Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 36
    Senior Member Đại Gia : Long Công Tử's Avatar
    Địa điểm
    Thiên Đường Mộng Mơ
    Like
    30
    Được Like 68 lần trong 57 bài

Chân Thành gửi tới anh em những game thủ Mu KL

Là một mod của diễn đàn hôm nay Long muốn gửi một vài lời đến những anh em gamer Mu KL: Sau khi đọc 1 bài của 1 bạn " 1 Chữ Chán " nay Mod xin có một vài lời với các anh em và Long cũng muốn trả lời luôn bài viết của bạn " 1 Chữ Chán ".
    Thưa các bạn gamer Mu KL, cuộc vui nào cũng có kết thúc, người đi sau nói tiếp người đi trước đó là quy luật. Các bạn sang đây chúng tôi biết là rất thiệt thòi. Có thể nói là đất khách quê người. Nhưng mình xin hỏi bạn có ai muôn điều đó. Các bạn MU HN muốn không hay các bạn Mu KL có muốn không? Mình đã từng đi off và gặp gỡ rất nhiều bạn hiền anh tài Mu KL. Ai cũng như ai. Tất cả đều là những người tâm huyết với MU mơi chọn game này là nơi để mình thoả sức tranh tài. Ở đâu cũng có người yếu kẻ mạnh. Kể cả khi các bạn MU KL chưa sang HN thì cũng vậy thui. Top MU HN vẫn là top. Mà Top Mu KL cũng là Top. Chúng ta phải tranh tài với nhau trên con đường reset và mục đích cuối cùng vẫn là không thể thua kẻ mạnh. Các bạn thử nghĩ xem nếu không có thử thách sao các bạn có thành công. Các bạn sang đây chân ướt chân ráo học tập cách sống của MU HN. Nếu các bạn cảm thấy bất công hãy cày rs cho thật khỏe để xem ai coi thường các bạn. Khi sang đây mình biết các bạn có nhiều thiệt thòi hơn MU HN nhưng BQT cũng không ngừng ngày đêm suy nghĩ cách nào đó để có thể giúp các bạn. Các bạn nên thông cảm cho BQT. Không ai muốn điều này xảy ra đâu các bạn.
    Thân
    Long Công Tử
    Last edited by Đại Gia : Long Công Tử; 27-04-2011 at 02:00 AM.

Senior Member junia's Avatar
    Địa điểm
    Phố Chùa Láng - Hà Nội
    Like
    1
    Được Like 12 lần trong 12 bài
    thì cũng nhân tiện là mod lập ra cái topic này thì tôi cũng vào đây viết bài để hy vọng rằng những người lập ra mu này vào đọc bài cho tiện
    có lẽ họ sẽ để ý đến những topic của mod hơn là của người khác
    và cũng chắc rằng họ sẽ đọc để những trường hợp này như lần sau đừng để sẩy ra như vậy
    chứ không cái cảnh chửi nhau nó vẫn lại xẩy ra thôi
    admin nên thây đổi cách mà mình đối xử với anh em game thủ để mà sau này kinh doanh cho tốt hơn
    các bạn lập game ra để rồi cũng phải được ngang tầm với như vinagame chứ
    chẳng nhẽ các bạn không muốn điều đó, hãy tạo dựng niềm tin ngay từ đầu đi
    tôi tin tôi nói không sai đâu, xin tái bút tại đây.

Senior Member SatThuDK's Avatar
    Like
    32
    Được Like 17 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi Đại Gia : Long Công Tử Xem bài viết
    Vậy bạn cho mình hỏi thế này. Khi các bạn ở bên Mu Kim Long các bạn reset top 1 all là bao nhiêu lần. Và Mu KL sv Nhân Thần Chiến các bạn mở ra ( open beta ) vào thời điểm nào?
    Mình thay mặt AE MUKL trả lời câu hỏi này:
    _Trước khi qua MUHN thì top 1 All là mình bên NTC là BinhVuong qua bên HT đổi tên là BinhKa RL/RS:5/3xx
    _Mu KL sv Nhân Thần Chiến Open beta vào khoản trung tuần tháng 10/2010.
    Mod thấy như vậy đấy,mình thì nãn quá rùi hok bít nói gì nữa

Junior Member o0NoBi0o's Avatar
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    chỉ đc cái nói thì hay. các Mod đã đặt mình vào vị trí của các Mem KL chưa. đi đâu cụng bị nge tiếng " Gà ". nhục Vl .... TOp 6 All KL sang đây kô có TOp 50 thử hỏi còn muốn chơi nữa kô. còn anh Mod bảo " Nếu các bạn cảm thấy bất công hãy cày rs cho thật khỏe để xem ai coi thường các bạn ". trênh nhau 3 lần RL giữa 2 TOp 1. 3 lần = 4000 lấn rs. 1 ngày trung binh 15 lần vây 300 ngày để đuổi Kip. đấy là tính bên HT kô rs đấy. 1 điều chắc chắn là đến khi Sập MU cung k có 1 Men KL nào có khả năg lọt vao TOp 10. vậy chơi để làm gì. cầy đến bao h để có thể " gáy " đc ở HT . hi vọng các anh sẽ có phương án thoả đáng cho anh em KL. nễu kô thì 1 Tg ngắn nữa thôi thì men KL nghỉ hết. bắng trứng là 6 trên 10 Top all của KL đã nghỉ và giao bán acc. ... thật sự là kô nghĩ lại chia tay MU ở hoàn cảnh như này ... 1 cái kết buồn + nhục ....

Banned
    Địa điểm
    đâu duong so cho
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi Đại Gia : Long Công Tử Xem bài viết
    Là một mod của diễn đàn hôm nay Long muốn gửi một vài lời đến những anh em gamer Mu KL: Sau khi đọc 1 bài của 1 bạn " 1 Chữ Chán " nay Mod xin có một vài lời với các anh em và Long cũng muốn trả lời luôn bài viết của bạn " 1 Chữ Chán ".
    Thưa các bạn gamer Mu KL, cuộc vui nào cũng có kết thúc, người đi sau nói tiếp người đi trước đó là quy luật. Các bạn sang đây chúng tôi biết là rất thiệt thòi. Có thể nói là đất khách quê người. Nhưng mình xin hỏi bạn có ai muôn điều đó. Các bạn MU HN muốn không hay các bạn Mu KL có muốn không? Mình đã từng đi off và gặp gỡ rất nhiều bạn hiền anh tài Mu KL. Ai cũng như ai. Tất cả đều là những người tâm huyết với MU mơi chọn game này là nơi để mình thoả sức tranh tài. Ở đâu cũng có người yếu kẻ mạnh. Kể cả khi các bạn MU KL chưa sang HN thì cũng vậy thui. Top MU HN vẫn là top. Mà Top Mu KL cũng là Top. Chúng ta phải tranh tài với nhau trên con đường reset và mục đích cuối cùng vẫn là không thể thua kẻ mạnh. Các bạn thử nghĩ xem nếu không có thử thách sao các bạn có thành công. Các bạn sang đây chân ướt chân ráo học tập cách sống của MU HN. Nếu các bạn cảm thấy bất công hãy cày rs cho thật khỏe để xem ai coi thường các bạn. Khi sang đây mình biết các bạn có nhiều thiệt thòi hơn MU HN nhưng BQT cũng không ngừng ngày đêm suy nghĩ cách nào đó để có thể giúp các bạn. Các bạn nên thông cảm cho BQT. Không ai muốn điều này xảy ra đâu các bạn.
    Thân
    Long Công Tử
    1 bài viết haynhưng bạn ah MUKL hay MUHN ai cũng có 1 cách riên của họ
    tôi cũng là người thật sự chán lám nhưng ko phải chán game mà chán cách cư sử kiàuhm tôi bít các bạn MUHN RS cao nhưng dối với tôi cũng chãng hề hận gì
    tôi wa 2 ngày nhìn lên bost toàn thấy chữi nhau +nói tục vv..
    nên tôi ko ut ol nữa mà ra ut ofline cho khỏe con mát
    còn bạn nói MUKL phải học cách sóng của MUHN ah sory
    học theo cái gì dây?/?

Senior Member SatThuDK's Avatar
    Like
    32
    Được Like 17 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi o0NoBi0o Xem bài viết
    chỉ đc cái nói thì hay. các Mod đã đặt mình vào vị trí của các Mem KL chưa. đi đâu cụng bị nge tiếng " Gà ". nhục Vl .... TOp 6 All KL sang đây kô có TOp 50 thử hỏi còn muốn chơi nữa kô. còn anh Mod bảo " Nếu các bạn cảm thấy bất công hãy cày rs cho thật khỏe để xem ai coi thường các bạn ". trênh nhau 3 lần RL giữa 2 TOp 1. 3 lần = 4000 lấn rs. 1 ngày trung binh 15 lần vây 300 ngày để đuổi Kip. đấy là tính bên HT kô rs đấy. 1 điều chắc chắn là đến khi Sập MU cung k có 1 Men KL nào có khả năg lọt vao TOp 10. vậy chơi để làm gì. cầy đến bao h để có thể " gáy " đc ở HT . hi vọng các anh sẽ có phương án thoả đáng cho anh em KL. nễu kô thì 1 Tg ngắn nữa thôi thì men KL nghỉ hết. bắng trứng là 6 trên 10 Top all của KL đã nghỉ và giao bán acc. ... thật sự là kô nghĩ lại chia tay MU ở hoàn cảnh như này ... 1 cái kết buồn + nhục ....
    Đuổi kịp ak,đó là 1 điều không tưởng,với exp x200 thì để max rs ngày đối với top chỉ cần 2>>3h,và 1 thằng mà AE sv NTC MUKL hay gọi đùa là con trâu cày như mình thấy còn khó bắt kịp người đứng trên mình 1,2 bậc (trừ khi người đó nghỉ ko trian nữa) huống gì lọt vào top 10. ,các mem còn lại thì ĐCM(đừng có mơ)

Junior Member zSpeed's Avatar
    Like
    1
    Tình hình như này hỏi coi a e MU Kim Long được bao nhiu người còn tâm huyết train nữa mà kêu đua rs,MU Kim Long qua đây top all còn đếm trên đầu ngón tay.

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    cac ng bo het con minh ta doc buoc di tren con duong MUHN

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi junia Xem bài viết
    - bạn bảo thông cảm, ừ thì đã vậy, game nào cũng vậy thôi, mục đích đưa game ra là để kinh doanh và kiếm lời
    - vậy muốn kiếm lời thì cũng phải thỏa đáng, anh em mất tiền, mất công sức lắm chứ
    - nhưng các bạn đã đặt địa vị vào người chơi chưa, hãy là người chơi thực sự đi thì mới hiểu hết được rồi hãng nói đến từ "thông cảm"
    - tôi thì tôi cũng đã chơi mấy game rồi: vinagame rồi vtc game ... nhưng khi người ta muốn sát nhập sv lại thì bao giờ người ta cũng để cho các game thủ gần như là ngang cấp nhau họ mới sát nhập (không nói vấn đề đồ đạc ở đây làm gì)
    - đấy họ cũng kinh doanh đấy chứ, nhưng mình muốn gửi tới các bạn là vì các bạn còn làm ăn lâu dài và về sau này nữa, cũng nên làm thế nào cho thoả đáng đừng để chênh lệch nhau quá nhiều thế.
    - chứ để vậy mà bảo là có thử thách thì cũng chán là phải thôi bạn à (mod à).
    xin cảm ơn đã đọc bài.
    :)) nếu vậy thì Sv HT cũng đang nói là Sv KL sang sang có nhiều người có đồ ful đấy. hay là các bạn đổi hết số đồ của các bạn = 1 số món khác tbớt chút dòng + với số lần rs đi. lúc đó thì chẳng ai nghĩ ai thiệt hơn ai cả

Junior Member o0NoBi0o's Avatar
    Like
    1
    Trích Được post bởi 0989768223 Xem bài viết
    :)) nếu vậy thì Sv HT cũng đang nói là Sv KL sang sang có nhiều người có đồ ful đấy. hay là các bạn đổi hết số đồ của các bạn = 1 số món khác tbớt chút dòng + với số lần rs đi. lúc đó thì chẳng ai nghĩ ai thiệt hơn ai cả
    đồ FUll là do các cậu kô chịu ép. tôi bảo cho 1 số anh em bên HT. mọi ng đều ép đc và tỉ lên cung cao. các bạn kô chịu tìm hiểu con kêu ca. còn về đồ thì bên bạn khủng hơn nhiều. đồ + 15 limit. nhung sét khó tin như socket ... sét thần còn + 15 thì kêu gi. đo full nhưng những zong như Mana zem thì làm gi. nếu đc quy đổi ra số lần rs tớ xin đổi chỉ cân zu lại op 4 5 luck là đc. đồ Full mà it P cung chỉ là gà ...

Senior Member
    Like
    86
    Được Like 25 lần trong 21 bài
    cộng cho mỗi bạn MUKL sang 2-3 lần RL đi ADM ơi. các bạn ý thiệt thòi quá: