Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 15 của 15
    Senior Member
    Like
    55
    Được Like 12 lần trong 11 bài

Chán vì cái mu toàn hack

Bác nào server TY chắc cũng biết con ef ozawa chuyên đi bem boss trong tích tắc. Dạo gần đây m đi boss trờ lại và thêm đc vài tên tuổi mới như ef Crystal bắn nhện 1s 1em, ef Alans ăn kun trong 3 nốt nhạc, dw vantai chủ guild SanBosss vừa giết con ef ghẻ của m để đầu cổng k7, trong tích tích ra ở tít trong cùng pk 3rf năm xõng xoài Phải nói là quá chán.
    Quay clip đc nv này thì nó lại đem tool hack sang nv khác sài, cái cần là update antihack ngăn chặn tận gốc thì ko thấy đâu. Bác nào đang muốn chơi server mới của MUHN thì kiểm chứng xem nhé^^ sẽ có những cái tên mới

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    hack toàn là vip nếu bắt thì ai nạp thẻ bây giờ. kệ thôi

Banned
    Like
    30
    Được Like 12 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi AntiHack 02 Xem bài viết
    Đời sống thật tế củng thế . Luật pháp có ngăn chặn được tội phạm đâu bạn .

Game cũng thế, ko game nào là ko có hack cả, tất cả đều do ý thức của người chơi. Dù Antihack tới đâu đi chăng nữa thì vẫn xẩy ra hack chỉ là nhiều hay ít mà thôi .

Nên chúng tôi cần đến sự trợ giúp của các bạn . Nếu phát hiện nhân vật khả khi hãy quay clip lại và gửi cho chúng tôi để ko bỏ xót 1 tội phạm nào .
    Bạn nói chuẩn con mẹ nó luôn. Nhưng chúng toi ko cần bạn 1 ngày phải online 24h. nếu có thể thì bạn lên vào game 30' 1 ngày thì tốt quá. chúng nó hạch luyện ryset thì ko nói làm gì.
    Tôi chỉ cần bạn vào những giờ săn bos. Như MDX (mà hình như ko còn). 1h5' Sky . và giờ ra Raikon. Tốt bụng tí nữa thì xuất hiện thêm ở k7.
    Mà tôi ko hiểu cái ông mod nào hứa với chúng tôi là sẽ 1 ngày vào game 30'.

Banned
    Like
    30
    Trích Được post bởi AntiHack 02 Xem bài viết
    Đời sống thật tế củng thế . Luật pháp có ngăn chặn được tội phạm đâu bạn .

Game cũng thế, ko game nào là ko có hack cả, tất cả đều do ý thức của người chơi. Dù Antihack tới đâu đi chăng nữa thì vẫn xẩy ra hack chỉ là nhiều hay ít mà thôi .

Nên chúng tôi cần đến sự trợ giúp của các bạn . Nếu phát hiện nhân vật khả khi hãy quay clip lại và gửi cho chúng tôi để ko bỏ xót 1 tội phạm nào .
    Đúng là đời sống cũng thế các bạn là quan tòa chúng tôi là dân thường. có bất công thì mới ra đây ngồi khóc với các ông.
    Dân thường báo an o nhung cho nhu the nay cac ong co den rinh rap de bat 1 lu cho de ko hay la cac ong de im
    Báo án những điêm lũ bai hoại xã hôi chú ân
    Kalima 7. Raikon . Sky chi can moi ngay cac ong lang thang o day tam 15-30'
    Raikon co the bo qua va no nhieu lan chac cac ong cung ko vao .
    Thay mat anh em chi mong cac ban vao sky va Kundun.

Banned
    Like
    30
    Nói Đến Nạp Card BQT cứ mấy anh mod rảnh rỗi vào trả lời nhanh thế . nói đến tình trạng chung là hack vkl thì đéo thấy giải quyết đéo hiểu kiểu lồn gì.

Extremes
    Guest
    Close Topic!