PDA

View Full Version : Này Mọi Người Hãy Nghe Tôi Giải Thích.Chứ Thế Này Thì Nhục Mặt lăm'

longchip
09-01-2011, 01:07 PM
đkm nhà mày,t mà phải lừa mày 10k àh con chó,đkm t mới kích hoạt thẻ dừ mới đổi vào zả mày thì éo thấy mày đâu,đã rứa t đéo trả nữa,xemmày làm đc gì t nào,ngon đến đây mà chém nhé,kậu.ký Tên: LongChíp
Nói Thật Bị Pót Lên Đàn Thì Nhục Mặt Lắm..Nhưng Mình Ko làm Chuyện Chi Thì Thôi Ko Dc Pót Lên Diễn Đàn Như Vậy..Ghét Vl:((:((:((:((

Thiếu Tá: Châu Việt Cường
09-01-2011, 01:10 PM
đkm nhà mày,t mà phải lừa mày 10k àh con chó,đkm t mới kích hoạt thẻ dừ mới đổi vào zả mày thì éo thấy mày đâu,đã rứa t đéo trả nữa,xemmày làm đc gì t nào,ngon đến đây mà chém nhé,kậu.ký Tên: LongChíp
Nói Thật Bị Pót Lên Đàn Thì Nhục Mặt Lắm..Nhưng Mình Ko làm Chuyện Chi Thì Thôi Ko Dc Pót Lên Diễn Đàn Như Vậy..Ghét Vl:((:((:((:((

chú ý lời nói nha bạn.

meocodon9x
09-01-2011, 01:55 PM
a ơi thế này là sao?? sao e lên 4rum vào các mục Góp ý-Báo lỗi hoặc Bang hội-Liên minh nó lại ra thế này
http://www.upanh.com/upanh_ewr/v/dit70u7b4qa.htm

vn01254837
09-01-2011, 04:58 PM

vấn đề là kích hoạt chậm sao ko vào game báo 1 tiếng , ai bảo im hơi lun :-< cả tiếng ko vào nói 1 câu vậy thì bảo lừa đảo đúng rồi , 10k tui ko tiếc chi , chỉ post lên forum để anh em cẩn thận ko bị lừa như tôi thôi