Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 57
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

Thumbs up Ngôi nhà mang tên ( Tình Yêu )

Đúng như các cụ nói Nhất tăm sông nhì ỉa đồng
    bạn có quyền lựa chọn mọi thứ trong cuộc đời bạn không ai ép buộc được bạn làm những điều bạn không muốn
    cũng như bây giờ đã khá nhiều những người thân người tôi quen khi tôi bập bõm biết đến mu-hanoi.net cách đây hơn 3 năm đã giúp tôi rất nhiều thứ .....
    trong thế giới ảo này tôi không nghĩ sẽ lại tìm đc nhiều thứ mà ngay cả ngoài đời thật tôi nghĩ tôi không tìm đc
    * Tình bạn * Tình anh em * nó không ảo như tôi và bao nhiêu người nghĩ khi bước vào thế giới ảo thì mọi thứ đều là ảo không có gì là thật cả
    nhưng tôi và 1 số người đã sai không phải cứ ảo là tất cả cái gì cũng ảo
    khi tôi đã sống và bước theo niềm đam mê của tôi qua những chặng đường cùng mu-hanoi.net qua nhiều sv tôi nhận ra rằng mu-hanoi.net nó không chỉ là 1 game ảo mà nó lại là 1 xã hội thu nhỏ để chúng tôi chải nghiệm niềm đam mê của mình mà trong đó tôi đã thu hái đc không phải là những phần thưởng đồ đạc vật phẩm trị giá mà cái tôi thu đc lại là tình người tình bạn
    qua bao nhiêu năm tháng qua bao nhiêu sv , buồn có vui có , những trận căng não mỗi khi đi ctc sky k7 hồi hộp chờ đời nhí nhéo đt gọi nhau
    những lần offline ae tay bắt mặt mừng khi gặp nhau hò reo cụm cốc
    facebook mỗi khi onl đều phải ngó vào Group chém gió hoặc đọc những cmt của m-n
    -
    nay có nhiều anh em đã nghĩ ngơi hoặc đang lang thang với niềm đam mê của mình ở 1 game nào khác
    nghỉ game vì gia đình vì công việc bộn bề vì mưu sinh cuộc sống nó làm gò bó hạn chế thời gian làm cho niêm đam mê bị gác sang một bên
    tôi cũng như bao người gd cv .... làm cho thời gian chơi game bị hạn chế đi nhưng tôi vẫn cứ chơi vì sở thích của mình và tôi tự biết cách sắp xếp thời gian và cv gd sao cho hợp lý để vẫn có thời gian chơi game mà mình thích
    Trẻ không chơi già mù tịt
    --
    hơn 1 năm trước khi mọi thư đang thăng hoa phồn thịnh thì có rất nhiều người và Guild tôi biết đã ra đi không quay lại
    UB _ HS _ LD _ ... và mấy G đồng hành cùng mu-hanoi.net qua các sv mới tôi giờ k nhớ tên lắm
    ôi chao sao mà vui quá trời dù đối địch pk ầm ầm nhưng lại chẳng bao giờ chửi nhau . pk song việc ai người đó làm
    những trận đua tóp 3 ngày ban căng dây đàn
    sắp tới đây là SV Tình Yêu mong là các bạn giờ đang ở đâu đang làm gì hay đang chơi gì thì hãy quay lại đây để anh em tái diễn lại những năm thang đã qua
    ---
    Hiện tại G AeHaNoi và Warlord đang lang thang ở đâu hay những ai đang nghỉ game thì mau mau quay về với ( Tình Yêu ) 1 sv mới tinh có nhiều thứ đang chông chờ các bạn
    những cuộc offline về sau sẽ không có 2 G off riêng nữa mà sẽ là cùng nhau tụ họp 1 ngày
    sẽ có Facebook của LM AEHN va WL nơi để m-n nc dễ hơn và hiểu nhau hơn
    mong sẽ nhận đc tin vui của anh em sắp tới ở -- Tinh Yêu ---

2. 13 thành viên Like aloanh cho bài viết này:

–HuyVn™ (25-09-2014), Còi Đua Đòi Muzik (25-09-2014), DarkShiVa (05-10-2014), Extracting (25-09-2014), Giám Đốc Điều Hành (05-10-2014), herotuyen2 (25-09-2014), lxcard (25-09-2014), mackenzy (25-09-2014), Mr.Uranus (04-10-2014), SockMan (04-10-2014), adminTổng Cục Trưởng (26-09-2014), topkul1234 (25-09-2014)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi MoiTapChoi Xem bài viết
    Trẩu ghê hay quen cái thói ăn cứt và được đáp cứt vào mặt nó quen rồi nên nghĩ ai cũng như mình trẩu
    next đi thằng trẩu
    p/s: a tìm mãi ko có avar cục cứt cho chú.hầy.Thội nghiệp...A Di Đà Phật
    thôi em xin anh chẳng biết anh chém gió hay gì 42 hay ... nhiu tuổi
    em đây xin phép là viết tâm tư lên đây dành cho những người em yêu quý
    anh trâu già thì viêc của anh . xin anh đừng cmt ở đây nữa
    bọn em trâu trẻ k suy nghĩ việc của bọn em
    ok nhé anh và đối địch có vào đọc k hài lòng xin đừng cmt để nguyện bọn em nc

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    thôi em xin anh chẳng biết anh chém gió hay gì 42 hay ... nhiu tuổi
    em đây xin phép là viết tâm tư lên đây dành cho những người em yêu quý
    anh trâu già thì viêc của anh . xin anh đừng cmt ở đây nữa
    bọn em trâu trẻ k suy nghĩ việc của bọn em
    ok nhé anh và đối địch có vào đọc k hài lòng xin đừng cmt để nguyện bọn em nc
    Vậy TP sao xôm.mình war tí cho vui ấy mà

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi MoiTapChoi Xem bài viết
    Vậy TP sao xôm.mình war tí cho vui ấy mà
    vâng thôi em xin anh dừng mọi cmt ở đây nhé
    em nói gì anh đọc k hài lòng xin anh đừng cmt ở đây anh chỉ biết là đc
    còn viêc em nói k đúng hay như nào viêc của em và anh em đc không anh
    dừng lại nhé

6. Các thành viên đã Like aloanh cho bài viết này:

MoiTapChoi (28-09-2014)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Được Like 50 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi mackenzy Xem bài viết
    tự cho mình cái quyền dạy bảo và đánh giá người khác là hành động của 1 thằng ngu rôi thấy ông không xứng đáng để được gọi là 1 thằng già mà chỉ là 1 thằng trẻ con sống lâu năm thôi a e tôi vẫn có cv và gia đình và vẫn chơi game 4 5 năm có sao đâu chăc zi ông ko chơi game mà lo cho gia đình cv tốt hơn a e tôi còn a e tôi gắn bó với nhau 4 5 năm rồi ông chẳng là cái zi để đánh giá hay góp ý chúng tôi vì ong chẳng thể nào hiểu được những zi mà chủ pic viết hay nói cắch khác những lời ông nói cũng chẳng ai quan tâm hay để ý hay cũng chẳng ai thèm để ý ông là thằng đéo nào ở đâu bao nhiêu tuổi hay vợ ông đã từng cắm lên đầu ông bao nhiêu cái sừng cả tốt nhất là cút khỏi topic của người khác đy topic này là để WL +AEHN tập trung cho sv mới ko có cứt cho chó la liếm đâu tự làm 1 topic khuyên nhũng người trẻ tuổi nghỉ game chăm lo cho cv gia đinh đy đảm bảo topic của mày chúng nó ném cứt vào nhiều lắm đấy lúc đó tha hồ mà la liếm
    đứt con mẹ cuống họng. 1 đonạ văn ko có dấu chấm phẩy. ô tra tấn đọc giả dã man quá

Banned
    Like
    26
    Được Like 25 lần trong 22 bài
    Trích Được post bởi misadu01 Xem bài viết
    đứt con mẹ cuống họng. 1 đonạ văn ko có dấu chấm phẩy. ô tra tấn đọc giả dã man quá
    tại nhìn thấy cmnt của thằng trẻ con sống lâu năm này tỏ ra nguy hiểm quá nó chẳng hiểu j về wl +aehn mà lên cái mặt dạy đời

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    vairua6688's Avatar
    Like
    100
    Được Like 21 lần trong 21 bài
    trở lại để ăn hại hơn xưa à

LĐTC Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    bambo's Avatar
    Like
    22
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    bạn có quyền lựa chọn mọi thứ trong cuộc đời bạn không ai ép buộc được bạn làm những điều bạn không muốn
    cũng như bây giờ đã khá nhiều những người thân người tôi quen khi tôi bập bõm biết đến mu-hanoi.net cách đây hơn 3 năm đã giúp tôi rất nhiều thứ .....
    trong thế giới ảo này tôi không nghĩ sẽ lại tìm đc nhiều thứ mà ngay cả ngoài đời thật tôi nghĩ tôi không tìm đc
    * Tình bạn * Tình anh em * nó không ảo như tôi và bao nhiêu người nghĩ khi bước vào thế giới ảo thì mọi thứ đều là ảo không có gì là thật cả
    khi tôi đã sống và bước theo niềm đam mê của tôi qua những chặng đường cùng mu-hanoi.net qua nhiều sv tôi nhận ra rằng mu-hanoi.net nó không chỉ là 1 game ảo mà nó lại là 1 xã hội thu nhỏ để chúng tôi chải nghiệm niềm đam mê của mình mà trong đó tôi đã thu hái đc không phải là những phần thưởng đồ đạc vật phẩm trị giá mà cái tôi thu đc lại là tình người tình bạn
    qua bao nhiêu năm tháng qua bao nhiêu sv , buồn có vui có , những trận căng não mỗi khi đi ctc sky k7 hồi hộp chờ đời nhí nhéo đt gọi nhau
    -
    nay có nhiều anh em đã nghĩ ngơi hoặc đang lang thang với niềm đam mê của mình ở 1 game nào khác
    nghỉ game vì gia đình vì công việc bộn bề vì mưu sinh cuộc sống nó làm gò bó hạn chế thời gian làm cho niêm đam mê bị gác sang một bên
    tôi cũng như bao người gd cv .... làm cho thời gian chơi game bị hạn chế đi nhưng tôi vẫn cứ chơi vì sở thích của mình và tôi tự biết cách sắp xếp thời gian và cv gd sao cho hợp lý để vẫn có thời gian chơi game mà mình thích
    --
    hơn 1 năm trước khi mọi thư đang thăng hoa phồn thịnh thì có rất nhiều người và Guild tôi biết đã ra đi không quay lại
    UB _ HS _ LD _ ... và mấy G đồng hành cùng mu-hanoi.net qua các sv mới tôi giờ k nhớ tên lắm
    ôi chao sao mà vui quá trời dù đối địch pk ầm ầm nhưng lại chẳng bao giờ chửi nhau . pk song việc ai người đó làm
    sắp tới đây là SV Tình Yêu mong là các bạn giờ đang ở đâu đang làm gì hay đang chơi gì thì hãy quay lại đây để anh em tái diễn lại những năm thang đã qua
    ---
    Hiện tại G AeHaNoi và Warlord đang lang thang ở đâu hay những ai đang nghỉ game thì mau mau quay về với ( Tình Yêu ) 1 sv mới tinh có nhiều thứ đang chông chờ các bạn
    những cuộc offline về sau sẽ không có 2 G off riêng nữa mà sẽ là cùng nhau tụ họp 1 ngày
    Ko ngờ em mình văn hay thế)

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    TrangTayMC's Avatar
    Like
    20
    Được Like 21 lần trong 19 bài
    Con là thằng mặt lồn tâm hồn chó dại bại hoại gia phong chạy long tong khắp đất quang ninh
    biệt danh của con là mồm lồn răng cá mập
    xin đc chạy theo các bố anh em hà nội để ngậm đầu dái các bố
    Trích Được post bởi TrangTayMC Xem bài viết
    Tôi là con chó ngu thích chạy theo Bố Thịnh để bú dái bố Thịnh
    Last edited by 1n0jbu0n; 29-09-2014 at 01:17 PM.

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    -
    --
    ---
    Hồi đó chơi MU cũng gà gà thôi ^^! chỉ biết cày cấp và cày cấp nên tới thời gian cũng nãn dần...Tới khi tình cờ chơi lại và vào G anhemhpv ...thì quen đc những người a những người bạn tuy ko gần gũi bên tui nhưng cho tui niềm vui và niềm tin..những buỗi oánh nhau (==') thức trắng đêm cùng nhau làm nhiệm vụ..mình bắt đầu thấy ko phải chơi mu đễ chứng tỏ ta đây hay đại lạoi mà cái chính là tình ae ^^...hôm nay vào đọc cmt cũa mọi người thấy cũng hứng khỡi , đam mê vẫn còn..vẫn sẽ thức trắng đêm cày cuốc ...
    mong BQT đừng làm mọi người thất vọng... thành viên G anhemhpv )

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    ThykSock's Avatar
    Like
    377
    Được Like 94 lần trong 80 bài
    uppppppp cho a thịnh gà ý quên a thịnh già