Conversation Between long92dn and Thiếu Tá: Châu Việt Cường

10 Tin nhắn của khách

1. anh à em đã pm 2 lần với nội dung này nhưng tất cả chỉ là im lặng mà thôi
  2. vao luc 4h00p ngay 27/12 em co lay 80k vp tu thung do sv 4 sang sv ket qua den sv1 de gd do thi so vp do khong canh ma bay mong anh giai quyet dum em
    ten nhan vat :arrow
    server :anh hung
    tai khoan: long92dn
    cai gi mat con duoc chu vp mat chac chet qua
  3. su viec ngay 20 lau roi em khong noi nua
    cac anh bao tri 2 ngay vao loi van hoan loi va lag van hoan lag
    80k vp cua em lay ra tu sv 4 sang den sv 1 luc 4h khong canh ma bay
    nhan vat arrow acc long92dn
    neu anh con co trach nhiem thi test giup cho em
    neu em noi 1 loi sai su that em xin tu dong del acc
  4. vao luc 4h00p ngay 27/12 em co lay 80k vp tu thung do sv 4 sang sv ket qua den sv1 de gd do thi so vp do khong canh ma bay mong anh giai quyet dum em
    ten nhan vat :arrow
    server :anh hung
    tai khoan: long92dn
    cai gi mat con duoc chu vp mat chac chet qua
  5. bạn chú ý đúng post quá nhiều với cùng nội dung
  6. Sự việc là thế này sáng 20/12 em có lấy 2 món thánh nữ(tay+ quần) đi đập lên 9 sau khi đổi sang sv 1 quay lại thì thấy item tự x2 lên , em đã nhờ admin xóa những item dupe đó rồi và kết quả là xóa luôn những item chính của em, trong khi sự việc này chưa được giải quyết thì chiều hôm đó khoảng 5h khi sv bị lag em có qua sub 1 để cất đôi giày thánh nữ còn xót lại + 1 đôi giày hỏa thần MG mới lượm , và cuối cùng lúc sv kết nối trở lại thì 2 item đó không cánh mà bay luôn. em xin cam đoan những điều vừa nói là sự thật mong admin và các mod trả đồ và có lời giải thích hợp lý cho em . thêm nữa chiều nay nhập cái vé gaion cũng mất lun
    CÁC MÓN LÀ :TAY THÁNH NỮ LUCK + 5% PHẢN HỒI , GIÀY THÁNH NỮ 4% GIẢM SÁT THƯƠNG ,40% ZEN 4OP, QUẦN THÁNH NỮ 4% GST 12OP MONG CÁC ANH XEM XÉT , EM CHỈ XIN 3 MÓN ĐÓ 2 MÓN KIA MẤT CŨNG ĐƯỢC EM KHÔNG CẦN ĐÂU EM CHƠI F MÀ MẤT 3 MÓN THÁNH NỮ ĐÓ TIẾC ĐỨT RUỘT
    TÊN NHÂN VẬT :ARROW
    ACC :LONG92DN
  7. còn nếu được thì anh add yahoo em : what_luv0789 tks
  8. anh ơi có thể cho em nick chat để tiện liên lạc không?????
  9. cho em xin cái link điểm bug ngũ tiễn để né ra anh ơi
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 10