Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 15 của 15
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 13 lần trong 8 bài

Mèo Hoang Tổng Cục Trưởng Cùng A E Toàn Thể Mu hà nội vào nhá ......

ADMIN là người tạo ra sân chơi cho chúng tôi ...chúng tôi rất cảm ơn...nhưng ai cũng có công việc như ad và game thủ ...AD mở yahoo làm gì ...pm đôi khi a e thấy lỗi muốn báo cho admin khắc phục liền.mà pm mãi không trả lời điện thoại thì không biết số..chúng tôi chơi game vui nạp card tuy không nhìu nhưng trung binh mỗi người cũng phải 20k sv tình yêu h tui cho 1k người ...admin phải có trách nhiệm với game thủ chứ...còn việc đua top hay gì đó ...tui biết AD muốn cho EF + MG ngon hơn trước nhưng ngon thì ngon có mức định ...EF thì ks vô đối tui MG 22x tóp 1 MG mà không ks lại 1 con EF 16x train chung hỏi dame nhiu rồi EF nó nói 60k 70k...trong khi đó tui hơn gần 6x mà dame tui chỉ cỡ đó combo thì đc 119k thôi ...SM thì dame không có...nếu tính dame đúng chuẩn không ai qua SM cả ...train thì chỉ có MG ks với SM thôi...AD làm mất cân bằng game quá ...bây h vào sv tình yêu 1000 người hết 60% là EF hết ...lên silent hay máp nào toàn gặp EF ...Tui Viết bài này Mong AD và A E vào thảo luận để phát triển Mu hà nội ngày càng mạnh ...AD hãy fix đồ ex lại đi...quá nhìu rồi ...sao mà có giá trị được hả ...Tui bên mu việt qua bên đó Bles bán 3k wedshop...nhưng khi ra bán lại đc 2k5 đôi khi 3k luôn vì shop bán 10 20 30 viên ...còn MU này thì sao 20b+10s=10k ...quá rẻ ...Nếu AD Muốn phát triển Mu thì hãy xem xét và FIX lại Dame EF đi để tạo cân bằng class..Còn tui MG chỉ biết train và train nếu Pk thì PK với tay ngắn còn tay dài thì chưa lại die rồi ...Nếu tui có nói gì sai A E cứ chém .......
    Ký Tên
    BrainNO1
    SV TỲNH YÊU ..........
    MU HÀ NỘI MÃI LÀ MÁY NHÀ CỦA A E TỤI TUI MONG AD HÃY XEM XÉT CÁCH LÀM VIỆC ĐỂ THỎA MẢN CẢ 2 BÊN ^^.................

2. 4 thành viên Like KenDy Nghĩa Mập cho bài viết này:

anhnamoi (20-10-2014), GucciTY (19-10-2014), KuDK (19-10-2014)

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    dl nữa fixx lại dame dl với quá yếu so với cái tên chúa tể

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Rất cảm ơn bạn vì những ý kiến đóng góp này.
    Đây là phiên bản mới nhất và có lẽ là cuối cùng trong các SS6. nên vẫn còn nhiều lỗi. Bên cạnh đấy có 1 vài thay đổi để cho phù hợp hơn nên các bạn có lẽ chưa thích nghi được hoặc phía chúng tôi chưa căn chỉnh chính xác như mong muốn. Chúng tôi vẫn đang cố gắng để hoàn thiện phiên bản này. Rất mong bạn và các bạn khác thông cảm.

Còn vấn đề YH hỗ trợ . Hôm qua là CN nên có 1 số việc giải quyết và không online được. hiện giờ các bạn có thể PM các nick hỗ trợ bình thường.
    ADM nói sai rồi. mình chơi bên FPT qua mình thấy phiên bản của MU này co rất nhiều sai xót có vài ý kiến đóng góp mong BQT+ADM ghé đọc và tham khào nhé.

1: Đồ Socket bên FPT chỉ có Rakion mới rớt còn ở MU của mình arena rớt tùm lum
    2: Bên FPT phiên ban 8.02 đã có sách Thuộc tính nhưng ADM nới đây là phiên bản cuối cùng sao lại không có sach THuộc tính
    3: Rakion ở MU của mình không có máp mở rông thì làm sao Merber có thẻ kiếm được những item nhờ đi săn để có
    4: Tỉ Lệ ngọc ở SV rớt rẩt nhiều đến mức giá B S bấy giờ bỏ ra 100k dc gẫn 300v cai này ADM nên xem lại tỉ lệ nhé
    5: MG+EF mu này quá bá khiến AE DK+SM+RF không ai chơi
    ADM đièu chỉnh lại đí chứ để thế này sv sớm tàn và nhưng game thủ tâm huyết sẽ bỏ game or bán acc

mình chỉ đóng góp ý kiến mong các bạn ủng hộ để MU ngày càng phát triển

Banned
    Like
    30
    Được Like 12 lần trong 12 bài
    Xin lỗi admin 1 câu nhé .đừng nói là chủ nhật, mà thứ 2 cũng ko thấy làm việc..?
    PM đợi hồi âm thì mất con me hút..?
    Hay suy nghĩ trước khi nói nhé..?

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Rất cảm ơn bạn vì những ý kiến đóng góp này.
    Đây là phiên bản mới nhất và có lẽ là cuối cùng trong các SS6. nên vẫn còn nhiều lỗi. Bên cạnh đấy có 1 vài thay đổi để cho phù hợp hơn nên các bạn có lẽ chưa thích nghi được hoặc phía chúng tôi chưa căn chỉnh chính xác như mong muốn. Chúng tôi vẫn đang cố gắng để hoàn thiện phiên bản này. Rất mong bạn và các bạn khác thông cảm.

Còn vấn đề YH hỗ trợ . Hôm qua là CN nên có 1 số việc giải quyết và không online được. hiện giờ các bạn có thể PM các nick hỗ trợ bình thường.
    đề nghị anh mèo qua Test bên Huyền Thoại Cho Mem Cái

Member huyenxinh's Avatar
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    up up up up up