Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 27 của 27
    Member
    Like
    2
    Được Like 11 lần trong 1 bài

Tản Mạn Về G Killer

Mình định bụng sẽ không nói chuyện này, nhưng chiều nay đọc 1 topic của a hiếu mình sẽ viết 1 bài tản mạn về G killer bậy bạ chơi, lại nghe mọi người trong topic "game là giải trí , chủ G cũng như mem blabla .... thắng thua ko quan trọng ;d" hehe

Game vui là 9 ?

Ai hiện đang chơi Mu hn lâu năm ( k có mình ;d ) , ắt hẳn sẽ biết đến Guild Killers , một trong những G mạnh lực của server. Hôm nay là một ngày không đẹp như mọi ngày khác, trời nắng vãi , và mình người đang ngồi viết bài này, không phải để PR cho Guild Killers , mà là muốn bày tỏ 1 góc nhìn của mình với G killer - chủ Guild ( a hiếu ) . Có những điều nhiều người hiện tại chưa biết về Game và Cuộc Sống nó khác nhau xa , và những gì sắp nói ra dưới đây là những điều chân thật nhất mà mình trải nghiệm được từ khi vào Guild đến giờ.

Cái mình nhìn nhận riêng của mình với a hiếu , 1 chủ G tâm huyết và rất rất nhiệt tình với ae Nhưng thật ra ko ai trên đời này là hoàn hảo đâu anh à , về phần là 1 người quá tâm huyết với G killer , mình xác nhận là a cực kỳ tâm huyết , nhưng với cương vị là 1 chủ G a vẫn còn 1 số khía cạnh lung tung ;d , có lẽ anh cũng biết e chơi từ lúc e vào G killer e với a như thế nào , có 1 trận CTC mà 2 ae bàn luận từ thứ 3 đến thứ 7 loay hoay chỉ trong 1 cái game , 1 trận đánh nhỏ , ae cùng đam mê tức nhiên là ko gì quý bằng . Chuyện riêng nói ra ở đây thì rất là vớ vẫn
    , mình có nói thẳng với a hiếu là có nên bán acc ko ? Mà a hiếu dội thẳng 1 ca nước lạnh vào mình , cứ như là kẻ phản bội ;d , 1 người 1 cách suy nghĩ ai mà biết đc ai suy nghĩ gì .... và đỉnh điểm cuối cùng khi mình có tranh luận với LoveMusic và cũng ko biết lý do gì mà acc BoHieu kick 1 phát cái bụp ;d , tính lên yh hỏi 1 cái lý do thì thấy yh a hiếu để stt : Vắng mợ thì chơ vẫn đông hehe , mình lại càng vui vì đó giờ từ lúc vào G mình rất bị gò bó trong khoảng PK , đối với mình chơi game đích thật là giải trí , trong killer thì 1 thằng xạo xạo như lovemusic ( quay bùa chaos ra set rồng xanh 4% 5% ) thì phải tôn trọng vì lớn tuổi , mình thì khác có 40 50 tuổi đã vào game thì cứ chấp nhận là hòa đồng vào thế giới ảo , 50 tuổi vào game vẫn bị 10 15 tuổi pk toạt đầu bị chửi như con thú vì đây là game , ra ngoài thì nó khác hẳn , đừng bao giờ so sánh giữa game và cuộc sống . 1 là chơi , 2 là dứt ko nhây nhưa ko đụng đến nhau , gặp thì pk , đừng nói nhiều ! Xong về a hiếu .

Còn việc nói xấu hay ăn cháo đá bát của các ae killer out G thì mình miễn bình luận , ai sao người nấy biết , chung chung là ôm hack thủ dâm , nói thằng là chén cháo để kế bên miệng thì mình đá phăng mẹ nó ra chứ ko ăn , mình đã bán acc , mình khác mọi người mình thích nghiên cứu tìm tòi về agi về tốc độ dứt điểm đối phương chứ ko thích agi 1k mà speed lại max .

Chơi game là vì đam mê , nói đc làm đc , mình bỏ 7m vnd vào acc dk để giải trí , để pk trong 2 tuần nay, chứ mình ko bao giờ nghĩ là bỏ tiền vào đây để đc quản lý trong 1 G quá thể hiện cái tôi của mình , các ae ờ Killer có khẳng định là 1 khối đoàn kết ? đụng đến 1 thằng nào thì thằng đấy nhảy giật giật thể hiện cái tôi của mình lên mặc dù nói nhiều mà làm ko đc bao nhiu ?

Trong cái topic của a hiếu béo có bao nhiu người đã gắn bó với sever QL trong G killer hay chỉ là các Sv khác rồi lâu lâu lướt 4rum vào văn chương , người ngoài cuộc thì biết cái gì trong G killer Sv QL .

Nên phản biện vào vấn đề 9 , các bạn chơi sv cũ đừng bao giờ nói chung chung ngoài lề rồi tỏ vẻ thanh cao . CÒn bạn nào cứ lôi chuyện đời vào game , 1 dao lấy mạng ;d hehe ở chổ mình sống ko tiền nó còn bén hơn dao , ngoài đời ng ta đấu đá = cái đầu , đấu đá = miệng mồm giang hồ thì muôn đởi cũng làm culy ko bao h ngóc đầu lên đc đâu , chó sủa là chó ko cắn !

Mặc váy và đi ngủ đi các bạn nhiều chuyện

2. 11 thành viên Like DKDepZai cho bài viết này:

6870950 (24-03-2014), Ý Mày Như Nào (24-03-2014), buffpro91 (24-03-2014), Chaos (24-03-2014), haivnvnn (24-03-2014), luckymens (30-11-2014), nhepzo (24-03-2014), OngGiaMu (24-03-2014), thanhtung123 (25-03-2014), ThjenMenh (28-03-2014), vuduy (24-03-2014)

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    Trích Được post bởi Nguyễn Bờm Xem bài viết
    em mà đi long 2 anh đầu tư chỗ ăn ngủ tại gia
    trắc trắc là e sẽ vào trong tháng 4 a àk cô e ở đó bao e đi ăn đi chơi tẹt bô

Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    Được Like 150 lần trong 86 bài
    Trích Được post bởi 0978xxxx Xem bài viết
    trắc trắc là e sẽ vào trong tháng 4 a àk cô e ở đó bao e đi ăn đi chơi tẹt bô
    ghé thăm anh chị nếu có thời gian rãnh dakmil-dak nông sdt của anh. 016789 47 616.
    Dạo này anh bận bịu công việc xây nhà nên chưa sắp xếp chơi bời được em

Senior Member ThuyTien01's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài

:D

kaka Hay

Senior Member qmobile123's Avatar
    Địa điểm
    Việt Trì-Phú Thọ
    Like
    10
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    uppppppppppppppp

Thành Viên Guild HoangToc
    Guild HoangToc
    Bố Trẻ Con's Avatar
    Địa điểm
    Ở Môt Nơi Mà Một Dân Chơi Không Bao Giờ Biết
    Like
    26
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi Nguyễn Bờm Xem bài viết
    ghé thăm anh chị nếu có thời gian rãnh dakmil-dak nông sdt của anh. 016789 47 616.
    Dạo này anh bận bịu công việc xây nhà nên chưa sắp xếp chơi bời được em
    Bờm ML ko chơi MU nữa à

Phó Guild BaDao
    Guild BaDao

Like
    2
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi 6870950 Xem bài viết
    1like
    bài viết rất xúc tích
    Làm thế nào để 1k max sp.
    Game vui vẻ thôi mà.