Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 14
    Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Được Like 50 lần trong 41 bài

cần gặp GM Nuoc Mat

trong topic tôi đưa lên nhờ kt nhân vật KEVODANH thì bạn kết luận là lag tôi cảm thấy không thuyết phục , nếu bạn nói là nhân vật này đứng ngoài thành khi giết tôi thì từ khi tôi chết tới lúc hồi sinh chỉ có khoảng 2s là đã thấy KEVODANH ở gần cuối cửa K4 rồi , còn vùa đi vừa bảo tôi solo50k/1 ván , và liên tục mấy lần như vậy , trong khi xung quanh không có elf để tracemarry về , vì tôi biết con elf mà KEVODANH dùng để tracemarrry .

Còn trong clip này thì bạn giải thích dùm tôi là có hack hay không , bắt đầu từ s30 , tôi vừa chết đi ra cửa , còn nhân vật KEVODANH đi ngược vào , trong 2 clip mà tôi quay lại thì KEVODANH luôn đi sau tôi khá xa , trong clip này vừa đi vừa đánh khi tôi đang ở ngoài thành .

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Do bên máy tính của bạn nhìn thấy KEVODANH bị lag băng vì vậy nên bạn nhìn thấy họ di chuyển như vậy , thực ra người ta di chuyển rất bình thường và ko bị lag băng , chúng tôi đã test rất lâu nhưng ko thể bị lag băng như KEVODANH trong clip.

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Trích Được post bởi Nước Mắt Xem bài viết
    Do bên máy tính của bạn nhìn thấy KEVODANH bị lag băng vì vậy nên bạn nhìn thấy họ di chuyển như vậy , thực ra người ta di chuyển rất bình thường và ko bị lag băng , chúng tôi đã test rất lâu nhưng ko thể bị lag băng như KEVODANH trong clip.
    kể cả clip ở 3rack ?

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    một điều khó hiểu là tôi pk cũng khá nhiều người ở 3rack và k4 trong ngày quay clip cũng có , sau ngày quay clip cũng có , nhưng chưa có ai bị lag băng giống KEVODANH ở trên , bạn có thể giải thích thêm hộ tôi

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi vungliem1982 Xem bài viết
    trong topic tôi đưa lên nhờ kt nhân vật KEVODANH thì bạn kết luận là lag tôi cảm thấy không thuyết phục , nếu bạn nói là nhân vật này đứng ngoài thành khi giết tôi thì từ khi tôi chết tới lúc hồi sinh chỉ có khoảng 2s là đã thấy KEVODANH ở gần cuối cửa K4 rồi , còn vùa đi vừa bảo tôi solo50k/1 ván , và liên tục mấy lần như vậy , trong khi xung quanh không có elf để tracemarry về , vì tôi biết con elf mà KEVODANH dùng để tracemarrry .

Còn trong clip này thì bạn giải thích dùm tôi là có hack hay không , bắt đầu từ s30 , tôi vừa chết đi ra cửa , còn nhân vật KEVODANH đi ngược vào , trong 2 clip mà tôi quay lại thì KEVODANH luôn đi sau tôi khá xa , trong clip này vừa đi vừa đánh khi tôi đang ở ngoài thành .
    De nghi adm Nước Mắt quay giúp cái video giống video đầu tiên test giúp cái. quan trọng nhất là.. khi RF Pk làm được như phút 1.16 và các mạng RF giết Dw ở cuối clip.. khi mà RF đã đi ngược lại từ đầu cửa song song,về đằng sau với DW rồi vẫn có thể lag hình giết được DW.. cái lý luận bảo chân nó bay bay chưa đủ sức thuyết phục.. Nếu nv đã đi ngược lại từ đầu cửa vào trong rồi.. mà MU vẫn lag được hình đến mức nhiều tgian như thế.. thì cái máy của chủ topic chắc thuộc loại p2 năm 199x,hoặc MU quá cùi yêu cầu đồ hoạ kinh quá

6. Các thành viên đã Like o0HacAm0o cho bài viết này:

vungliem1982 (25-10-2014)

Senior Member thongtri's Avatar
    Like
    12
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Xem ra ông bị PK ko lại lên cay cú quá rồi.Nước Mẳt đã giải thích rồi..còn ông bảo 2s gì mà nhận vật RF vào gần cuối thành.người ta mới đi đến giữa thành và rủ ông solo 50k/1 ván,với ông ra sau buf điều này là ko có gì lạ.nếu có thể t sẽ làm lại cho ông xem..còn đã nói KEVODANH ko dùng tracemarry và lúc ông bảo nhân vật RF đánh trong thanh..nếu đánh trong thành thì cái toạ độ ông đứng ko bao giờ nhìn thấy RF.Còn ở clip 2 class RF hay bị như thế...vì agi nó cao lên đấm nhanh mình tưởng nó speed..

Phó Guild BaDao
    Guild BaDao

Like
    2
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    Truớc tiên xin cám ơm bác MN vì 1 MU-HN trong sạch văn minh
    Thứ 2 cần lời xin lỗi của các chú mang tên 1TinhBan ( đẹp )
    Khi clip này đc bạn vungliem1982 và đồng bọn quoay lén nhằm bôi nhọ danh dự gamer thủ như tôi
    Thì tôi đã chuẩn bị cho mình 1 clip ngay sau bạn vungliem1982 post lên DD MU-HN
    (chờ khi có kết quả và các bình luận viên như các bạn nói. Tôi muốn lắng nghe điều đó. Đến thời điểm thích hợp tôi sẽ post)
    Và thứ 3 là xin mấy bạn mà vào nói câu hack hack này nọ hãy tư duy 1 chút , đừng tỏ ra nguy hiểm
    Còn về việc bạn NatRuouNo1 ko hiểu tại sao xuống nhanh k4 ư hãy tư duy 1 tý nữa đi, nếu ko hiểu hãy pm nhé mà học hỏi kn
    còn ngoài lề 1 tý là thấy bác o0HacAm0o đã thấy bảo từ lâu chơi pro này nọ. ở diễn đàn các char các nhân vật đâu đâu cũng thấy bác chia sẻ kinh nghiệm
    nghe nói bác chơi RF tốt lắm. Nay nếu bác có chơi RF thì làm 1 ván vs em = car đi. em xin học hỏi KN từ bác
    Và luôn đón tiếp tất cả các AE yêu thích RF thích solo RF đấu trường
    Cứ lập Pic nhé yêu hay không yêu mình sẽ trả nhời

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Trích Được post bởi KEVODANH Xem bài viết
    Truớc tiên xin cám ơm bác MN vì 1 MU-HN trong sạch văn minh
    Thứ 2 cần lời xin lỗi của các chú mang tên 1TinhBan ( đẹp )
    Khi clip này đc bạn vungliem1982 và đồng bọn quoay lén nhằm bôi nhọ danh dự gamer thủ như tôi
    Thì tôi đã chuẩn bị cho mình 1 clip ngay sau bạn vungliem1982 post lên DD MU-HN
    (chờ khi có kết quả và các bình luận viên như các bạn nói. Tôi muốn lắng nghe điều đó. Đến thời điểm thích hợp tôi sẽ post)
    Và thứ 3 là xin mấy bạn mà vào nói câu hack hack này nọ hãy tư duy 1 chút , đừng tỏ ra nguy hiểm
    Còn về việc bạn NatRuouNo1 ko hiểu tại sao xuống nhanh k4 ư hãy tư duy 1 tý nữa đi, nếu ko hiểu hãy pm nhé mà học hỏi kn
    còn ngoài lề 1 tý là thấy bác o0HacAm0o đã thấy bảo từ lâu chơi pro này nọ. ở diễn đàn các char các nhân vật đâu đâu cũng thấy bác chia sẻ kinh nghiệm
    nghe nói bác chơi RF tốt lắm. Nay nếu bác có chơi RF thì làm 1 ván vs em = car đi. em xin học hỏi KN từ bác
    Và luôn đón tiếp tất cả các AE yêu thích RF thích solo RF đấu trường
    Cứ lập Pic nhé yêu hay không yêu mình sẽ trả nhời
    ok nếu đã có clip chứng minh bạn không hack thì mọi việc đã rõ nhưng bạn nói tôi bôi nhọ bạn thì không được bạn xem lại cm của tôi xem cái nào tôi nói bạn hack , tôi nghi vấn thì tôi có quyền quay clip và thắc mắc , muốn có sự giải đáp từ BQT , bạn hiểu được điều tôi nói không .Nếu không hiểu được thì tư duy một chút nhé

Phó Guild BaDao
    Guild BaDao

Like
    2
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    ok nếu đã có clip chứng minh bạn không hack thì mọi việc đã rõ nhưng bạn nói tôi bôi nhọ bạn thì không được bạn xem lại cm của tôi xem cái nào tôi nói bạn hack , tôi nghi vấn thì tôi có quyền quay clip và thắc mắc , muốn có sự giải đáp từ BQT , bạn hiểu được điều tôi nói không .Nếu không hiểu được thì tư duy một chút nhé
    đã có lời giải thích từ NM bác còn cố tình ko hiểu
    cố vặn vẹo để ép tôi vào vòng tội lỗi à

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Cần 1 GM lập 1 topic giúp tân thủ tăng level và rs đây

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối