Kết quả 1 tới 1 của 1
    Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài

Hoãn thời gian ra mắt Alpha Test máy chủ Jupiter

Các bạn game thủ Mu Hà Nội thân mến !

Như các bạn đã biết , 2 máy chủ Jupiter và Athena sẽ ra mắt ngay trong trong tháng 6 tới đây đang là tiêu điểm rất nóng trong những ngày vừa qua tại diễn đàn Mu Hà Nội và các kênh hỗ trợ. Theo đúng như lịch trình thì vào 13h ngày mai 25-5 máy chủ Jupiter Season 9 sẽ mở cửa Alpha Test . Tuy nhiên , do có 1 vài yếu tố khách quan khiến cho lịch trình không được như mong muốn . Vì vậy , để đảm bảo chất lượng tốt nhất cho máy chủ Jupiter khi đón chào các game thủ tham gia Alpha Test, BQT Mu Hà Nội rất tiếc thông báo với các bạn rằng : Lịch Alpha Test máy chủ Jupiter sẽ phải dời lại vào ngày 30-5 tới đây.
    Chúng tôi luôn mong muốn đưa đến cho các game thủ 1 sân chơi giải trí lành mạnh và đặc biệt là luôn đặt chất lượng lên hàng đầu. Rất mong các bạn thông cảm và hãy sắp xếp thời gian hợp lý để tham gia trải nghiệm AlphaeTest Phiên Bản Season 9 - Battle Core cực kỳ mới lạ và hấp dẫn tại máy chủ Jupiter.

Mọi thông tin liên quan về máy chủ Jupiter và Athena sẽ được chúng tôi liên tục cập nhật để các game thủ tiện theo dõi.

Tổng Cục Trưởng
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

2. 4 thành viên Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

Bo0zi0zi (24-05-2015), FanPage Facebook (24-05-2015), minhhuong (24-05-2015), Vì Em Anh Mệt (24-05-2015)