WA0 có 1 điều đặc biệt là ít có bao giờ nói chuyện đường hoàng, lúc nào cũng thấy la mắng, chửi nhau chí chóe hay con gọi là spam lẫn nhau. Tuy thế mà vui, nếu ai đã từng vào WA0 ắt hẳn sẽ không bao giờ quên được những người anh em ấy. Hiền thầm cảm ơn vì đã quen biết những người bạn như vậy. Những lúc vui buồn, thất vọng trong tình cảm Hiền đều tìm đến MUHN và quay về mái nhà WeAre0ne, về gặp anh em là mọi chuyện buồn vui coi như bỏ ngoài tâm trí....Nhắc lại đến đây tự dưng bao kỉ niệm vui buồn cùng anh em WA0 lại tràn về.
    ...!

Nói như Trưởng Phòng thì MUHN là một Đại gia đình lớn với bao nhiêu con người chung sống nhưng có bao nhiêu gia đình nhỏ là những Bang hội và các guild Liên Minh sống với nhau bằng tình cảm của 1 con người? Dường như rất ít và theo ThanhHien nghĩ thì guild WA0 là 1 trong số ít đó. Tuy chỉ là games ảo nhưng những anh em trong guild đã cùng nhau trải qua bao nốt thăng trầm trong cuộc sống của MUHN, có những anh em đã ra đi rất lâu, có những anh em còn ở lại. Không phải ra đi vì chán hay buồn ( vì ae trong WA0 không bao giờ có chuyện đó ) và cũng không hẳn những anh em còn ở lại vì ham games hay nói theo hướng của người dân là nghiện games mà là những ae còn ở lại do họ thấy MUHN còn quá nhiều dấu ấn, kỉ niệm đẹp để lại trong lòng của những gamer ấy. Họ biết lấy games làm trò vui những lúc buồn, biết hòa nhịp vào cuốc sống của games theo 1 hướng tích cực là để giải trí. ThanhHien vui vì còn có những gamer chân chính như vậy ở trong WA0 và trong MUHN ( thế hệ F1)
    Gửi anh em gamer toàn sever và đặc biệt anh em gamer từ sever Kim Long, sever Truyền Kỳ..!
    Các bạn àh! Hiền đã theo dõi Forum MUHN từ rất lâu, đã từng biết đến cảm xúc của rất nhiều gamer post lên trên Forum. Vui mừng cũng có, buồn bực cũng có, ức chế cũng có,... đủ mọi thứ tình cảm trong cuộc sống mà các bạn bày tỏ lên đây. Càng nhìn nhận Forum MUHN và games MUHN như là 1 cuộc sống thu nhỏ của đời thường như một Đại gia đình để anh em nương náu những lúc cần thiết, những lúc buồn bực trong cuộc sống đời thường thật hãnh diện khi Hiền đang làm việc ở môi trường đó và thật hãnh diện cho anh em gamer khi được vui chơi ở 1 sân chơi lành mạnh như vậy! MU Hà Nội No.1

Anh em gamer Kim Long, Truyền Kỳ thân mến!
    Từ lúc anh em ở sever Kim Long, Truyền Kỳ bắt đầu sát nhập qua sever Huyền Thoại của MUHN ThanhHien chưa có lời chào gửi đến anh em. Nhân tiện đây cho ThanhHien gửi đến anh em lời chào đón nồng nhiệt nhất từ sever MUHN, chúc cho anh em có những ngày tháng tiếp tục vui vẻ tại Đại gia đình.
    ThanhHien có lẽ cũng hiểu 1 phần nào tâm trạng của anh em bây giờ có nói ra thì đến mấy trang giấy cũng không nói hết được. Nhưng anh em à, một khi anh em đã sang đây thì cũng đồng nghĩa với việc chúng ta đã không còn xa lạ gì nhau nữa rồi. Kể từ đây chúng ta đã cùng sống chết có nhau, tương thân tương ái như 1 anh em trong gia đình. Hiền mừng vì kể từ khi các bạn sang đây trên Forum rất ít có trường hợp post bài nói về việc anh em MUHN đối xử thô thiển với các bạn. Nhưng cho dù có thì cũng chỉ là 1 số rất ít không đáng kể là bao so với những người anh em có tấm lòng nhiệt tình chào đón các bạn. Khi chúng ta ở chung mái nhà này thì hãy cùng cố gắng, cùng cố gắng hết mình để xây dựng nên 1 sever hay một Đại gia đình MUHN vững mạnh, một sever games nổi tiếng ở Việt Nam...!
    Lời cuối cho ThanhHien gửi lời chúc đến tất cả anh em MU Hà Nội 1 lời chúc nồng nhiệt và chân thành nhất, chúc anh em có những ngày thàng vui vẻ, có những người bạn chí cốt tại sever MU Hà Nội.
    Kính chúc.
    Super Moderators

ThanhHien
    ......Chuyên vạch lá tìm sâu, ném đá giấu tay, chửi có mục đích, tự tìm mục tiêu. Nếu phát hiện gian dối (hack) và tư lợi cá nhân (ăn cắp items) sẵn sàng chửi không thương tiếc. Bảng phong thần, quán bar Lorencia, …v.v... là những mục tiêu đầu tiên nằm trong danh sách chửi.!

2. 6 thành viên Like Châu Bá Thông cho bài viết này:

Senior Member
    Like
    86
    Được Like 25 lần trong 21 bài
    Trích Được post bởi New.Star Xem bài viết
    TH viết cảm động quá. Hii.
    Làm mình lại nhớ đến mu88 ( hiện là mu sài gòn )
    A.E cũng như vậy. Tốt. Ko quen nhau ở ngoài nhưng rất tốt. Sau lần đi of thì mọi chuyện thay đổi. A.E tốt hơn và cho hết nhau sdt. Rùi hay gọi nhau đi chơi này nọ. Vui, Thật sự rất vui. Nhưng tiếc thay ADM mu đó thật là...
    Haizz. Chuyện là thế này: G Mình là G Top 3. Nhưng là khủng nhất. Trong G có 29 người thì cũng chiếm 29 cái top luôn. Top 1 2 3 Thì ko có. Có ông chủ G top 4 thôi. Mà ông Chủ G sv 73. ^^!. A.e gọi = chú. Rùi ae đi lên arena đóng cửa sv. ^^!. Mu có 7 sv. A.E trong G chém 3 sv. Mà ko phải thường xuyên. Chẳng qua tại bọn nó đề cao G top1 quá nên phải ra tay để cho ngta biết sự lợi hại thôi hehe. Vậy mà chúng nó gọi ADM vào. Rùi ADM blog 29 người mỗi người 1 ngày vì tội: phá hoại mu.
    A.e bán acc ngay khi được release. Rồi bỏ dần bỏ dần. G tan rã và ko ai biết ai nữa sau lần off cuối cùng. Haizzz.
    ----------------The End -------------------
    ( ko biết được coi là spam ko nhỉ )
    ADM mu này hài vãi chưởng. can thiêpj cả vào game

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Được Like 61 lần trong 48 bài
    ko can thiệp để có những thành phần phá hoại MUHN à hỏi cũng đã thấy .....

Senior Member ZuZu's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    12
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Kẻ phá hoại, ng` sửa chữa

Senior Member pay1122's Avatar
    Like
    9
    Được Like 10 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi New.Star Xem bài viết
    TH viết cảm động quá. Hii.
    Làm mình lại nhớ đến mu88 ( hiện là mu sài gòn )
    A.E cũng như vậy. Tốt. Ko quen nhau ở ngoài nhưng rất tốt. Sau lần đi of thì mọi chuyện thay đổi. A.E tốt hơn và cho hết nhau sdt. Rùi hay gọi nhau đi chơi này nọ. Vui, Thật sự rất vui. Nhưng tiếc thay ADM mu đó thật là...
    Haizz. Chuyện là thế này: G Mình là G Top 3. Nhưng là khủng nhất. Trong G có 29 người thì cũng chiếm 29 cái top luôn. Top 1 2 3 Thì ko có. Có ông chủ G top 4 thôi. Mà ông Chủ G sv 73. ^^!. A.e gọi = chú. Rùi ae đi lên arena đóng cửa sv. ^^!. Mu có 7 sv. A.E trong G chém 3 sv. Mà ko phải thường xuyên. Chẳng qua tại bọn nó đề cao G top1 quá nên phải ra tay để cho ngta biết sự lợi hại thôi hehe. Vậy mà chúng nó gọi ADM vào. Rùi ADM blog 29 người mỗi người 1 ngày vì tội: phá hoại mu.
    A.e bán acc ngay khi được release. Rồi bỏ dần bỏ dần. G tan rã và ko ai biết ai nữa sau lần off cuối cùng. Haizzz.
    ----------------The End -------------------
    ( ko biết được coi là spam ko nhỉ )
    hình như mình cũng chơi mu này . đi bem nhau trên arena bị thằng ADM nó vào mặc set full+15 gần 8 triệu máu bem mình >> ức chế quá cũng bỏ luôn từ đó

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 97 lần trong 67 bài
    có tố chất

Member
    Địa điểm
    Đà Nẵng
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Sắp gặp lại anh em rồi. Hẹn 1 ngày tái ngộ