Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 14 của 14
    Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    Be_SuHao's Avatar
    Like
    103
    Được Like 103 lần trong 33 bài

Smile NGƯỜI YÊU CŨ ........... Liệu ai còn nhớ mội thời tôi đã yêu

Hà Nội, ngày 3 tháng 5 năm 2015

Người yêu cũ ... liệu ai còn nhớ .... Cứ lâu lâu em mới lại xuất hiện một lần, mỗi 1 lần em lại cố gắng tỏa sáng trong le lói, cái ánh sáng nhợt nhạt của một ngôi sao xẹt qua bầu trời MU.
    Chắc hẳn mọi người còn nhớ có 1 cô bé với tình yêu ngắc ngoải của mình trong cái sv 22/2/2014. Hôm nay vô tình lại thấy tình yêu của mình nổi lên trong mục " Cảm xúc MU" mới thấy sống lại cảm giác đó, đồng thời cũng nhân tiện chia sẻ với mọi người về tình yêu của chúng em.
    Những tưởng chúng em sẽ bên nhau mãi mãi nhưng đời ai biết được chữ ngờ hả mọi người .Người yêu em sau sever Quyền Lực người ta giận em, bỏ về Bắc Cạn cả nhà ạ, ở nơi đây họ tìm thấy tình yêu với một người mới để em bơ vơ một mình cô quạnh nơi đất khách quê người. Em chấp nhận, chấp nhận cái số phận đã vận vào em và mỉm cười chúc người ta hạnh phúc. Thế nhưng, hạnh phúc của người ta cũng chẳng tày gang mọi người ạ. Sau khoảng thời gian đầu yêu đương mãnh liện với người mới, trinh chiến khắp các Map Dota1, Dota 2 hay những game nhẹ nhàng trên web khác người yêu cũ của em đổ bệnh. Lần này người ta gục thật sự, em tự thấy mình có lỗi một phần trong sự đổ bệnh của người ta. Em tự hỏi tại sao mình k giữ họ lại, k chăm sóc họ, tại sao mình lại dễ dàng buông tay????? Em từng mong người mới sẽ yêu họ giống như e đã yêu, nhưng không ! Không phải ai cũng giống mình và k phải mình giồng người ta @@
    Khi người yêu e đổ bệnh, thời gian đầu họ có gọi cho bác sĩ đến khám, nhưng chỉ là sơ sài .Cuộc sống khổ cực cộng với điều kiện sống k tốt đã khiến người yêu em bệnh nặng hơn. Khi em biết và về Bắc Cạn thăm người ta thì bệnh quá nặng rồi, cảm giác như lúc ấy người ta k thể vượt qua được. Em thấy vậy, k kìm được lại đón họ về ở với em, lại chạy thầy chạy thuốc khắp nơi.
    Âu cũng là cái số mọi người ạ, cũng là cái cơ duyên mình ở hiền thì gặp lành. Thế quái nào mà khi nhà cạn tiền chạy chữa em lại vô tình bắt được thuốc của người yêu em " Một cái ổ cứng " vẫn ngon lành tại ban công . Em hị hụi mang thuốc mang người yêu em đến gặp bác sĩ và bác ấy mỉm cười . Em hiểu người em yêu đã được cứu. Sau khoảng thời gian 30p chữa bệnh trong viện và thêm 30s uống thêm thanh RAM nữa thì bjo người em yêu đã khỏe như chưa từng ốm. Họ lại sẵn sàng cùng em trên những lẻo đường xa của LOL hay lang thang tản mạn khắp các ngóc ngách của lục địa MU
    Em hi vọng sau khoảng thời gian dài 2 chúng em vắng bóng mọi người vẫn nhớ đến vợ chồng em và chừa cho em một chỗ . Để chúng em biết rằng chúng em k hề bị lãng quên ......
    .................................................. ....................... I MIS MU .................................................. ......................

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    Trích Được post bởi Còi Đua Đòi Muzik Xem bài viết
    - nhớ giả vờ
    - nhớ thật để bị uống rượu à
    còi cũng sợ uống r ah e, chém gió ah
    Đong cho đầy hạnh phúc
    Gói cho trọn lộc tài
    Giữ cho mãi an khang
    Thắt cho chặt phú quý