Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 63 của 63
    Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài

Lần thứ 3 khẩn thiết ADM vào có trách nhiệm vụ lronmans

Tôi không hiểu rằng bộ phận antihack block tôi vì nghi vấn và k chứng minh được tôi hack mà đòi giữu nguyên kết quá. Nhân trời cao gió mát trăng soi lòng người tôi lần thứ 3 lập topic mong ADM xử lý

Đây là clip soi của 1 DK dựng tương tự với DK quay, phải cố gắng lắm chúng tôi mới tạo được độ lag như của chủ clip tố cáo. Và 3p15 vâng tôi xin nhắc lại 3p15 đến 3p30 chúng tôi phát hiện hành vi đứng đầu thế giới mà anti gọi là nghi vấn delay.

Còn clip thứ 2 này, được quay cùng lúc với clip trên và của nhân vật RF không xử dụng bất kì phần mềm thứ 3 nào can thiệp

Vâng, tôi xin nhắc lại thật không thể tin nổi, với clip tố cáo và không có xác thực cụ thể, chỉ anti mới hiểu và tôi xin tuyên bố block vv nhân vật lronmans

Các bạn mà PK không lại lron xin 1 lần nhìn nhận đúng vấn đề, PK có hay hay không, đâu có nghĩa là hack, còn nếu suy cho cùng nếu trên đó là ae WL hay KL hoặc AEHN hay AEQN các bạn nói thế nào hay cư xử đòi ADM thả. Thân mình mình lo nhưng nhìn trái thì nên nhận thức Mình xin hết.

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài

Banned ParkHa's Avatar
    Like
    36
    Được Like 22 lần trong 19 bài

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    em chốt, chúng tôi đã xem clip trong topic này và mấy clip bạn mới làm hôm qua và hôm nay, xong đều không giống so với clip trong clip tố cáo hack, thời hạn cũng đã qua lâu rồi, theo quy định là sau 24 tiếng, vì vậy chúng tôi đóng topic này lại và thực sự rất tiếc không giải quyết tiếp được trường hợp của bạn.
    closed topic!
    Đong cho đầy hạnh phúc
    Gói cho trọn lộc tài
    Giữ cho mãi an khang
    Thắt cho chặt phú quý

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567