Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 16 của 16
    Thành viên Guild WeAre0ne DuaMam's Avatar
    Like
    20
    Được Like 23 lần trong 11 bài

Nguyên Nhân Tan Rã Của G WeAreOne STM Tội Nhân Thiên Cổ

hic lâu rồi mới vào 4r khi đọc dc những lời hấp hối của STM và anh cường thật là cảm động gần 1 năm rồi nhĩ kể từ ngày sát nhập mu SG vào Mu HN khi qua đây mình cũng như các bạn Mu KL giờ bi sock về RL va RS nhưng mình ko có do full như các bạn mình cũng nản định nghỉ nhưng gặp dc STM và anh cường TômHum mà mình hay gọi là mắm tôm ( anh cường ghét mình đặt ten này cho anh và trả đũa gọi mình là dưa thúi ) mình cảm thấy G WeAreOne yếu nhưng mà rất vui anh em có gần 10 người nhưng đoàn kết ko phân lớn nhỏ ko vì đồ đạc vp bãi train hay săn boss mà chủi nhau như mấy G khác thế là mình cấm đầu vào train và đua top dc anh em giúp đỡ mình rốt cuộc cũng mạnh lên nhưng niềm vui mới bắt đầu ko lâu đã vụt tắt vơi sự ra đi của anh cường tômhum anh nghĩ vì bận viêc gia đình ( ở nhà pha sữa cho con bú và cho vợ bú " coi khúc này đừng chém em nha anh " )tiếp theo là sự ra di của những thành viên trong G như JadaEmpre Legion kkhhkh longluu (anh em hay gọi là long cu ) những người này ra di ko phải vi họ chán mu hay gia đình hay ko có tiền xài hàng khủng set 13 15 họ ra đi vì tình yêu của họ đối với tổ quốc ( mẹ tui này lo chơi game thi rớt đại học bị bắt đi nghĩa vụ quân sự ) chỉ còn lại 3 người trong G Satthumoi DuaHau DuaMam nhưng họ vẫn ko nản chí am tham tu luyện ngày đêm cày như trâu như bò để chờ cơ hội đưa G WeAreOne hồi sinh trở lại . Cuối cùng Adm ko phụ người có công ( nhờ sự quấy rối sách động xúi dục người khác nằm lăn ăn vạ của satthumoi trên forum quấy rối quăng boom thư trojan mắm tôm vào nhà của GDDH ) ADM đã mở ra cơ hội hồi sinh cho G WAO đó là giải đấu đại hội tranh chấp bang hội ( đại hội tranh bá bang hội ) 1 tuần trước khi giải đấu bang hội bắt đầu sv gần nhu nghet thở sv1 thì người rao mua tìm kiếm bùa chaos và set khủng để tăng cường khả năng trâu bò của mình còn sv2 thì khu vưc thợ rèn kín mít ai ai cũng muốn mài vk của minh cho sắc bén hơn để hù doạ kẻ thù nhưng ồn ào nhât vẩn là quán bar lorencia các em phục vụ trong trang phục 2 mảnh lượn lò quanh các anh trên top all để dụ kèo kiếm tí vp còn những anh hùng khác họ ko rãnh quan tâm đến sắc đẹp 100 cũng ko thay đổi cua các em họ chỉ quan tâm làm sao mua dc máu để xung trận làm nếu ko mua giờ thi bọn gian thương sẽ thâu hết hàng và bán với giá trên trời lúc đó thì vỡ mồm cả đám sao khi mua dc máu xong thì với tinh thần đoàn kết chịu chơi mỗi người bỏ ra tí máu làm tiết canh nhấm nháp với vai ngụm voka đễ tiếp thêm dũng khí . Còn bên sv 3 thì khu vực vulcanus tiếng hò hét ầm ỉ như : dis pà mài dám chơi với ông ko , mài tuổi gì mà chơi với bố , đi = vành nhé con ah . đến mùa quýt năm sau nhé thĩnh thoãng đâu đó vài tiếng ức chế vang lên : tao đang tang train nhá , đợi bố tẩy tuỷ nhá con trai ...... Cuối cùng cuộc chiến cũng bắt đầu vòng 1 2 WAO thắng khá dễ dàng với những G mới lập và ít thành viên pro chiến thuật 1 vs 1 ( 1 dám đánh 1 đứa) đã phát huy tác dụng và đem lại chiến thắng cho WAO .Vòng 3 đối thủ khá nặng ký nên ko thể dùng võ nữa đễ dưỡng sức cho trận chung kết STM bèn dùng mưu ( nắm đầu bứt tóc phun nước bọt đánh vào chỗ hiểm )khiến đối phương bực mình ko kềm dc xúc phạm GM và tuyên bố bỏ cuộc .Vòng chung kết thật sự làm STM phải lo lắng trước 2 đối thủ năng ký là DieuCay top 2 DK và HoaAnhTuc top1 Sum cả 2 vào chung kết thật nhẹ nhàng mọi đối thủ đều bị sock lỗ hết trước sức mạnh như vậy STM phải làm sao đây ? Vòng chung kết bắt đầu đúng như mọi người dự đoán DuaHau DuaMam STM bị đánh bầm đập như con cá mập DC và HAT dí cả 3 chạy cót cờ bên ngoài davias nhưng khi vừa chạy đến cầu thì kỳ tích đã xảy ra DC bị STM dùng skill địa chấn đầy uy lực khiến DC vứt 2 cây DQN +15 sang 1 bên nằm vât vã sùi bọt mép bên kia HAT cũng vậy đang chiếm thế thượng phong bỗng vứt gây BN sang 1 bên ôm ngực nằm thở hổn hển như cá thiếu oxy cả sv chấn động bởi 2 cao thủ của 2 class mạnh 1 sv đã gục ngã thua cuộc dưới tay 2 người mới chút ít tên tuổi này 2 cao thủ dc coi là hắc bạch song sát của sv đi đến đâu là chết chóc đến đó .Cả sv như nổ tung trước chiến thắng bất ngờ GM event cũng bỡ ngỡ hỏi DC và HAT thì 2 người này ko trả lời dc chỉ thở thoi thóp trên băng ca đưa vào nhập viện hội đồng GM quyết định họp kín trước khi đưa ra quyết định cuối cùng. Sau 5p họp nghẹt thở GM đã đưa ra quyết định G WAO chiến thắng mọi người đều ngơ ngác nhìn nhau ko hiểu tại sau thì GM đã cho chiếu chậm lại lúc DC và HAT trúng chiêu lúc STM khuỵ xuống xài skill Địa chấn lúc quăng kiếm lên đợi kiếm rớt xuống STM đã xài thêm skill hầu tử thâu đào ( dịch tiềng việt : tay ko bóp dế ) khiến DC nằm vật vả sùi bọt mép còn về phần HAT tai sao om ngực ư vì lúc sock điện đó HAT đã trúng chiêu bóp dzú long trảo thủ ( dich tieng việt : 2 tay bóp 2 dzú )các skill này sẽ dc web zen update trong phiên bảng sắp tới . G WAO đăng quang ngôi vô địch cùng với giải thưởng 300k vp các bạn sẽ hỏi đánh thắng có tiếng tăm và tiền thế thì tại sao G tan rã ư bi kịch từ đây STM sao khi lỉnh tiền thưởng liền ôm tiền sang TQ du lịch bỏ lại DM DH 1 mình với G ko 1 đồng kinh phí chi trả nợ nần nên DH DM đành lên bảo lộc lâm đồng hái trà trốn nợ trốn bị pk . Còn phần STM sao khi qua TQ đi đến núi nga mi gặp dc người đẹp 16t cháu 18 đời của Chu chỉ nhược tên là Cu Chỉ Ngược xinh đẹp tuyệt trần cùng voi người đẹp U80 trưởng môn phái nga mi bây giờ là Chết Tiệt Sư Thái với phương châm sống của mình : thà hustle lầm còn hơn bỏ sót STM quyết định cưa 2 em này . Sau khi cưa 2 em thành công để nâng cao RL/rs STM đã cùng 2 người này tu luyện tuyệt học Xuất Tinh Đại Pháp nhưng khi luyện đến tầng cuối cùng phải cởi áo thì STM đã ko kềm dc mình trước thân hình tuyệt mĩ của Chết Tiệt Sư Thái chỉ có 2 câu thơ để miêu tả thân hình này : chưa thấy quan tài chưa đổ lệ . Chưa thấy dzú xệ chưa hết hồn. STM đã bị tẩu hoả nhập ma dẩn đến triệu chứng liệt dương suốt đời thấy gái chỉ chảy nước miếng mà ko làm gì dc Ôi thời oanh liệt nay còn đâu
    tới giờ đi học rối nếu rãnh lần sao mình sẻ viết về anh Cường TomHum
    cuối cùng mình có lời nhắn nhủ với anh em trong G WAO đã ra đi : tụi mình ít còn chơi mu này vì phải lo làm việc trong xh nhưng dù thế nào đi nửa khi các bạn có con hãy build các con theo Class SM DK đừng để tụi no thành elf hay rage fighter ( 2 con nay yếu VL ) và hãy kể cho biết rằng dù trong game hay ngoài đời chỉ cần thật lòng với những người xung quanh thì chúng ta sẽ tìm dc cho mình những người bạn những giây phút tuyệt vời mà có khi người khác mất rất nhiều thứ mới có dc hãy trân trọng những gi quý giá mình đang có ( để khi túng quẫn có thể đem cầm mà xoay sở ) bye bye mình yêu tất cả các bạn trong G WAO

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Ôi đọc xong bài cứ có cảm tưởng đang vượt Trường Sơn sang .... Lào Đúng là giọng Mỹ Nhân Mắm - Hoa hậu G WeAre0ne. Tưởng nghỉ rồi hoá ra vẫn còn bon chen, thật là đáng nể phục

Senior Member Kedaman's Avatar
    Like
    2
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    cho 1 phiếu cho bài viết quá hay

Senior Member
    Địa điểm
    Anh Quốc
    Like
    5
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Cho tên Hấu Mắm này 1 phiếu ( chắc văn 8, ^^!)

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    Lần sau nhớ viết có chấm, phẩy nhé em. Đọc xong bài của em biết bao nhiêu người bị đứt hơi mà chết không?.

Senior Member Kedaman's Avatar
    Like
    2
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Hau Mam đâu vào DD làm thêm bài nữa đê

Senior Member ZuZu's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    12
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Hấu đầu gấu ở ẩn à? Kan3 thiếu vắg ngươi lâu lắm r` đấy.