Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 46
    Member
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài

E bị hack ác mời mod vào xem giúp

e bị hack ác và nó đổi hết thông tin wed 1 + 2 cau trả lời của e nhưng sdt e đăng ký ác thì nó lại hk đổi đc mong adm vào xem giúp

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Trích Được post bởi phanvansang Xem bài viết
    chao adm toi la chu ac manuhp ong cho toi xin lai ac thang em cua toi no muon ac du do dum toi ko he lien quan thang em cua toi no choi tk shouraii fankyo og co the hoi lai nguoi bi hach ac rui xem set mo ac cho toi kay top thak ong
    Bạn cho biêt lý do tại sao bạn lại cho em bạn mượn acc .Người em của bạn có quan hệ thế nào với bạn .
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi LegendHeroes Xem bài viết
    Bạn cho biêt lý do tại sao bạn lại cho em bạn mượn acc .Người em của bạn có quan hệ thế nào với bạn .
    nó là thằng e cùng xóm vs mình, 2 ae chơi chung 1 acc nó vào làm bậy bạ chuyện gì thì cho mình xl và sẽ ko có chuyện ntn xảy ra nữa

Banned
    Like
    0
    ông xem sét lại đi nhà tôi người pm cho ác của người bị hack ko phải là tôi ông có tìm hiểu nguyên nhân từ đầu chưa ôg có hiểu ko sau ông ko hỏi rõ gần ai là người trực tiếp lấy ác của thằng đó ngta lây ác tối gđ tôi đâu hề hay bịt tai a e chơi chứng nhiều ác ai cũng bít ác của nhau ông phải tìm hiểu kĩ xem ai là người nói chuyện với thằng đó để lấy ác kẻ xấu og k0 khóa ác mà ông lại khóa ác của tôi tôi đang đầu tư mua vc quá trời cái giờ ông khoa ác tới zậy thì tôi phải làm sau nếu tôi hack thì tôi ko rảnh mà lên đây nói ch0 mệt đâu nếu tôi có hack tôi cũng không có khủng mà lấy ác chính của mình để gd lấy độ ác của tôi còn rất nhìu vc cũng như tiền bạc của tôi ông là người quản lý mũ phải xem xét kỹ chứ . thanks adm

Like
    97
    ông xem sét lại đi nhà tôi người pm cho ác của người bị hack ko phải là tôi ông có tìm hiểu nguyên nhân từ đầu chưa ôg có hiểu ko sau ông ko hỏi rõ gần ai là người trực tiếp lấy ác của thằng đó ngta lây ác tối gđ tôi đâu hề hay bịt tai a e chơi chứng nhiều ác ai cũng bít ác của nhau ông phải tìm hiểu kĩ xem ai là người nói chuyện với thằng đó để lấy ác kẻ xấu og k0 khóa ác mà ông lại khóa ác của tôi tôi đang đầu tư mua vc quá trời cái giờ ông khoa ác tới zậy thì tôi phải làm sau nếu tôi hack thì tôi ko rảnh mà lên đây nói ch0 mệt đâu nếu tôi có hack tôi cũng không có khủng mà lấy ác chính của mình để gd lấy độ ác của tôi còn rất nhìu vc cũng như tiền bạc của tôi ông là người quản lý mũ phải xem xét kỹ chứ . thanks adm
    Tôi xin nói với bạn rằng bạn cho mượn acc hay trực tiếp hack điều đó chưa thể khẳng dịnh được .Mà cho dù bạn có cho người ta mượn acc để đi hack đi nữa thì bạn cũng phải chịu trách nhiệm .Đừng tưởng 1 câu xin lỗi của bạn là giải quyết được vấn đề nhé .
    Tôi cần làm rõ nguyên nhân để sử lý cho đúng người .Tiện thể tôi cũng nói luôn bạn hay em bạn dùng nick yahoo giả (hanoi_mubank4)để pm tôi xin đổi số điện thoại của acc bị hack ngay sau khi chuyển đồ .Và hôm nay là nick yahoo của bạn
    pm với nội dung :

daviksangpro: anh oi a ho tro kiem tra dum em sau ac cua em bi khoa za id manuhp sever sucmanh
    hanoi_legendheroes: http://forum.mu-hanoi.net/showthread...-xem-gi%C3%BAp
    daviksangpro: anh oi anh giai dum em thang e cua e noi lay ac cua e no du do dum no choi ac id shouraii em ko he bit gi a co the xem set lai dc ko a
    daviksangpro: du me toi bay phai xem set ki xem thang na0 lua dao chu may cu thay con nao gd la lua dao sau du me con lua dao deo khoa ma khoa con cua tao
    daviksangpro: toi bay la lu bat ky ch0 deo tra ac cho tao du ma ta0 gui mail cho bao online ch0 toi bay dong cua mu lun
    daviksangpro: de0 gion mac dc zoi thang nay dau
    daviksangpro: du ma may tra loi coi con ch0 im chu ch0 vay

Với những hành động kể trên tôi xin đưa ra quyết định cuối cùng :
    - Lấy lại toàn bộ item và trả lại cho chủ Topic
    - Khóa vĩnh viễn TK manuhp

6. 2 thành viên Like LegendHeroes cho bài viết này:

SeoulKorea (30-07-2014)

Banned
    Like
    0
    không tôi không đồng ý . cái mà chửi mà dẫn đến bị khóa ác vĩnh viễn zậy xin hỏi nếu ông .ko phai ông làm mà ông phải chịu thì ông có tức không nếu ông là adm ông chỉ đc phép lấy đó trả lại cho người bị hại ok. ông có thể coi như e tôi hack hay tôi hack thì trong mu này không có quy định lừa đảo mà bị khóa ac. nếu như ông đưa ra đc những quy định mà ông làm sẵn trong game mà có nội dung lừa đảo hoặc chửi adm là bị clok ác vĩnh viễn tôi sẽ cam chịu còn nếu ko c0 quy định do ông phải trả ác cho tôi. vì chơi game cũng là 1 hình thức kinh doanh nếu ông làm sai. tôi có thể kiện ông.

Like
    97
    Bạn có thể tham khảo nội quy tại đây :http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?185

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    không tôi không đồng ý . cái mà chửi mà dẫn đến bị khóa ác vĩnh viễn zậy xin hỏi nếu ông .ko phai ông làm mà ông phải chịu thì ông có tức không nếu ông là adm ông chỉ đc phép lấy đó trả lại cho người bị hại ok. ông có thể coi như e tôi hack hay tôi hack thì trong mu này không có quy định lừa đảo mà bị khóa ac. nếu như ông đưa ra đc những quy định mà ông làm sẵn trong game mà có nội dung lừa đảo hoặc chửi adm là bị clok ác vĩnh viễn tôi sẽ cam chịu còn nếu ko c0 quy định do ông phải trả ác cho tôi. vì chơi game cũng là 1 hình thức kinh doanh nếu ông làm sai. tôi có thể kiện ông.
    a đù kiện vkl ranh con thit

Thành Viên Guild Friday13
    Guild Friday13
    zindo6789's Avatar
    Like
    88
    Được Like 9 lần trong 7 bài
    Thanh niên manh động

Senior Member Trade's Avatar
    Địa điểm
    Thung Lũng Lorencia !
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    upppppppppppppppppppp

Member
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    [QUOTE=memmoi;1159040]Mất 1 sét BL+9 Vuốt PH+9 w2+9 40s +20b trong hồm đồ thời gian mình out cuối là khoảng 7h30 hay hơn gì đó mình hk nhớ chắc[/QUOTE mong admin lấy lại đồ cho mình thank !