Conversation Between Út Cưng and longhb

5 Tin nhắn của khách

1. VÀO HỒI 2:24 SÁNG NGÀY 17 THÁNG 6 KHI ĐI XONG QUẢNG TRƯỜNG QUỶ VỀ THÌ EM CÓ VỀ MAP NORIA NHÂN VẬT VLNeverdie của em ĐỂ CẤT ĐỒ ĐANG MẶC VÀO THÙNG ĐỒ CẤT VÀO XONG THÌ KHI MỞ RA PHÁT HIỆN MÌNH BỊ MẤT HẾT ĐỒ MÀ MÌNH VỪA MỚI CẤT VÀO ĐÓ LÀ 1 SÉT MA VƯƠNG+9 EX 4% AO LUCK 4%+NON LUCK 4% VỚI 1 GẬY KUNDUN +9 EX 12OP HỒI PHỤC 8H/p KHI GIẾT QUÁI VÀ 1 NHẪN EX TĂNG MANA 2%+30% ZEN KHI MỞ RA THÌ THẤY MẤT ĐỒ TRONG THÙNG ĐỒ . . ADMIN VÀO XEM CÁI TÀI KHOẢN:l0nghb123 cụm máy chủ phục hưng admin giải quyết nhanh cho em để em con chơi với. . .
  2. ADMIN vào hồi lúc 2:24 vào xem cái thùng đồ tài khoản:l0nghb123 cụm máy chủ phục hưng. . .khi nhân vật VLNeverdie của em đi quảng trường quỷ kết thúc xong thì ra map noria cất đồ vào thùng đồ thì khi vào xem lại thì phát hiện mất 1 sét ma vương+9 4% ao luck 4% và non luck 4%+gay kundun+9 ex 12op phục hồi 8h/P khi giết quái và 1 nhẫn tăng mana 2% 30% zen. . .chả hiểu vì sao lại mất admin vào thùng đồ tài khoản em xem hộ em cái nó bị mất vì sao. . .
  3. http://forum.mu-hanoi.net/member.php...%9At-C%C6%B0ng GM XEM HỘ EM TÌNH TRẠNG LẤY VCEN RA LÀ BỊ NGẮT KẾT NỐI tai khoan:l0nghb123 với giúp em nhanh em còn chới GM NHá
  4. ADMIN GIẢI QUYẾT GIÚP EM THÙNG ĐỒ CỦA tài khoản:l0nghb123 với. . khi lấy vcen ra thì bị ngắt kết nối admin giải quyết nhanh giùm em xem thế nào để em còn chới với. .
  5. ADMIN GIẢI QUYẾT GIÚP EM THÙNG ĐỒ CỦA tài khoản:l0nghb123 với. . khi lấy vcen ra thì bị ngắt kết nối admin giải quyết nhanh giùm em xem thế nào để em còn chới với. .
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5