Trang 10 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 tới 100 của 141
    Thành Viên Guild Police
    Guild Police

Like
    12
    Được Like 29 lần trong 16 bài

Thumbs up Cần anh Tổng Cục Trưởng vào xem xét giúp !

Trước đó tôi đã gửi trực tiếp Clip hack cho mod test, để nhân vật bị tố cáo không thể tẩu tán được đồ trong acc. Và hôm 20-11 Mod Capricorn đã xử lý và block acc DW IronMans , và nhân vật này đã không kịp chuyển và tẩu tán đồ. Liệt kê những món đồ có giá trị trong acc đó gồm: w3 DW luck+11 op28 + set LG+ 1 gậy thần ma+ khiên LG,........
    Mà vào khoảng 15h chiều ngày 22/11 acc DK BoGiaHPV có treo lên cửa hàng tại sv đúng cái W3 DW luck+11 28op ( theo như nhiều member ở sever Sức Mạnh thì cả sv chỉ có 1 cái w3 DW Luck ) , và vào khoảng 18h ngày 22/11 tại FanPage Mu Hà Nội's Fan Site có đăng 1 hình liên quan đến cái w3 dw kia cũng như set LG+ gậy TM+ khiên LG do nhân vật YeUuu nắm giữ ( đến 21h vào lại FanPage thì đã gỡ nội dung cũng như bức ảnh xuống, nhưng tôi đã kịp chụp lại màn hình và cắt phần hình ảnh đó )
    [IMG][/IMG]
    Mong anh Hòa - Tổng Cục Trưởng vào trả lời cho anh em. Nghi ngờ có người đã nhờ vã ai đó trong bộ máy để lấy lại những vật phẩm trong acc IronMans đã bị block.

Phó Guild Police
    Like
    76
    Được Like 13 lần trong 11 bài
    Topic lập ra chỉ mong anh TCT lưu ý và quan tâm những j bọn e nói và góp ý. Chứ thật ra câu trả lời của a MeoHoang bọn e đều có thể suy nghĩ tới trước. Chỉ mong a TCT quan tâm để có 1 Game Mu thật sự công bằng cho game thủ. Chuyện j nó cũng có đầu có đuôi. Có 1 cái logic của nó.

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi PhaGiaChiTu Xem bài viết
    mình chơi ko lại đâu, nghĩ tranh luận đi, mình giết ng thì mình sẽ dc ỡ tù n.ta giết ng k.ta chĩ bị cãnh cáo thôi
    Hỏi đá xanh rêu bao nhiêu tuổi tuổi tuổi rồi .....................

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    Được Like 59 lần trong 46 bài
    vì 1 Mu có 1 sự công bằng tài trợ topic này

Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar
    Đinh Hiển's Avatar
    Like
    15
    Được Like 20 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Tin hay không là quyền của các bạn . CÓ những cái các bạn có thể xem , cũng có những cái các bạn không thể xem Bao gồm từ GM trờ xuống nhé. Tôi nói thế cũng mong các bạn hiểu.
    OK tôi sẽ để TCT vào tra lời nhé .
    Ở cương vị của 1 người GM ko thể nói cái kiểu " tin hay ko là quyền của các bạn ". GM là người đứng ra giải quyết mọi vấn đề thì hãy làm sao để mọi người tâm phục khẩu phục , để mọi vướng mắc của game thủ được giải đáp hoàn toàn . ở đây GM chỉ có lời nói trong khi mọi chứng cứ đều chống lại lời nói của GM. nếu GM ko giải quyết được ,hoặc vì 1 lí do nào đó nên ko giải quyết rõ ràng duoc thì hãy để người cấp cao hơn giải quyết .

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    tuổi tuổi tuổi tuổi tuổi tuổi tuổi tuổi tuổi tuổi tuổi tuổi ????????????????????? LLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLL

MeoHoang1102
    Guest
    Tôi chỉ là người kiểm tra log và những gì có tôi đã nói với các bạn.
    Người trực tiếp xử lý vụ này sẽ có câu trả lời cho các bạn khi online nhé.

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    Được Like 59 lần trong 46 bài
    lung linh linh lung lên luôn

Banned
    Like
    39
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Trích Được post bởi missheo00 Xem bài viết
    Tôi là chủ acc hiện tại tôi đag đi làm và ko có time onl để làm clip cho bạn mở rộng tầm mắt đc nhưng tôi có vài điều gop ý vs cái đội gọi là điều hành như sau:
    Thứ 1: bạn nố clip nghi vấn tôi hack speed vậy bạn có hiều tnao là nghi vấn và khảng định ko?mà chưa gi bạn dã blog acc tôi???
    Thứ 2: bạn nói tôi có 24h để làm clip chứng minh vậy bạn blog cmn acc rồi toi lấy gì làm clip cho bạn xem??? Bạn đừng bảo tôi lập 1 acc khác rồi train lên 300 lên rakion làm clip cho bạn nhé.@.@
    Thư3: Tôi cũng chưa bao gio thấy đôik ngũ làm việc năng động vkl thế này, Chúng tôi báo hack các 2 ngày sau chua thấy thang nao tloi, the mà tôi bị báo hack 1 tieng sau các bạn blog acc, làmăn vkl thật.
    Thu4: tôi sẽ làm clip chứng minh nhug đề nghị bạn bỏ blog acc tôi ra tôi sẽ lấy chính acc tôi để làm clip, bạn nhah chóng blog acc vì sợ tôi chyển đồ à??? Đến khổ cho cái suy nghĩ của 1 người điều hành như bạn.
    Nguyên của chủ ac Inroman là như thế này
    chú ý đến điều thứ 4 chủ ac nói là có câu " vì sợ tôi chuyển đồ" thế có nghĩa là chủ ac lo lắng về đồ của mình ADM cho e xin lời giải thích
    khi bạn báo clip cho mod cap. bạn sẽ phải chờ ít nhất 1 tiếng đồng hồ cho mod KT và block. kẽ hở đó. cái này bạn lên chỉ trích người bạn báo clip đã cho NV Iroman biết. còn a mèo nói vậy là cực kì chính xác. mình làm rồi mình biết xl adm nhé

Thành Viên Guild Police
    Guild Police

Like
    12
    Được Like 29 lần trong 16 bài
    1 quốc gia ! có chủ tịch - thủ tướng - các bộ trưởng. Khi có 1 người nhụng nhiễu trong bộ máy, thì sẽ được bộ trưởng công an điều tra, nhưng sẽ vẫn điều tra không ra được vì 1 số lý do nào đó. Chỉ khi chính tay Thủ tướng chính phủ điều tra thì lại ra. Mong và làm phiền TCT 1 lần nhúng tay vào bộ máy và đóng vai ADM để check. Và cho member ( nhân dân ) có 1 câu trả lời chuẩn xác nhất !!!

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    QuangDuong94's Avatar
    Like
    100
    Được Like 68 lần trong 67 bài
    Các Xếp Lớn Đều Đã Vào