Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 tới 57 của 57
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

Thumbs up Ngôi nhà mang tên ( Tình Yêu )

Đúng như các cụ nói Nhất tăm sông nhì ỉa đồng
    bạn có quyền lựa chọn mọi thứ trong cuộc đời bạn không ai ép buộc được bạn làm những điều bạn không muốn
    cũng như bây giờ đã khá nhiều những người thân người tôi quen khi tôi bập bõm biết đến mu-hanoi.net cách đây hơn 3 năm đã giúp tôi rất nhiều thứ .....
    trong thế giới ảo này tôi không nghĩ sẽ lại tìm đc nhiều thứ mà ngay cả ngoài đời thật tôi nghĩ tôi không tìm đc
    * Tình bạn * Tình anh em * nó không ảo như tôi và bao nhiêu người nghĩ khi bước vào thế giới ảo thì mọi thứ đều là ảo không có gì là thật cả
    nhưng tôi và 1 số người đã sai không phải cứ ảo là tất cả cái gì cũng ảo
    khi tôi đã sống và bước theo niềm đam mê của tôi qua những chặng đường cùng mu-hanoi.net qua nhiều sv tôi nhận ra rằng mu-hanoi.net nó không chỉ là 1 game ảo mà nó lại là 1 xã hội thu nhỏ để chúng tôi chải nghiệm niềm đam mê của mình mà trong đó tôi đã thu hái đc không phải là những phần thưởng đồ đạc vật phẩm trị giá mà cái tôi thu đc lại là tình người tình bạn
    qua bao nhiêu năm tháng qua bao nhiêu sv , buồn có vui có , những trận căng não mỗi khi đi ctc sky k7 hồi hộp chờ đời nhí nhéo đt gọi nhau
    những lần offline ae tay bắt mặt mừng khi gặp nhau hò reo cụm cốc
    facebook mỗi khi onl đều phải ngó vào Group chém gió hoặc đọc những cmt của m-n
    -
    nay có nhiều anh em đã nghĩ ngơi hoặc đang lang thang với niềm đam mê của mình ở 1 game nào khác
    nghỉ game vì gia đình vì công việc bộn bề vì mưu sinh cuộc sống nó làm gò bó hạn chế thời gian làm cho niêm đam mê bị gác sang một bên
    tôi cũng như bao người gd cv .... làm cho thời gian chơi game bị hạn chế đi nhưng tôi vẫn cứ chơi vì sở thích của mình và tôi tự biết cách sắp xếp thời gian và cv gd sao cho hợp lý để vẫn có thời gian chơi game mà mình thích
    Trẻ không chơi già mù tịt
    --
    hơn 1 năm trước khi mọi thư đang thăng hoa phồn thịnh thì có rất nhiều người và Guild tôi biết đã ra đi không quay lại
    UB _ HS _ LD _ ... và mấy G đồng hành cùng mu-hanoi.net qua các sv mới tôi giờ k nhớ tên lắm
    ôi chao sao mà vui quá trời dù đối địch pk ầm ầm nhưng lại chẳng bao giờ chửi nhau . pk song việc ai người đó làm
    những trận đua tóp 3 ngày ban căng dây đàn
    sắp tới đây là SV Tình Yêu mong là các bạn giờ đang ở đâu đang làm gì hay đang chơi gì thì hãy quay lại đây để anh em tái diễn lại những năm thang đã qua
    ---
    Hiện tại G AeHaNoi và Warlord đang lang thang ở đâu hay những ai đang nghỉ game thì mau mau quay về với ( Tình Yêu ) 1 sv mới tinh có nhiều thứ đang chông chờ các bạn
    những cuộc offline về sau sẽ không có 2 G off riêng nữa mà sẽ là cùng nhau tụ họp 1 ngày
    sẽ có Facebook của LM AEHN va WL nơi để m-n nc dễ hơn và hiểu nhau hơn
    mong sẽ nhận đc tin vui của anh em sắp tới ở -- Tinh Yêu ---

2. 13 thành viên Like aloanh cho bài viết này:

–HuyVn™ (25-09-2014), Còi Đua Đòi Muzik (25-09-2014), DarkShiVa (05-10-2014), Extracting (25-09-2014), Giám Đốc Điều Hành (05-10-2014), herotuyen2 (25-09-2014), lxcard (25-09-2014), mackenzy (25-09-2014), Mr.Uranus (04-10-2014), SockMan (04-10-2014), adminTổng Cục Trưởng (26-09-2014), topkul1234 (25-09-2014)

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi mackenzy Xem bài viết
    tại nhìn thấy cmnt của thằng trẻ con sống lâu năm này tỏ ra nguy hiểm quá nó chẳng hiểu j về wl +aehn mà lên cái mặt dạy đời
    vl tre con song lau.war chut ma cang thang vl chak minh vua dong den mie'ng com manh ao cua? bạn rồi

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    Trích Được post bởi MoiTapChoi Xem bài viết
    vl tre con song lau.war chut ma cang thang vl chak minh vua dong den mie'ng com manh ao cua? bạn rồi
    - 42t mà nc như thằng 4,2 tuổi
    - chắc bạn = tuổi cháu mình ^^!

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Chúc a em lại bá đạo , hè hè

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội