Kết quả 1 tới 2 của 2
    Senior Member
    Like
    55
    Được Like 12 lần trong 11 bài

Question [Thông Báo Chung] Acc NexusXx server Sức Mạnh đổi chủ mới

Thực ra nếu không bị gấu nó đá và thêm chuyện này thì cũng ko muốn bán đi lắm ->>>> thực ra đó cũng không phải là lý do chính để ra đi, đọc tiếp để biết nhé các thým
    Gắn bó với MUHN đc hơn 1 năm từ khi SM ra đời (20/6/2014 BQT ko tổ chức sn gì cả), thì đúng tầm này tháng 7 năm ngoái quyết định chơi MUHN. Để quên đi 1 cuộc tình dang dở với nhiều tiếc nuối & để quy ẩn giang hồ hiểm ác(Bác nào năm ngoái make money online thì cũng biết nó xảy ra cx gì) Và biết nên chơi nhân vật nào đây, phải rồi RF, trong tất cả các server lúc đó RF là bá đạo nhất.
    Và khi Tình Yêu ra đời, Sức Mạnh trống vắng, hoang tàn em đã quyết định theo TY mới. Cũng có gắng giữ top bên TY, quen 1 vài ng bạn (hơn tuổi m kha khá, mà vẫn láo ko có ae gì cả ) rồi TY nào thì cũng đến lúc tàn, em lại về với SM. Ae TY lại bỏ dần dần. Cảm giác ng ở lại cũng chả sung sướng gì giống ng ra đi
    Nay thời gian quy ẩn cũng đã hết từ lâu, do yêu cầu cấp bách phải kiểm thật nhiều tiền trờ lại để vợ con, chơi bời gái gú nên đành phải ra đi trong 1 chiều mưa. Đang đúng dòng cảm xúc mà gái gú zalo ghê quá chả viết đc tiếp, các bác thông ass cảm hộ
    Mọi gd với Acc NexusXx các bác chú ý tí nhé, những acc nào trc gd gì với mình, tất cả các gd sau này mình ko chịu trách nhiệm gì đâu nhá. Đừng có send tiền trc mà có ngày mất tiền oan hi
    Thank tất cả các bác đã vào topic đọc đến tận dòng này, hoặc đọc mỗi dòng này

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    tiên nex về nơi an nghỉ cuối cùng

3. Các thành viên đã Like traipk cho bài viết này:

halay_1986_2062 (25-07-2015)