Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 tới 84 của 84
    Senior Member ThuyTien01's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài

Ghửi Người Bạn XxZinxZ Nhé... Bạn Vào Mình Có Vài Lời Muốn Nói

XzZinxZ à thực sự để tới mức mình phải đăng bài lên 4rum để nói bạn.. thực sự mình cung ko hề thích 1 chút nào.. vì Zin là bạn mình.. nhưng thật sự là mình đéo hề hài lòng với cái thái độ của bạn. bạn gọi mình là ae . cho mình hỏi bạn hiêu cái từ ae nó thế nào ko.. nói thỳ rễ nhưng làm dc mới khó bạn nhé.. ae là lúc cần giúp đỡ thy sẽ luôn luôn sẵn sang. bạn hiểu chứ. như bạn đó. bạn bị ae nói lừa đảo chửi bạn..tớ vẫn là người bạn luôn tin cậu.. nhưng đến lúc này thỳ mình đã sang mắt ra rồi.. mình xin phép chửi vào mặt bạn.. Địt Con Mẹ Nhà Bạn XxZinxZ àh... Chỉ Vì AE với nhau nên mình cung tin ban. Nên cho bạn mượn để giả cho SoulBeeper... Chứ thật sự 500vc nó chả là cái lồn gì đâu bạn nhé... thang boyka mình phải bú thí cho nó 2m để lấy lại nhân cách con người ... chứ với mình tiền quan trong buồi gì... có 500 mà bạn cứ hẹn lên hẹn xuỗng rồi.. mình nt gọi điện , maill trong game bạn cung mất con mẹ nó hút luôn... uk thôi ks mình đã sác đinh post bài này lên thy mình cũng địt cần tiền nữa.. Nếu bạn là 1 đưa rẻ rách như vậy thỳ mình cho bạn luôn đó..nếu bạn có thiếu thốn cư maill mình chỉ cần mở mồm xin 1 câu là mình cho bạn ít mà tiêu .. chứ đừng đi lừa đảo nữa bạn ko thấy nhục à.. lừa đc vài đồng bị ae nó chửi cả mả lên ko thãy xấu hổ à ... Mà mình cung đéo hiểu bạn nghĩ cái gì nữa.. mình sống thoải mái nv mà bạn đéo chơi dc nữa thỳ chắc bạn đéo chơi dc với ai đâu... Mà bạn là con người thỳ bạn sống ls cho đúng là con người đi .. chứ là con ng với nhau ae còn quay lại cắn rồi lừa lọc nhau thy thực sự bạn đéo bằng con chó nhà mình.. còn -Lu- Nhà mình nó còn phân biệt dc ai là chủ ai là là lạ..chứ đéo nhu bạn quay lại cắn cả ae.. bạn nghĩ xem bạn có = nó ko.. .. Thôi tớ cung ko thích nói nhiều .. tặng bạn 1 câu.. Là Người Thỳ Khó Nhưng Làm Chó Thỳ Đơn Giản Lắm... Bạn cố gắng học cách làm người đi bạn nhé. Chào Bạn XxZinxZ Bạn đưng giở cái giọng cùn thế nào cung dc nhé... cho bạn 500 để học cách làm người đó [IMG][IMG] [/IMG] [/IMG]

LĐTC Guild Driver
    Guild Driver
    Bố Hoàng's Avatar
    Địa điểm
    Âm Nhạc ♥ Ánh Sáng
    Like
    232
    Được Like 250 lần trong 118 bài
    Trích Được post bởi ThuyTien01 Xem bài viết
    uk trùm lừa đảo sv nổi tiếng đó ai cũng lừa ai cung cắn ae cung ko tha bạn đọc bên trên đó )
    Đọc à thôi mất thời gian lắm nhìn khua khua qua là hiểu rồi đọc làm gì cho mắt lồi to ra đúng chứ

Senior Member ThuyTien01's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi Bố Hoàng Xem bài viết
    Đọc à thôi mất thời gian lắm nhìn khua khua qua là hiểu rồi đọc làm gì cho mắt lồi to ra đúng chứ
    thằng XxZinxZ này mình thế nó cung bá đạo vl.. ai nó cũng lừa đc nó cung giỏi đó chứ k thể k phủ nhận điều này

LĐTC Guild Driver
    Guild Driver
    Bố Hoàng's Avatar
    Địa điểm
    Âm Nhạc ♥ Ánh Sáng
    Like
    232
    Được Like 250 lần trong 118 bài
    Trích Được post bởi ThuyTien01 Xem bài viết
    thằng XxZinxZ này mình thế nó cung bá đạo vl.. ai nó cũng lừa đc nó cung giỏi đó chứ k thể k phủ nhận điều này
    hay là mình bất chấp tất cả làm nghề đó đi nhế khéo lại kiếm ăn ^^

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    thằng này chắc mặt nó dày đến mức râu ko mọc đc mất

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789