Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 28
    Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 48 lần trong 42 bài

Lightbulb Mình CauUtXiTin mong muốn cầu khẩn Cường imiss sv ĐV quay lại!

Chuyện là thế này. Cách đây không quá lâu mà cũng không quá ngắn ngày. Mình có quay video tố cáo nhân vật imiss sử dụng Hack Gồng Máu trong thành và đã bị Block vĩnh viễn cả acc ngày ko kịp cất đồ.vì khi đó mình rất thù bạn vì tính tình hay hống hách hổ báo khiến mình khó chịu. dẫn đế sự việc cậu bi Block. khiến cậu chán nản nghỉ game ngừng chấm dứt chặng đường gắn bó với anh em Guild cậu bấy lâu nay. anh em BoMayLa rất nhớ nhung cậu mong muốn cậu hãy quay trở về chơi lại MU cùng anh em, để khi khó khi sung túc vui vẻ anh em có nhau hưởng thụ thú vui giải trí sau mỗi ngày làm việc vất vả.
    Còn về phía mình. từ khi cậu nghỉ game vắng bóng cậu. vắng bóng 1 người gọi tạm là "kẻ thù" cạnh tranh trong game .Mình cũng thấy trống trải và hối hận vì mất đi 1 người đối ngược chiến tuyến với mình. sự việc mình tố cáo cậu bị Block mất acc mình rât tiếc.
    Mong Cường imiss hãy quay lại hợp hoan với anh em G BoMayLa cho vui. sv giờ chẳng còn mấy ai nữa.Minh XIN LỖI vì đã làm cậu mất đi 1 acc và đồ, điều này thật sự khó khăn với mình khi nói lời xin lỗi. vì từ trước đến giờ mình chưa khuất phục hay xin lỗi ai cả. Nhưng nghĩ về 1 tương lai xa hơn, khi mà tât cả ae còn lại ít ỏi tồn tại ở SV Đế Vương sẽ trở về với đất mẹ khai sinh. khí đó anh em xa sum họp vui vẻ và hâm nóng SV hơn. Nhưng lại thiếu bóng cậu, 1 người được coi là châm lửa cho SV . Vậy tại sao lại thiếu bóng cậu được nhỉ, chuyện này ai ai trong G BoMayLa và 1 sô ae còn lại SV ĐV đều biết. Mình rât xin lỗi vị sự việc trên làm cậu mất hứng và chán nản MU HN.
    Vậy cậu hãy suy nghĩ lại đi. khi ae sv ĐV về HT rồi bao nhiêu anh em cậu sum vầy lại thiếu bóng cậu, mình nghĩ chắc chắn họ sẽ buồn lắm vì mất đi 1 người chiến hữu, 1 người bạn, 1 người anh em khôg khác gì mối quan hệ bên ngoài. Hãy QUAY TRỞ LẠI với anh em cậu đi, đoàn tụ với anh em cậu đi họ đang chờ đợi cậu trở về.
    - Chuyện cũ cũng đã qua rồi, thôi thì hãy gạt qua 1 bên quên hết đi nhé, hãy bắt đầu khởi đầu lại ở 1 vị trí mới nhé Cường imiss, nếu cần sự giúp đỡ gì từ mình thì mình sẽ rất sẵn lòng giúp đỡ cậu hết sức có thể.
    - Thân CauUtXiTin - SV: Đế Vương

2. 2 thành viên Like Mr.Uranus cho bài viết này:

o0HacAm0o (18-12-2014), vitcon (19-12-2014)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    lxcard's Avatar
    Like
    176
    Được Like 22 lần trong 22 bài
    vkl......................................

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Khi Phải Quên Đi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22
    Được Like 38 lần trong 26 bài
    Trích Được post bởi lxcard Xem bài viết
    vkl......................................
    sắn đại ca lên tiếng dạo này kiếm ăn đc không anh ơi

Member Săn Bắt Hack's Avatar
    Like
    10
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Mèo bắt dc chuột, đùa giỡn, xong ăn chuột vào bụng rồi vài ngày sau hối hận, rất tiếc chuột đã "chết" ko thể ra chơi với mèo dc nữa...
    Trường hợp này cũng tương tự, dù có muốn quay lại nhưng trong mỗi con người đều có lòng kiêu hãnh => Điều bạn mong muốn chắc chắn là ko thể.
    Trên là trường hợp của "kẻ thù" bạn, còn bạn thì có 1 chút gì đó thiếu suy nghĩ khi viết bài này hoặc là một chút trêu đùa với đối phương...
    Thật sự theo ý kiến cá nhân thì tuy chỉ là game nhưng bạn viết bài này lên là hơi "lố" so với "kẻ thù" của bạn...
    Chân thành góp ý !

Member tienhyhy's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    cậu út nếu muốn gặp lại imiss thì 9 -1-2015 gặp nhau seve mới nhoé cậu út

Senior Member
    Like
    88
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    ai cũng có tự trọng

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Cigarettes's Avatar
    Like
    23
    Được Like 16 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi Mr.Uranus Xem bài viết
    Chuyện là thế này. Cách đây không quá lâu mà cũng không quá ngắn ngày. Mình có quay video tố cáo nhân vật imiss sử dụng Hack Gồng Máu trong thành và đã bị Block vĩnh viễn cả acc ngày ko kịp cất đồ.vì khi đó mình rất thù bạn vì tính tình hay hống hách hổ báo khiến mình khó chịu. dẫn đế sự việc cậu bi Block. khiến cậu chán nản nghỉ game ngừng chấm dứt chặng đường gắn bó với anh em Guild cậu bấy lâu nay. anh em BoMayLa rất nhớ nhung cậu mong muốn cậu hãy quay trở về chơi lại MU cùng anh em, để khi khó khi sung túc vui vẻ anh em có nhau hưởng thụ thú vui giải trí sau mỗi ngày làm việc vất vả.
    Còn về phía mình. từ khi cậu nghỉ game vắng bóng cậu. vắng bóng 1 người gọi tạm là "kẻ thù" cạnh tranh trong game .Mình cũng thấy trống trải và hối hận vì mất đi 1 người đối ngược chiến tuyến với mình. sự việc mình tố cáo cậu bị Block mất acc mình rât tiếc.
    Mong Cường imiss hãy quay lại hợp hoan với anh em G BoMayLa cho vui. sv giờ chẳng còn mấy ai nữa.Minh XIN LỖI vì đã làm cậu mất đi 1 acc và đồ, điều này thật sự khó khăn với mình khi nói lời xin lỗi. vì từ trước đến giờ mình chưa khuất phục hay xin lỗi ai cả. Nhưng nghĩ về 1 tương lai xa hơn, khi mà tât cả ae còn lại ít ỏi tồn tại ở SV Đế Vương sẽ trở về với đất mẹ khai sinh. khí đó anh em xa sum họp vui vẻ và hâm nóng SV hơn. Nhưng lại thiếu bóng cậu, 1 người được coi là châm lửa cho SV . Vậy tại sao lại thiếu bóng cậu được nhỉ, chuyện này ai ai trong G BoMayLa và 1 sô ae còn lại SV ĐV đều biết. Mình rât xin lỗi vị sự việc trên làm cậu mất hứng và chán nản MU HN.
    Vậy cậu hãy suy nghĩ lại đi. khi ae sv ĐV về HT rồi bao nhiêu anh em cậu sum vầy lại thiếu bóng cậu, mình nghĩ chắc chắn họ sẽ buồn lắm vì mất đi 1 người chiến hữu, 1 người bạn, 1 người anh em khôg khác gì mối quan hệ bên ngoài. Hãy QUAY TRỞ LẠI với anh em cậu đi, đoàn tụ với anh em cậu đi họ đang chờ đợi cậu trở về.
    - Chuyện cũ cũng đã qua rồi, thôi thì hãy gạt qua 1 bên quên hết đi nhé, hãy bắt đầu khởi đầu lại ở 1 vị trí mới nhé Cường imiss, nếu cần sự giúp đỡ gì từ mình thì mình sẽ rất sẵn lòng giúp đỡ cậu hết sức có thể.
    - Thân CauUtXiTin - SV: Đế Vương
    mình cũng đã 1 thời gian không vào mu cũng như diễn đàn nay nghe AE G BML báo tin này mình vào đây không phải để trách móc CauUt nhé. mình nghĩ game cũng không phải vì bị tố cáo hack. mà mình chỉ nói 1 câu chân tình thôi nếu CLIP đó đúng mình hack thật mình sẽ chơi tiếp vì acc o G mình đầy còn đồ đạc thì không quan trọng nhé G mình cũng đầy set ngon. mình quyết định nghĩ game vì cái thằng MODE bắt HACK cái mu này nó quá ngu thôi vì CLIP đó ko hack nhé. mình biết khả năng viết xong những dòng này nó sẽ BAND mình nhưng mình thích nói thẳng nói thật. ngu thì chấp nhận ngu CLIP đéo có hack nó cũng BLOCK. thế giới ảo mình không quan tâm. nhưng mình mong rằng các bạn còn o lại chơi sẽ ko bị oan như vậy.

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Cigarettes's Avatar
    Like
    23
    Trích Được post bởi kimco111 Xem bài viết
    ai cũng có tự trọng
    không phải đâu bạn nếu đúng CLIP đó có hack mình sẽ cầm acc khác chơi tiếp vì mình sai. còn CLIP đó ko hack mà nó vẫn BLOCK thì chơi làm gì bạn. chơi tiếp để bọn mode nó không vui nó lai BLOCK à

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    lestion's Avatar
    Like
    7
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi Cigarettes Xem bài viết
    không phải đâu bạn nếu đúng CLIP đó có hack mình sẽ cầm acc khác chơi tiếp vì mình sai. còn CLIP đó ko hack mà nó vẫn BLOCK thì chơi làm gì bạn. chơi tiếp để bọn mode nó không vui nó lai BLOCK à
    lv 400 đi bảo lv 1, ai cũng còn nhớ

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Cigarettes's Avatar
    Like
    23
    Trích Được post bởi lestion Xem bài viết
    lv 400 đi bảo lv 1, ai cũng còn nhớ
    CLIP đó không hack bạn còn LV chắc do nhớ nhầm thôi chứ mình quan trọng đéo gì hỏi ca sever thì biết ai cũng muốn mình chơi lai nhưng vì 1 lũ admin quá ngu các bạn cứ chơi đi rồi cũng có ngày bị BLOCK vì mấy thằng ngu thôi. quan trọng gì đâu bạn thấy nó ngu quá thì mình ko chơi với nó nữa. chỉ những thằng ngu mới chơi với nhau thôi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối