Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 19 của 19

Chủ đề: Về vấn đề DL

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Về vấn đề DL

thế giờ adm có fix DL k thì nói 1 câu để còn đổi class k lại phí tiền với chúng m

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Với DL ene thì nó là ở những bản ss MU xa xưa cũ, với các phiên bản 6.xx..^^.. ene bị giới hạn và chỉ có Str mới làm nên DL mạnh mẽ. Khi TCT có nói là bản này của TY là ene thì mình cũng đã nói 1 câu hơi quá lời: Nghỉ hết đi ..^^.. lý do mình nói thế bởi vì theo mình thấy ở sv TY này thì adm tinh chỉnh vào DL.. nhưng ko thể Fix ngược lại được so với nguyên bản WZ nó thiếp lập về nv DL..^^.. hoặc ít nhất mình chưa thấy adm kĩ thuật có thể can thiệp vào nv rõ ràng thực tế cả.. mà theo sự thay đổi ở TY thì mình thấy là DL bị giảm hệ số chung của nv... dame của DL và của quạ tinh ^^... chứ ko phải là fix ngược lại nv DL theo đường ene.. Nếu vẫn để nguyên như hiện tại DL bắt buộc phải chờ thêm nhiều tgian nữa, khi đó dame DL đạt mức và thể chất khoẻ lên thì muốn PK tốt vẫn phải tăng str.. còn tăng ene sẽ ko bao giờ có khả năng Pk xuyên giáp các nv khác . Phải chăng đợi chờ cứ gọi là mãi mãi
    chơi DL sever này đc bao lần rồi mà bài nào cũng thấy nhãy vào táp leo thế . DW mới RL 15k pond dame 20-22k DL 19k pond dame 8k9k chưa từng thấy cảnh dame DL bé hơn DW mà các class khác thì thôi k dám so sánh còn thằng nào k chơi DL thì ngậm mồm lại đi nhá ăn uống đc gì của adm mà vào giúp nó như chó liếm đít thế

Junior Member
    Like
    0
    còn adm sever này có sửa hay k hay là không biết sửa và k thuê đc người sửa thì nói 1 câu chứ đừng lơ đi như vậy làm ăn như cc

Junior Member
    Like
    0

Thumbs up

Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Với DL ene thì nó là ở những bản ss MU xa xưa cũ, với các phiên bản 6.xx..^^.. ene bị giới hạn và chỉ có Str mới làm nên DL mạnh mẽ. Khi TCT có nói là bản này của TY là ene thì mình cũng đã nói 1 câu hơi quá lời: Nghỉ hết đi ..^^.. lý do mình nói thế bởi vì theo mình thấy ở sv TY này thì adm tinh chỉnh vào DL.. nhưng ko thể Fix ngược lại được so với nguyên bản WZ nó thiếp lập về nv DL..^^.. hoặc ít nhất mình chưa thấy adm kĩ thuật có thể can thiệp vào nv rõ ràng thực tế cả.. mà theo sự thay đổi ở TY thì mình thấy là DL bị giảm hệ số chung của nv... dame của DL và của quạ tinh ^^... chứ ko phải là fix ngược lại nv DL theo đường ene.. Nếu vẫn để nguyên như hiện tại DL bắt buộc phải chờ thêm nhiều tgian nữa, khi đó dame DL đạt mức và thể chất khoẻ lên thì muốn PK tốt vẫn phải tăng str.. còn tăng ene sẽ ko bao giờ có khả năng Pk xuyên giáp các nv khác . Phải chăng đợi chờ cứ gọi là mãi mãi
    ADmin xem xét đi nhá 1 ! có những sự chênh lệch 1 trời 1 vực ! dame của MG hay của ELF RS 300 lần có thể lên tới 130K ( gần max) trong khi cùng lần RS như vậy thì DL phải + 15K agi còn lại + vào dame mới oánh tương đổi ở barack và dame có là 10-13 K tùy theo pet mình đeo ! vậy có rõ là gấp 10 lần chưa thế ??? không muốn so sánh thêm nữa đâu ! bài viết về DL của tôi cũng ko ít rùi đề nghị lên tiếng hoặc hành động đi nhé BQT ! thanks trước !
    VÀ thêm nhé hum nay tui giải nén ngọc mới bị mất 10 viên Life đó ( ngọc sinh mệnh) ! còn khá nhiều lỗi khác đề nghị BQT và các kĩ thuật viên quan tâm hơn ! Thanks

Banned
    Like
    14
    Được Like 10 lần trong 9 bài
    DL chỉ để cho 80 tv vào guild từ lv 1. mod đã phán.
    DL 2xx dame 10k là khủng rồi. TCT đã test . close topic

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi misadu Xem bài viết
    DL chỉ để cho 80 tv vào guild từ lv 1. mod đã phán.
    DL 2xx dame 10k là khủng rồi. TCT đã test . close topic
    từ khi nào 10k dame trở thành chuẩn của DL thế nghe mắc ỉa thế dame k = 1 nữa của dw giáp cũng k = chán

Junior Member
    Like
    0
    2 XX ko có dame 10K đâu nhé ! Nếu DL chỉ để tạo Guil thì chơi làm gì ??? các class pphair tương xứng 1 chút yếu hơn cũng chỉ phần nào, đây gấp cả chục lần như vậy á ! Còn bạn Misadu bạn có chơi DL ko thế ! ko hiểu thì trật tự bạn nhé ! và bạn cũng là member thui cái gì mà close topic như người nhớn vậy ha !!! Góp ý như vậy cũng chỉ để Mu phát triển và bền vững hơn thui, không đến lượt bạn can thiệp !

Banned
    Like
    14
    Trích Được post bởi darkrainny Xem bài viết
    từ khi nào 10k dame trở thành chuẩn của DL thế nghe mắc ỉa thế dame k = 1 nữa của dw giáp cũng k = chán
    mjk lập 4topic gào loạn 4rom. cuốicùng dc 2 câu trả lờinhư trên bạn nhé. close topic đi

Junior Member
    Like
    0
    lại thêm 1 vấn đề đánh tay không dame 9-11k luck dc 18k đeo gậy TD luck +9 dame đc 8-11k luck dc 18k8 vãi cả "lồn" DL mu này DL nó ăn hết của nả nhà adm hay sao ấy xui thế nhở )))))))))

Banned
    Like
    14
    Trích Được post bởi darkrainny Xem bài viết
    lại thêm 1 vấn đề đánh tay không dame 9-11k luck dc 18k đeo gậy TD luck +9 dame đc 8-11k luck dc 18k8 vãi cả "lồn" DL mu này DL nó ăn hết của nả nhà adm hay sao ấy xui thế nhở )))))))))
    adm test vk trong shop và nói. dame thế là dc rồi. DL sang thái thành rf rồi. ko cần sài vk đâu