Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 13 của 13
    Banned
    Like
    13
    Được Like 13 lần trong 12 bài

Tình Yêu vào đọc nhé

Lời đầu xin gửi lời chào đến tất cả ae Tâm huyết sv TY đến giờ phút này
    chắc bạn nào chơi sv TY đều biết mình nhất là mấy anh hay đi CTC . cũng sắp sn sv rồi lên mình lập topic trước là để xin lỗi ae đối địch họ onemu > Anhhung ProTeam gì đó lý do à hình như 1 có hack 1 xíu. có hay gây hiềm khích. hay đi phá ae 1 xíu nhưng chơi game mà. chơi là phá lên là mong ae bỏ qua
    sắp sn sv rồi mỗi khi sn sv là ae dc đổi tên nv> làm lại cuộc đời 1 lần, vậy mong rằng mỗi ae TY đều xóa bỏ hiềm khích 1 lần để mọi người có thể hòa đồng vui vẻ bên cái sân chơi ảo tưởng hút máu này.
    mong rằng ae TY vui vẻ khi về SM
    tiện đây về SM tớ sẽ cân cả sv 1 2 lần xem sao rất vui khi được đối địch với LuuManh >

Banned
    Like
    30
    Được Like 12 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi letoan Xem bài viết
    TY qua SM 10 thằng 9 thằng hack . 10 thằng sang thì 10 thằng bẩn tính dùng acc phụ di fa
    có rất nhiều lựa trọn cho bạn
    1 là ko trian ở sud PK, còn nếu trian yêu cầu ko ngủ gật
    2 Hack neu co bao voi Admin , phai kem theo clip ko . Ko có thì coi như nói nhảm. Bắt tận tay kêu Anti hack check còn giả vờ điếc.
    3 Những thành phần log mấy em sexy baby đi phá thì ở đâu cũng có. Câu này đừng thắc mắc
    Chúc bạn may mắn và ko hẹn gặp lại

Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi letoan Xem bài viết
    TY qua SM 10 thằng 9 thằng hack . 10 thằng sang thì 10 thằng bẩn tính dùng acc phụ di fa
    để nhắc cho bạn biết. 10 thằng qua không thằng nào hack. 20 thằng qua mới có 1 thằng hack. còn bẩn tính hay không. thì quay lại xem thằng nào mới là thằng hay đi phá. cắn trộm người khác

LĐTC Guild Royal
    Like
    31
    Được Like 20 lần trong 20 bài
    Trích Được post bởi HeroBeo Xem bài viết
    Lời đầu xin gửi lời chào đến tất cả ae Tâm huyết sv TY đến giờ phút này
    chắc bạn nào chơi sv TY đều biết mình nhất là mấy anh hay đi CTC . cũng sắp sn sv rồi lên mình lập topic trước là để xin lỗi ae đối địch họ onemu > Anhhung ProTeam gì đó lý do à hình như 1 có hack 1 xíu. có hay gây hiềm khích. hay đi phá ae 1 xíu nhưng chơi game mà. chơi là phá lên là mong ae bỏ qua
    sắp sn sv rồi mỗi khi sn sv là ae dc đổi tên nv> làm lại cuộc đời 1 lần, vậy mong rằng mỗi ae TY đều xóa bỏ hiềm khích 1 lần để mọi người có thể hòa đồng vui vẻ bên cái sân chơi ảo tưởng hút máu này.
    mong rằng ae TY vui vẻ khi về SM
    tiện đây về SM tớ sẽ cân cả sv 1 2 lần xem sao rất vui khi được đối địch với LuuManh >
    1. Hack 1 xíu
    2. Phá 1 xíu
    3. Bẩn tính 1 xíu
    4. Tham Lam 1 xíu
    5. v...v...vv
    Giang Sơn Dễ Đổi Mà Bẩn Tính Khó Dời Đừng Nói Thêm Dư Hơi .
    Last edited by Extremes; 21-05-2015 at 10:49 AM.