Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 11
    Member zen1993's Avatar
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Cool Vâng sau khi anh acc top DK của TL del acc:))

VÀ sau khi del acc top hiện tại bh các thành viên của Thuốc lào tại sv Zeus rất khổ sở đi cắm trani tại các sv 2 và ko tập chung Train đi sự kiện mà chỉ đứng đợi chờ 1 hình bóng )
    chính vì vậy mong ADM lấy lại acc để cho Thuốc lào đỡ khổ chứ ntn chả trani gì cả khổ lắm ADM ơi )))

Senior Member
    Like
    15
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Day la su doan ket va bao ve thanh vien trong G. Chu may cai G cua may muon cung deo bao gio lam dc the cho no nhanh.
    900 rs chac chay chua toi 1 tuan.
    Nao minh cung len xe buyt

Member zen1993's Avatar
    Like
    1
    vâng đoàn kết quá nhờ nghĩ cảnh 1 thành viên của G khác nó hành cho cả G hùng mạnh nghĩ mà cười bò ra ) phải ns thật là ( đau đầu ) )

Senior Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi BuonCuoiNhi1 Xem bài viết
    Day la su doan ket va bao ve thanh vien trong G. Chu may cai G cua may muon cung deo bao gio lam dc the cho no nhanh.
    900 rs chac chay chua toi 1 tuan.
    Nao minh cung len xe buyt
    umh chính xác lo chạy mau đi nhé, Tết đến ai cũng lo đi chơi hết rồi, sv vắng lắm chạy cho mau mau nhé...
    p/s: thằng chó Vinh Chủ Guild chừa thói mất dạy với member trong Guild nhé kưng, bố đi chơi Tết nhé, thuê thằng lính nó cày mấy con cờ hó đừng có làm khó nó nhé tội nghiệp, kaka

Phó Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    TruongVoKy's Avatar
    Like
    290
    Được Like 118 lần trong 93 bài
    Trích Được post bởi bibibobo Xem bài viết
    umh chính xác lo chạy mau đi nhé, Tết đến ai cũng lo đi chơi hết rồi, sv vắng lắm chạy cho mau mau nhé...
    p/s: thằng chó Vinh Chủ Guild chừa thói mất dạy với member trong Guild nhé kưng, bố đi chơi Tết nhé, thuê thằng lính nó cày mấy con cờ hó đừng có làm khó nó nhé tội nghiệp, kaka
    Vào guil thì xin xỏ nịnh nọt sống Bẩn quá Ae ai cũng kêu kick mày.

Mày xem lại ở cái sv Zeus này ai chơi với mày. Sống bẩn bựa ko chốn dung thân. 1 mình thui thủi.

Nhưng ko sao mấy ngày giáp tết rồi bọn tao cũng chỉ cần chạy 5>7 hôm là lại top 1 thôi ko vấn đề gì.

mất công 1 chút để hiểu cái tính cách chó má của mày cũng đáng.

Tao chỉ nghĩ đã sai 1 điều là ko nghe lời can ngăn của Ae guil KingDK để cho loại bẩn bựa như mày vào guil.

Member zen1993's Avatar
    Like
    1
    miễn nói nhiều việc bh hơi đau đầu tí nhưng thôi Thuốc Lào cố gắng nhé
    Tuyên Bố thằng này tôi ko cần sét nhưng quan trọng là mình thích thì mình chạy thôi )

Member mongcaiqn's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi bibibobo Xem bài viết
    dm chưa co 1 thằng nào mà RR như thằng này
    mà bố xin cảm ơn con vì dell acc sớm quá

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi zen1993 Xem bài viết
    miễn nói nhiều việc bh hơi đau đầu tí nhưng thôi Thuốc Lào cố gắng nhé
    Tuyên Bố thằng này tôi ko cần sét nhưng quan trọng là mình thích thì mình chạy thôi )
    cố lên con nhé đưng chỉ ngồi 1 xó gõ bàn phím

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    daica31887's Avatar
    Like
    36
    Được Like 23 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi zen1993 Xem bài viết
    VÀ sau khi del acc top hiện tại bh các thành viên của Thuốc lào tại sv Zeus rất khổ sở đi cắm trani tại các sv 2 và ko tập chung Train đi sự kiện mà chỉ đứng đợi chờ 1 hình bóng )
    chính vì vậy mong ADM lấy lại acc để cho Thuốc lào đỡ khổ chứ ntn chả trani gì cả khổ lắm ADM ơi )))
    không khổ sở đâu anh

5-6 người cày mà

Member zen1993's Avatar
    Like
    1
    chú ơi anh đã nói anh ko cần sét cơ mà múc đích là khuấy động phong trào tết nguyên đán thôi chú ạ còn như tháng anh chạy anh thuê 3 thằng thay nhau cày ms đuổi được top chứ tháng này mình anh là đủ chơi rồi

Senior Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi TruongVoKy Xem bài viết
    Vào guil thì xin xỏ nịnh nọt sống Bẩn quá Ae ai cũng kêu kick mày.

Mày xem lại ở cái sv Zeus này ai chơi với mày. Sống bẩn bựa ko chốn dung thân. 1 mình thui thủi.

Nhưng ko sao mấy ngày giáp tết rồi bọn tao cũng chỉ cần chạy 5>7 hôm là lại top 1 thôi ko vấn đề gì.

mất công 1 chút để hiểu cái tính cách chó má của mày cũng đáng.

Tao chỉ nghĩ đã sai 1 điều là ko nghe lời can ngăn của Ae guil KingDK để cho loại bẩn bựa như mày vào guil.
    haha nghe Ae guild KingDK mà cười rớt nước mắt, chúng mày anh em nhau từ lúc nào thế
    p/s rút kn sv mới chừa thói mất dạy với mem nha, thôi chỉ có lũ chó mày chơi với nhau thôi, haha

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối