Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 13
    Member
    Like
    5
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Quá khứ và hiện tại . gửi G HotBoy

Gửi G HotBoy

Các bạn đã mang 1 cái chuyện vớ vẩn để đăng lên diễn đàn thì tôi cũng xin phép trẻ trâu như bạn để đáp lễ
    Các bạn bảo G AnhEmHpv sợ các bạn , phải xin lỗi phải bảo bỏ đối địch , nào là trước đây bắt nạt các bạn thế này thế kia . Các bạn bảo chúng tôi nói : thuan G tao thi song ( mình sẽ cho các bạn xem )
    Xong lại mang số lượng thành viên ra khoe là 6 hay 7 gì thì nói thật là ko quan tâm đâu vì các bạn chấp nhận đối địch là các bạn phải chấp nhận bị pk , còn số lượng người là do các bạn ko tuyển chứ đâu phải tại chúng tôi . Còn Mu là 1 game giải trí , chúng tôi đối địch chán rồi thì đi tìm 1 thử thách mới thôi . Chúng tôi lùi 1 bước mà bạn đừng ảo tưởng sức mạnh là G bạn ngon mà phải mang lên diễn đàn khoe . Hay là tại trước giờ ức chế nhiều quá giờ mới có cớ . Pk thì toàn gạ ra arena với silen , ra đó để chết rồi sống lại à ?? Gạ lên lot0 với k4 thì đâu có ai chơi ???

Mình chỉ định giữ làm kỉ niệm của ae thôi nhưng vì các bạn muốn thì mình xin phép . Nói có sách mách có chứng nhé
    Các bác có thể thấy rõ tên nhân vật ZzBuonxinh nói gì . Và mình cũng ko nhầm thì đây là acc Ef bên G HotBoy .

[IMG][/IMG]

Senior Member NoThingHpv's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Mình cần lời giải thích về từ b. OngTuong ,

Like
    0
    À cái câu ( Thuận G tao thì sống ) mình đính chính lại G mình chưa bh nói câu này toàn G các b. nói lên tôi up đính chính lại nhé .^^

Like
    0
    Trích Được post bởi NoThingHpv Xem bài viết
    À cái câu ( Thuận G tao thì sống ) mình đính chính lại G mình chưa bh nói câu này toàn G các b. nói lên tôi up đính chính lại nhé .^^
    ZzBuomXinh chắc là G HotBoy nhé

Member
    Like
    5
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    May quá vô tình chụp đc không thì ngta lại gắp lửa bỏ tay người )

Junior Member
    Like
    5
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    uppppppppppp

Member
    Like
    0
    Thế lại để tao nói cho mày nghe nhé. Ngày 17/10 bọn tao train ở Map Silent sv2 chúng mày lên đối địch xong PK, chúng mày đông hơn và đã nói câu "Thuận guild tao thì sống" và bọn tao nhớ mãi câu nói này và nói lại cho chúng mày biết thôi, mày có thể hỏi lại guild chúng mày xem, hôm đó PK có Nikka, Maikon, VkNothing, NothingHp, 141QN, và vài thằng nữa.
    Còn việc PK ở map thì gặp ở đâu đánh ở đấy, chúng mày đánh ko lại chạy đi buff ko biết nhục rồi còn đòi bọn tao phải lên cái map chúng mày chỉ định à? Cái hôm PK ở Arena là giết bọn guild mày xong move về đầu cổng, đánh nhau ko ăn được bọn mày bảo lên K4 chứ đừng có nói là bọn tao gạ ra Arena với Silent-nghe nó chối tai lắm.
    Chốt lại một câu thế này: bọn tao đéo bỏ đối địch đâu, vào game gặp ở đâu là giết ở đấy - chuẩn và căng đét. Guild top 2 sv mà phải xoắn thế à

Junior Member
    Like
    0
    Ah` Hoa" ra con Cho chay len d4 Buff xong ms dam ve arena Pk voi ae MInh OngTuong ag
    up up up up

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ZeusTY Xem bài viết
    Gửi G HotBoy

Các bạn đã mang 1 cái chuyện vớ vẩn để đăng lên diễn đàn thì tôi cũng xin phép trẻ trâu như bạn để đáp lễ
    Các bạn bảo G AnhEmHpv sợ các bạn , phải xin lỗi phải bảo bỏ đối địch , nào là trước đây bắt nạt các bạn thế này thế kia . Các bạn bảo chúng tôi nói : thuan G tao thi song ( mình sẽ cho các bạn xem )
    Xong lại mang số lượng thành viên ra khoe là 6 hay 7 gì thì nói thật là ko quan tâm đâu vì các bạn chấp nhận đối địch là các bạn phải chấp nhận bị pk , còn số lượng người là do các bạn ko tuyển chứ đâu phải tại chúng tôi . Còn Mu là 1 game giải trí , chúng tôi đối địch chán rồi thì đi tìm 1 thử thách mới thôi . Chúng tôi lùi 1 bước mà bạn đừng ảo tưởng sức mạnh là G bạn ngon mà phải mang lên diễn đàn khoe . Hay là tại trước giờ ức chế nhiều quá giờ mới có cớ . Pk thì toàn gạ ra arena với silen , ra đó để chết rồi sống lại à ?? Gạ lên lot0 với k4 thì đâu có ai chơi ???

Mình chỉ định giữ làm kỉ niệm của ae thôi nhưng vì các bạn muốn thì mình xin phép . Nói có sách mách có chứng nhé
    Các bác có thể thấy rõ tên nhân vật ZzBuonxinh nói gì . Và mình cũng ko nhầm thì đây là acc Ef bên G HotBoy .

[IMG][/IMG]
    Chung mày nói câu chấp nhận bị pk làm tao nghe ngưa dái vkl
    Tao lại thích quá.
    Gui tao 6 ae. mà đánh cho Guild Top 2 sv Phải chạy đi map # để buff.
    chúng mày xem chúng mày # đéo gì con chó ko.

Like
    0
    Trích Được post bởi litxizai Xem bài viết
    Chung mày nói câu chấp nhận bị pk làm tao nghe ngưa dái vkl
    Tao lại thích quá.
    Gui tao 6 ae. mà đánh cho Guild Top 2 sv Phải chạy đi map # để buff.
    chúng mày xem chúng mày # đéo gì con chó ko.
    , toàn mấy thằng ảo tưởng vcc" . Buf ở đâu là quyền của G t chúng m` nghy~ cứ buf map khác là chạy ảo vcc . Còn chú m` cảm thấy thích vào solo 1 séc ^^ . Chứ ngồi a hùng bàn phím k ăn thua đâu . Ghê vồn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối