Conversation Between Út Cưng and loveiusomuch3

10 Tin nhắn của khách

1. Em hơi bị ác đó.. Bít sao anh post bài ở thảo luận ko .. Để gọi em đó vì gọi ở toppic khác em ko đọc... Del bài anh lại dùng từ bạn : Pp em nhé .. nếu hok sr anh thì anh hok bao h nói chuyện với em nữa
  2. Anh làm clip rùi mà ....:. Thực ra anh vít bài riêng cho em mà ko bít seo ko gửi được ... Em xem clip ở toppic : Út cưng ui .. Clip của em đây ở Balorencia chém gió nhé . AAAAA đây rùi pót lun tại đây naz
    Do lap của anh bị hỏng Míc nên anh đưa ra 1 bài guitar anh chơi cũng lâu lâu ùi . Anh sửa đc mic của lap sẽ tănh em nghe trực tiếp lun

Ai biết chơi guitar pm mình làm cái clan nhé
    Ai muốn xin hợp am , intro , tab bài này thì pm : handoino1.dkny biết thêm chi tiết nhé :X
    p/s ai thấy hay nhơ thanks nha . Ko thank ko tiếp chuyên âu đấy
  3. Anh lập topic riêng và up clip lên cho Út thưởng thức nhé, làm clip phải chi tiếc và cho Út biết mặt luôn nhé.
  4. Anh làm toppic gửi clip cho em xem rùi đó ... Nhớ thanks anh ý .. Toppic ở balorencia
  5. Út đâu ùi .. Anh đi làm bận quá h mới online được : O_o . Hok mún nghe guitar anh chơi à >.< .. pm Yh : handoino1.dkny em nhé
  6. Út đâu ùi nói chuyện mới anh xíu nào
  7. Hì hì ế mừ gọi mãi hem trả nhời .. Thêm bạn yahoo : handoino1.dkny út nhé rảnh chúng mìn tâm sự . Mấy nay bận việc quá hem online được
  8. Út cũng thích chơi ghitar lắm
  9. Làm quen tí được không em anh là Dương YH: handoino1.dkny anh chơi guitar tặng em 1 bản nhé !!
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 10