Conversation Between Châu Bá Thông and longhb

4 Tin nhắn của khách

1. ADMIN vào hồi lúc 2:24 vào xem cái thùng đồ tài khoản:l0nghb123 cụm máy chủ phục hưng. . .khi nhân vật VLNeverdie của em đi quảng trường quỷ kết thúc xong thì ra map noria cất đồ vào thùng đồ thì khi vào xem lại thì phát hiện mất 1 sét ma vương+9 4% ao luck 4% và non luck 4%+gay kundun+9 ex 12op phục hồi 8h/P khi giết quái và 1 nhẫn tăng mana 2% 30% zen. . .chả hiểu vì sao lại mất admin vào thùng đồ tài khoản em xem hộ em cái nó bị mất vì sao. . .
  2. ADMIN FIX NHẦM CỦA EM HJX HJX EM ĐÃ BẢO VCEN TRONG THÙNG ĐỒ CHỨ CÓ BẢO LÀ TRÊN NHÂN VẬT ĐÂU FIX MẤT VCEN CỦA EM TRẢ EM LẠI VCEN DI. . CỨ LẤY VCEN TRONG THÙNG ĐỒ LÀ BỊ NGẮT KẾT NỐI ADMIN XEM LẠI CHO EM THÙNG ĐỒ CỦA TAI KHOAN:l0nghb123 voi. . nó bị lag
  3. admin giúp em với em bị lag vcen trong thùng đồ .khi lấy ra thì con nhân vật tự nhiên bị đẩy ra k lấy vcen ra duoc. . . nhân vật là VLNeverdie của cụm máy chủ phục hưng anh giúp em để khi lấy ra k bị đẩy ra với . . cam ơn anh
  4. admin giúp em với em bị lag vcen trong thùng đồ .khi lấy ra thì con nhân vật tự nhiên bị đẩy ra k lấy vcen ra duoc. . . nhân vật là VLNeverdie của cụm máy chủ phục hưng anh giúp em để khi lấy ra k bị đẩy ra với . . cam ơn anh
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4