Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 14 của 14
    Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Được Like 50 lần trong 41 bài

cần gặp GM Nuoc Mat

trong topic tôi đưa lên nhờ kt nhân vật KEVODANH thì bạn kết luận là lag tôi cảm thấy không thuyết phục , nếu bạn nói là nhân vật này đứng ngoài thành khi giết tôi thì từ khi tôi chết tới lúc hồi sinh chỉ có khoảng 2s là đã thấy KEVODANH ở gần cuối cửa K4 rồi , còn vùa đi vừa bảo tôi solo50k/1 ván , và liên tục mấy lần như vậy , trong khi xung quanh không có elf để tracemarry về , vì tôi biết con elf mà KEVODANH dùng để tracemarrry .

Còn trong clip này thì bạn giải thích dùm tôi là có hack hay không , bắt đầu từ s30 , tôi vừa chết đi ra cửa , còn nhân vật KEVODANH đi ngược vào , trong 2 clip mà tôi quay lại thì KEVODANH luôn đi sau tôi khá xa , trong clip này vừa đi vừa đánh khi tôi đang ở ngoài thành .

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Được Like 50 lần trong 41 bài
    Trích Được post bởi KEVODANH Xem bài viết
    đã có lời giải thích từ NM bác còn cố tình ko hiểu
    cố vặn vẹo để ép tôi vào vòng tội lỗi à
    ô ko tôi hiểu đấy chứ , nhưng mà tôi chỉ nói cho bạn hiểu là ae tôi chẳng có gì phải xin lỗi bạn cả , vì thắc mắc nên cần phải được giải đáp , chỉ là chơi game thôi , chẳng cần phải cay cú làm gì , có thể 2 clip trên tôi và một vài người trong G ko biết , ko hiểu , ko giải thích được hết , nhưng không có nghĩa là tất cả mọi người đều như vậy , vẫn có một số người hiểu được các clip trên , tôi nghĩ sự việc cũng nên tới đây thôi , đề nghị mod hoặc admin có thẩm quyền vào cho kết luận cuối cùng và close topic hộ , để khỏi phải lằng nhằng thêm .

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi KEVODANH Xem bài viết
    Truớc tiên xin cám ơm bác MN vì 1 MU-HN trong sạch văn minh
    Thứ 2 cần lời xin lỗi của các chú mang tên 1TinhBan ( đẹp )
    Khi clip này đc bạn vungliem1982 và đồng bọn quoay lén nhằm bôi nhọ danh dự gamer thủ như tôi
    Thì tôi đã chuẩn bị cho mình 1 clip ngay sau bạn vungliem1982 post lên DD MU-HN
    (chờ khi có kết quả và các bình luận viên như các bạn nói. Tôi muốn lắng nghe điều đó. Đến thời điểm thích hợp tôi sẽ post)
    Và thứ 3 là xin mấy bạn mà vào nói câu hack hack này nọ hãy tư duy 1 chút , đừng tỏ ra nguy hiểm
    Còn về việc bạn NatRuouNo1 ko hiểu tại sao xuống nhanh k4 ư hãy tư duy 1 tý nữa đi, nếu ko hiểu hãy pm nhé mà học hỏi kn
    còn ngoài lề 1 tý là thấy bác o0HacAm0o đã thấy bảo từ lâu chơi pro này nọ. ở diễn đàn các char các nhân vật đâu đâu cũng thấy bác chia sẻ kinh nghiệm
    nghe nói bác chơi RF tốt lắm. Nay nếu bác có chơi RF thì làm 1 ván vs em = car đi. em xin học hỏi KN từ bác
    Và luôn đón tiếp tất cả các AE yêu thích RF thích solo RF đấu trường
    Cứ lập Pic nhé yêu hay không yêu mình sẽ trả nhời
    ... sv Tình Yêu mình ko chơi.. sv Sức Mạnh mình chơi DL.... Bá vương gì đó.. mình chơi DK.. Đế Vương thì RF RL 1/500 thì phải.. Các sv mình thường ko chơi tgian quá dài mỗi 1 nv..Còn Pro thì mình ko dám nhận, trước giờ mình chỉ làm sát thủ vỉa hè thôi.. chơi game Pk vui là chính, còn kèo này kèo khác trước giờ MU này mình ko tham gia, ^^.. Tiền bạc vốn với mình ko thích lắm đem vào thách kèo trong thế giới game ảo. Đôi khi vào diễn dàn mình chém gió chơi chơi ở các topic..^^.. Đúng Sai thì để mỗi người có 1 khía cạnh cảm nhận, tuy vậy mình cũng ít khi nói liều cái gì mà ko có cơ sở ..^^.. Nên Cái kèo hay bạn muốn cta so lo vui vui các nv hay RF thì đành để 1 sv khác giao lưu vậy ..^^..
    P/s: Cái video bạn làm cũng được nhưng nó ko thoả mãn được cái yêu cầu so với ý kiến mình đã có nêu ở trang trước.. nếu bạn muốn cta bàn tiếp câu chuyện này thì mời bạn xem kỹ lại video của chủ Topic và video của bạn... Còn cũng có thể mình ko cần bàn thêm ý kiến của mình ở topic này cũng Ok..^^.. Nói trọng tâm khách quan ý kiến khi xem video thì mình nói rồi,dừng lại cũng chả sao

Phó Guild BaDao
    Guild BaDao

Like
    2
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    ... sv Tình Yêu mình ko chơi.. sv Sức Mạnh mình chơi DL.... Bá vương gì đó.. mình chơi DK.. Đế Vương thì RF RL 1/500 thì phải.. Các sv mình thường ko chơi tgian quá dài mỗi 1 nv..Còn Pro thì mình ko dám nhận, trước giờ mình chỉ làm sát thủ vỉa hè thôi.. chơi game Pk vui là chính, còn kèo này kèo khác trước giờ MU này mình ko tham gia, ^^.. Tiền bạc vốn với mình ko thích lắm đem vào thách kèo trong thế giới game ảo. Đôi khi vào diễn dàn mình chém gió chơi chơi ở các topic..^^.. Đúng Sai thì để mỗi người có 1 khía cạnh cảm nhận, tuy vậy mình cũng ít khi nói liều cái gì mà ko có cơ sở ..^^.. Nên Cái kèo hay bạn muốn cta so lo vui vui các nv hay RF thì đành để 1 sv khác giao lưu vậy ..^^..
    P/s: Cái video bạn làm cũng được nhưng nó ko thoả mãn được cái yêu cầu so với ý kiến mình đã có nêu ở trang trước.. nếu bạn muốn cta bàn tiếp câu chuyện này thì mời bạn xem kỹ lại video của chủ Topic và video của bạn... Còn cũng có thể mình ko cần bàn thêm ý kiến của mình ở topic này cũng Ok..^^.. Nói trọng tâm khách quan ý kiến khi xem video thì mình nói rồi,dừng lại cũng chả sao
    có đôi khi có thể gặp cả lag và hack cùng lúc. bạn chỉ có thể dựa theo kinh nghiệm của mình để phán đoán đối thủ
    cái cốt lõi để hiểu vấn đề ở đây là bạn phải hiểu 1+1 =2 sẽ không thể =3 được bạn hiểu ý tômuônas nói gì không
    tôi làm cái clip này không phải để chứng minh tôi không hack
    mà để mọi người cùng biết, tránh nhưng tình trạng vớ vẩn trên diễn đàn !!

Phó Guild BaDao
    Guild BaDao

Like
    2
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi vungliem1982 Xem bài viết
    ô ko tôi hiểu đấy chứ , nhưng mà tôi chỉ nói cho bạn hiểu là ae tôi chẳng có gì phải xin lỗi bạn cả , vì thắc mắc nên cần phải được giải đáp , chỉ là chơi game thôi , chẳng cần phải cay cú làm gì , có thể 2 clip trên tôi và một vài người trong G ko biết , ko hiểu , ko giải thích được hết , nhưng không có nghĩa là tất cả mọi người đều như vậy , vẫn có một số người hiểu được các clip trên , tôi nghĩ sự việc cũng nên tới đây thôi , đề nghị mod hoặc admin có thẩm quyền vào cho kết luận cuối cùng và close topic hộ , để khỏi phải lằng nhằng thêm .
    không hiểu mà luôn mồm hack hack du kích cho thừa cái thói hack
    các chú đọc lại coment các chú pic đầu tiên đi vltn