Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Về vấn đề DL

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Về vấn đề DL

thế giờ adm có fix DL k thì nói 1 câu để còn đổi class k lại phí tiền với chúng m

Junior Member
    Like
    0
    uppppppppppp

Member
    Like
    0
    cút đê để có chỗ tao fam

Trial Mod
    Địa điểm
    Đà Lạt Center
    Like
    5
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi darkrainny Xem bài viết
    thế giờ adm có fix DL k thì nói 1 câu để còn đổi class k lại phí tiền với chúng m
    Bạn đã thử cộng poin theo con đường ene chưa

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Được Like 50 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi Eternity Xem bài viết
    có cả clip + ene rồi đó. +str dc 20k. ene max 18k. cùng 1 số lần rs .theo bạn chọn cách + nào

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Được Like 50 lần trong 13 bài
    uppppppppppppp

Junior Member
    Like
    0
    adm đã k biết cân bằng thì thôi để chuẩn webzen mẹ đi làm nhiều trò óc bò còn nguy hiểm

Junior Member
    Like
    0
    DL vốn từ xưa theo 2 đường str và ene còn hay hơn thì tăng bede qua mu này còn 1 đường ene thế bạn theo đường vit hay cmd cho nó bá đạo nhá quá . quá là tệ đi ))))))))))))))))))))))))

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Với DL ene thì nó là ở những bản ss MU xa xưa cũ, với các phiên bản 6.xx..^^.. ene bị giới hạn và chỉ có Str mới làm nên DL mạnh mẽ. Khi TCT có nói là bản này của TY là ene thì mình cũng đã nói 1 câu hơi quá lời: Nghỉ hết đi ..^^.. lý do mình nói thế bởi vì theo mình thấy ở sv TY này thì adm tinh chỉnh vào DL.. nhưng ko thể Fix ngược lại được so với nguyên bản WZ nó thiếp lập về nv DL..^^.. hoặc ít nhất mình chưa thấy adm kĩ thuật có thể can thiệp vào nv rõ ràng thực tế cả.. mà theo sự thay đổi ở TY thì mình thấy là DL bị giảm hệ số chung của nv... dame của DL và của quạ tinh ^^... chứ ko phải là fix ngược lại nv DL theo đường ene.. Nếu vẫn để nguyên như hiện tại DL bắt buộc phải chờ thêm nhiều tgian nữa, khi đó dame DL đạt mức và thể chất khoẻ lên thì muốn PK tốt vẫn phải tăng str.. còn tăng ene sẽ ko bao giờ có khả năng Pk xuyên giáp các nv khác . Phải chăng đợi chờ cứ gọi là mãi mãi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Với DL ene thì nó là ở những bản ss MU xa xưa cũ, với các phiên bản 6.xx..^^.. ene bị giới hạn và chỉ có Str mới làm nên DL mạnh mẽ. Khi TCT có nói là bản này của TY là ene thì mình cũng đã nói 1 câu hơi quá lời: Nghỉ hết đi ..^^.. lý do mình nói thế bởi vì theo mình thấy ở sv TY này thì adm tinh chỉnh vào DL.. nhưng ko thể Fix ngược lại được so với nguyên bản WZ nó thiếp lập về nv DL..^^.. hoặc ít nhất mình chưa thấy adm kĩ thuật có thể can thiệp vào nv rõ ràng thực tế cả.. mà theo sự thay đổi ở TY thì mình thấy là DL bị giảm hệ số chung của nv... dame của DL và của quạ tinh ^^... chứ ko phải là fix ngược lại nv DL theo đường ene.. Nếu vẫn để nguyên như hiện tại DL bắt buộc phải chờ thêm nhiều tgian nữa, khi đó dame DL đạt mức và thể chất khoẻ lên thì muốn PK tốt vẫn phải tăng str.. còn tăng ene sẽ ko bao giờ có khả năng Pk xuyên giáp các nv khác . Phải chăng đợi chờ cứ gọi là mãi mãi
    nếu tầm này mà DL k phải báo đạo nhất thì khỏi cần tăng poi các kiểu gì cho mệt vì nó đã có sự thay đổi trong hệ sinh thái
    đợi đủ poi để có dame pk thì cũng là lúc tiếp tục úp mặt vào tường lần 2 và cũng là lần chấm hết của sv đó và sự ra đời của sv mới
    chận nhận sự thật đi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối