Kết quả 1 tới 1 của 1
    Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài

v/v thông tin thất thiệt gây hại cho Mu Hà Nội

Các bạn game thủ thân mến !

Thời gian gần đây trong game có 1 số tin đồn gây thất thiệt về việc Mu Hà Nội bị dupe đồ , bán đồ ..v.v gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến uy tín của Mu Hà Nội nói chung và BQT nói riêng. Qua việc điều tra và xác minh nguồn gốc của vụ việc này , chúng tôi đã có kết luận cuối cùng rằng ko hề có việc Mu Hà Nội bị dupe đồ hay GM bán đồ v..v. Mà toàn bộ là do lỗ hổng bảo mật của Mu Hà Nội đã bị hacker khai thác và sử dụng với mục đích xấu , nhưng đã bị đội ngũ kỹ thuật của Mu Hà Nội phát hiện kịp thời và hiện nay đã ngăn chặn hoàn toàn.
    Qua đây, tôi mong rằng các bạn không biết rõ ngọn ngành thì ko nên tung tin đồn ko có căn cứ nữa và nếu như ai gặp có người tung tin đồn này có thể báo trực tiếp cho đội ngũ hỗ trợ MUHN để nhận thưởng.

Thời gian tới đây MUHN sẽ cập nhật 1 số tinh năng mới quan trọng và cập nhật Antihack cũng như sự kiện war guild đặc biệt để nâng cao thêm chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ.
    Rất mong các bạn hợp tác và ủng hộ Mu Hà Nội để ngày 1 vươn xa hơn nữa

Tổng Cục Trưởng
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

2. 9 thành viên Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

--- Mako --- (29-07-2015), 0933771133 (29-07-2015), Còi Đua Đòi Muzik (28-07-2015), gmChâu Bá Thông (29-07-2015), longphitm (29-07-2015), Mod 03 (29-07-2015), thienton00 (29-07-2015), vudat1395 (28-07-2015)