Kết quả 1 tới 6 của 6
    Member
    Like
    2
    Được Like 3 lần trong 3 bài

học SKill MNS cua DW va diem Skill master

chao cac bac. em da lam nv3 cua dw muon hoc skill MNS thi hoc sach gi? va cach cong diem Skill Master nua. chi em cach cong voi
    thanks cac bac truoc

Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài
    Trích Được post bởi sonbn91 Xem bài viết
    chao cac bac. em da lam nv3 cua dw muon hoc skill MNS thi hoc sach gi? va cach cong diem Skill Master nua. chi em cach cong voi
    thanks cac bac truoc

MNS dịch ra tiếng việt mà phép vòng tròn năng lượng , bạn mua ở lorencia á. Còn Skill master củng rất đơn giản , khi bạn đã thật sự hoàn thành nhiệm vụ cấp 3 , bạn luyện lv đến 400 , sao đó cứ tiếp tục đánh quái để luyện skill , bạn bấm chử A lên để xem giao diện điểm master , khi bạn luyện skill , cấp độ sẽ được tăng điểm và những điểm đó bạn + vào bảng master , điểm master tối đa là 5 cho 1 skill. Chúc vui!
    Last edited by Út Cưng; 22-04-2011 at 03:27 PM.

Member
    Like
    2
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi Út Cưng Xem bài viết

MNS dịch ra tiếng việt mà phép vòng tròn năng lượng , bạn mua ở lorencia á. Còn Skill master củng rất đơn giản , khi bạn đã thật sự hoàn thành nhiệm vụ cấp 3 , bạn luyện lv đến 400 , sao đó cứ tiếp tục đánh quái để luyện skill , bạn bấm chử A lên để xem giao diện điểm master , khi bạn luyện skill , cấp độ sẽ được tăng điểm và những điểm đó bạn + vào bảng master , điểm master tối đa là 5 cho 1 skill. Chúc vui!
    co phai MNS tang sat thuong khong ah. vi em ko hoc duoc nhung tu nhien co 1 skill moi. no tang sat thuong. skill master thi cong het vao tat ca cac skill ah? hay cong nhu the nao?

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    mns là vòng tròn năng lượng bạn ah.
    skill mater bạn tăng hết vào các ô khi có điểm mater.

Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài
    Trích Được post bởi sonbn91 Xem bài viết
    co phai MNS tang sat thuong khong ah. vi em ko hoc duoc nhung tu nhien co 1 skill moi. no tang sat thuong. skill master thi cong het vao tat ca cac skill ah? hay cong nhu the nao?
    Bạn pm yahoo: smod_utcung , để được giải đáp nha!

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    cho hoi bgio DW danh chuong lag la ko chet quai ah. minh co 93k poin. cong 50k AGI danh ko chet quai;'. Truoc chua cap nhap ban 6.2 van danh d.c ma