Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 17
    Thành Viên Guild Friday13
    Guild Friday13
    QuangNgaiCiTy's Avatar
    Like
    1
    Được Like 16 lần trong 15 bài

Post Anh em can than voi' the gioi ao {PM:NET HOANG ANH.BINH DUONG}

làm ăn lâu năm nhưng vì 200k card mà TGA đánh đổi tất cả những uy tín mà mình đã gầy dựng

thông báo này để anh em bít mà tránh xa khi sv mới đã cận kề

có 1 điều quan trọng mà mình bít nữa là{TGA cũng là 1 mod của facebook}ko bít h` còn làm ko

Thiệt tình mình cũng ko mún post lên đâu.nhưng ghét ông chơi cái kiểu đó làm T mắc lòng với người khác

co gi sory ong vi

T đã mail ông rất là nhiều rồi.

Member
    Like
    3
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi QuangNgaiCiTy Xem bài viết
    làm ăn lâu năm nhưng vì 200k card mà TGA đánh đổi tất cả những uy tín mà mình đã gầy dựng

có 1 điều quan trọng mà mình bít nữa là{TGA cũng là 1 mod của facebook}ko bít h` còn làm ko

Thiệt tình mình cũng ko mún post lên đâu.nhưng ghét ông chơi cái kiểu đó làm T mắc lòng với người khác

co gi sory ong vi

Thằng này cũng lừa tôi 100k thẻ ở SVER Tình Yêu cũng làm ăn lâu dài. Mua boss của tôi. Thế là sang SEVR ANB Bị em toi lừa lại.tg Mỡ ngon vào Húp sụp sụp thằng giờ vẫn làm MOD. nói chung đầu đất có long tham

Extremes
    Guest
    Move Topic sang Box Bảng Vàng: Lừa Đảo .
    Mong các bạn gamer chú ý cảnh giác để tranh trường hợp mất mát đáng tiếc sảy ra nhé!
    Khuyến cáo các bạn nên dùng trung gian giao dich Mu Bank để an toàn nhất.

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài

co gi sory ong vi

Mình nói cho bạn chủ pic 1 ví dụ này nhé ! Game là trò chơi và cũng có điểm giống như chơi bạc vậy bạn à ? Một con bạc ở điều kiện đang nhiều tiền, hoàn cảnh sung túc, có các mối quan hệ tốt đẹp, tâm trạng vui vẻ và yêu đời, khi đi oánh bạc được thua vài trăm triệu cũng oke, rải tiền trả đủ, rất là uy tín. Nhưng khi trong túi không có tiền, hoàn cảnh bỗng trở lên khó khăn, tâm trạng năng nề thì thua vài trăm ngàn thì thực tế là không có tiền trả và trong đầu cũng có ý định bùng. Cũng giống như vui vẻ yêu đời thì hiền lành dễ tính, nhưng khi bực bội, chán đời thì nó lại khác. Online trên thế giới ảo thì mình đâu có biết người đó đang thực sự có ở tâm trạng như những lần trước không (uy tín), có đang ở đúng hoàn cảnh cũ không (uy tín)... 1 thay đổi cũng sẽ làm thay đổi cái kết quả "uy tín" hay không ? Nói dài như vậy cũng chỉ khuyên bạn và anh em là "trong cái game này khi đụng chạm đến vấn đề kinh tế tài chính thì không nên tin vào thằng nào hết, cứ thẳng tuột và xòng phẳng, tuyệt đối không nên giao dịch theo kiểu không công bằng với cả 2 phía "

saygoodbye
    Guest
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Mình nói cho bạn chủ pic 1 ví dụ này nhé ! Game là trò chơi và cũng có điểm giống như chơi bạc vậy bạn à ? Một con bạc ở điều kiện đang nhiều tiền, hoàn cảnh sung túc, có các mối quan hệ tốt đẹp, tâm trạng vui vẻ và yêu đời, khi đi oánh bạc được thua vài trăm triệu cũng oke, rải tiền trả đủ, rất là uy tín. Nhưng khi trong túi không có tiền, hoàn cảnh bỗng trở lên khó khăn, tâm trạng năng nề thì thua vài trăm ngàn thì thực tế là không có tiền trả và trong đầu cũng có ý định bùng. Cũng giống như vui vẻ yêu đời thì hiền lành dễ tính, nhưng khi bực bội, chán đời thì nó lại khác. Online trên thế giới ảo thì mình đâu có biết người đó đang thực sự có ở tâm trạng như những lần trước không (uy tín), có đang ở đúng hoàn cảnh cũ không (uy tín)... 1 thay đổi cũng sẽ làm thay đổi cái kết quả "uy tín" hay không ? Nói dài như vậy cũng chỉ khuyên bạn và anh em là "trong cái game này khi đụng chạm đến vấn đề kinh tế tài chính thì không nên tin vào thằng nào hết, cứ thẳng tuột và xòng phẳng, tuyệt đối không nên giao dịch theo kiểu không công bằng với cả 2 phía "
    bần cùng sinh đạo tặc
    ngắn gọn xúc tích

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    tôi cũng bị con MissQueen nó lừa mất 15 cái BKHC nó giao bán acc đó 200k lần đầu tiên chơi game gặp phải rẻ rách

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    đời còn dài lắm bạn à....1-2 trót dọt để cho cuộc sống nó thêm chút phong phú và con người nó phát triển hơn
    Mình chơi game UT từ trc giờ nhưng lâu lâu vẫn bị mang tiếng là lừa đảo đó thui ....
    Ko bjk người bạn gd có đúng là TheGioiAo ko nhưng khi trc mình gd với ông ấy có vẻ UT lắm...giờ thì ntn cũng ko rõ .
    Chúc bạn may mắn lần sau

Quản Trị Viên Facebook
    Like
    56
    Được Like 182 lần trong 108 bài

co gi sory ong vi

Bạn nghi ngờ là mod nào của FB và có thể cho t yahoo, SDT hoặc FB người đó để xác nhận được không ?
    Ban quản trị sẽ xử lý triệt để nếu đó là 1 MOD
    Chai dầu là đầu câu chuyện !

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    ADM điều tra đi...chơi game ghét nhất thể loại lừa đảo..còn hơn cả hack

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    định kể cho mọi người câu chuyện vẫn còn người tốt trong game nhưng thui. nói ra ngại lắm .hi .upppppppppppppp cho topick

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối