Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 tới 43 của 43
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài

admin và ban quản trị vào đây

sự kiện garena và yahoo:
    trong lúc mở sự kiện thì thông báo là trao vcent mà bây giờ trao vcent event là sao. cho xin 1 lời giải thich.
    thà thông báo giải thưởng là vcent event từ đâu luôn đi để chúng tôi biết đường chứ đừng làm như thế.

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    lau dau tieng thay cai sv mu HN nay lam cho the......vl may chu BQT

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    ADM.....BQT cvao ma coi bi phan gach vao dau di ra Event Tam Bay qua

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Vấn đề này mình chốt lại nhé, các bạn muốn 1 MU ổn định tồn tại lâu dài hay là 1 tháng ra Server mới ? Chắc chắn rằng những người chơi game chỉ để trục lợi cho bản thân chứ không phải vì đam mê sẽ trả lời muốn. Và xin thưa MU Hà Nội không giành cho những game thủ đó, MU Hà Nội chỉ dành cho những game thủ chân chính mà thôi các bạn nhé

Các server trước vì thế mà đã mau suy tàn, và chính điều đó BQT đã ngày đêm suy nghĩ để vực dậy MU Hà Nội, bằng 1 diện mạo hoàn toàn mới, các chính sách mới tránh lạm phát, tránh những người tham gia event chỉ để trục lợi ban đầu đưa MU Hà Nội vững mạnh hơn. Bạn nên hiểu điều đó bạn nhé. Hãy suy nghĩ đi xa hơn với lợi ích 1 cộng đồng thay vì lợi ích cá nhân của các bạn

Sự thay đổi này mình cam đoan là sẽ tốt cho server chứ ko cực đoan như các bạn nghĩ

Close topic!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345