PDA

View Full Version : Toàn thể ae MU HN vào xem nhé. Đặc biệt là TyQNPro

quyen
06-01-2011, 10:15 AM
Một sự thật đáng khâm phục ...

Mặt bạn quá dày TyQNPro à !!!

Đông đảo ae MU HN đã có mặt tại hiện trường vụ lật lọng của bạn.

Duel thua 9 - 6 thì bỏ chạy rồi la làng là tôi Buff này Buff nọ.

Đã thế còn gọi ĐK nào gồng máu, thêm mns ai đó rồi gọi tôi và ae tới Lot 0 tính làm càn. Chán thay là mới ra khỏi cổng thì LinkTrang (G tôi) cho về làng sau 1 vài hit. Kết quả là lộ rõ mns và gồng máu.

Lần đầu tiên LinkTrang kill bạn, bạn mất mns nhưng vẫn còn máu. CÒn lần 2 thì mất nốt gồng máu. Và kết quả là chẳng đỡ nổi 1 Hit của LinkTrang. Bạn đã ăn cướp lại còn la làng. Có cần MyDarrling làm chứng, s2Chip làm chứng ko ??? Tôi nghĩ các acc của bạn, nên PM GM đổi dùm tên cho chứ cứ để cái tên ấy thì... nhục mặt lắm bạn àh. CÓ những thành phần RR như bạn trong MU HN quả thật làm MU HN ngày càng khó có thể tiến tới văn minh. Người ta nói: "ăn nhau ở cái trình tăng điểm và PK + thêm đồ". Bạn chưa hề đủ 1 yếu tố nào trong đó. Hạng rẻ ráck, tầm thường và mặt thì chắc hok mỏng hơn mo cau chắc ai cũng biết rồi. LinkTrang, s2Chip, MyDarkling, 1 ĐK nào nữa ýk.

Khỏi cần nói nhiều, bạn cần xem lại chính bản thân rằng chưa phải hơn tôi 60 lần rs thì có thể thắng tôi đâu. Còn cái lời hứa của 1 đứa RR như bạn về chuyện Dell acc thì... Tôi chả cần đâu, vì nv bạn chơi, cái tên của bạn đã RR như vốn dĩ của nó. Một câu đơn giản:

Bạn tuổi Loz`, solo Del acc giờ nào tôi cũng tiếp

rubygem
06-01-2011, 10:33 AM
Uppppppppppp

Có đứa giở trò mns gà Gồng máu mới ghê gớm :)). Lớn họng chết xong mất Buff lại bé họng như thường =))

Vô duyên hết cỡ

quyen
06-01-2011, 10:40 AM
Vinh quang hay nỗi nhục hả Gui ChoiLuon>???
Hôm nay ngày 7/12/2010 Dương lịch.
G Chơi Luôn(trùm a dua, kéo đàn, kéo đống) đang sô lô với con NhatQuyen thì kéo đàn kéo đống vào buff hỗ trợ,xuống los0 rủ pt sô lô công = thì lằng nhằng ko chịu, thế là 1 minh tôi, 2~3 then chúng nó va có vài người lạ bem nhau loạn xạ.(Ai ko tin cứ hỏi nhân vật EFF s2Chip,thế mà con eff NhatQuyen còn đe dọa sẽ lập 1 topic ngoài diễn đàn để nói(nói xấu) về tôi.THÍCH THÌ CỨ VIỆC NHÉ NHATQUYEN,để xem mày nói như thế nào.CHÚNG MÀY CHÓ VẪN HOÀN CHÓ chả tiến hóa nổi thành người đâu.
Để tao nói cho khỏi cãi nha,đợt trước solo với tao thua nhục nhã, bây giờ thua lần RS tao hơn 60 lần,như thế thi điểm Poin ko thể nào qua tao được,chỉ có duy nhất 1 điều la chúng mày chơi bẩn buff xong rôi rủ tao solo,khi tao đánh nhau với mày ở đấu trường thấy xuât hiện vài cái bóng đen đen, nhìn kĩ thì là lu~ chó nhà chúng mày, vào làm gì khi 2 thèn đang solo, kết quả thì sẽ được thông báo ngay khi kết thúc trận đấu, cần zi phải chui vào làm gì.
Tóm lại là vào để buff cho con NhatQuyen,mà chúng mày làm thế để làm gì, chúng mày thắng có vinh quang ko hay mang nỗi nhục.tự suy nghĩ đi. Last edited by QNPRO; Hôm nay at 09:18 AM

Đây là topic do bạn TyQnPro viết nè=))

quyen
06-01-2011, 10:41 AM
Thằng TyQNPro này không hấp tao chui đầu xuống đất=))

quyen
06-01-2011, 10:50 AM
cụ thể là như này bạn TyQNPro rủ con EF buff của mình solo;))nghe thấy rủ ef buff duel mình đã phát hiện thằng nàt hấp rồi=))sau đó rủ mình la NhatQuyen Duel mình đợi nửa tiếng đồng hồ mới đươc Duel cùng ban Pro hấp này kết quả la 9-6 nghiêng về mình:) nó chạy mất người rồi kêu mình buff=))các bạn đọc topic của nó thì biết mình buff như nào rồi đấy;)) nó bảo là đang duel thì nó nhìn thấy 2 cái bóng den( đó la vitxikzai ca 1 nguoi nữa)ý của nó là 2 tên này vào la để buff cho mình;))=)) trong khi đó tên vitxikzai vào là để hướng dẫn cho nó(vì thằng này ngu)

Tiếp đến là nó gọi mình xuống los0 rồi đòi pt;)).ý của nó là pk o đấy(như kiểu đóng cửa 3rack ý;)) thế mới la solo) chỉ cần tiếp xúc thế là đủ để anh em hiểu thằng này nó hấp đến mức độ nào=))

Lucky
06-01-2011, 10:52 AM
Thằng TyQNPro chỉ là môt con chó thôi

KunBun
06-01-2011, 10:55 AM
cụ thể là như này bạn TyQNPro rủ con EF buff của mình solo;))nghe thấy rủ ef buff duel mình đã phát hiện thằng nàt hấp rồi=))sau đó rủ mình la NhatQuyen Duel mình đợi nửa tiếng đồng hồ mới đươc Duel cùng ban Pro hấp này kết quả la 9-6 nghiêng về mình:) nó chạy mất người rồi kêu mình buff=))các bạn đọc topic của nó thì biết mình buff như nào rồi đấy;)) nó bảo là đang duel thì nó nhìn thấy 2 cái bóng den( đó la vitxikzai ca 1 nguoi nữa)ý của nó là 2 tên này vào la để buff cho mình;))=)) trong khi đó tên vitxikzai vào là để hướng dẫn cho nó(vì thằng này ngu)

Tiếp đến là nó gọi mình xuống los0 rồi đòi pt;)).ý của nó là pk o đấy(như kiểu đóng cửa 3rack ý;)) thế mới la solo) chỉ cần tiếp xúc thế là đủ để anh em hiểu thằng này nó hấp đến mức độ nào=))

thế mới là tyQNbro.
sặc lại nhầm tyQNpro =))
mà đây cũng có thể là 1 ý tưởng đấy.
ADM xem set rồi cho thực hiện ý tưởng của bạn tyQNbro di. ( người vào xem đấu trường có thể bup cho 1 trong 2 nv đang duel)
cái này mới ah nha

rubygem
06-01-2011, 10:56 AM
Hok buff mà nó đỡ nổi phát hút máu thứ 2 thì e dell acc :D (trừ khi đừng có tống nhiều máu quá :)), dame tớ 4 mốc rồi đó ;)) )

quyen
06-01-2011, 11:02 AM
2`````````````````` vcl

BởiVìĐamMê
06-01-2011, 11:04 AM
Ối giời ơi:D

quyen
06-01-2011, 11:09 AM
Ối giời ơi:D

oi gời ơi cái gì;)) up cho thằng hấp sớm vào trại đi;))

BởiVìĐamMê
06-01-2011, 11:10 AM
oi gời ơi cái gì;)) up cho thằng hấp sớm vào trại đi;))

Gà Quyên ^^
Thế mà cũng ăn đcchúng nó à:D

quyen
06-01-2011, 11:15 AM
Gà Quyên ^^
Thế mà cũng ăn đcchúng nó à:D

thằng này nó cầy ngày cầy đêm mới hơn mình 60lan thôi;))

TinhVaTien
06-01-2011, 11:15 AM
Hok buff mà nó đỡ nổi phát hút máu thứ 2 thì e dell acc :D (trừ khi đừng có tống nhiều máu quá :)), dame tớ 4 mốc rồi đó ;)) )

E yêu hôm nay hơi quậy đấy nhá, vắng mặt a mà quậy tùng trời à

BởiVìĐamMê
06-01-2011, 11:17 AM
thằng này nó cầy ngày cầy đêm mới hơn mình 60lan thôi;))

Hơn 60 lần mà DK ko ăn đc è:(

quyen
06-01-2011, 11:22 AM
Hơn 60 lần mà DK ko ăn đc è:(

nó là con ef hấp tính tiền làm gi;))

BởiVìĐamMê
06-01-2011, 11:22 AM
nó là con ef hấp tính tiền làm gi;))

À ef a:)
Thôy rồi thế cũng bùn.
Solo với ta ko:)

quyen
06-01-2011, 11:23 AM
À ef a:)
Thôy rồi thế cũng bùn.
Solo với ta ko:)

chấp ta 5-0;))

deptrai1m72
06-01-2011, 11:24 AM
Miễn bình luận . quy ẩn giang hồ ở nhà đi chợ thôi cơm cho vợ rồi :))

BởiVìĐamMê
06-01-2011, 11:24 AM
chấp ta 5-0;))

Hầm à:)
Ngang cơ đy;))
Ta ko thích chơi chấp chiếc gì cả:)

ICloundI
06-01-2011, 12:37 PM
Ta ghét mi lắm Nhậtquyên àk! nhưng cũng up cho thằng hâm này cái! ghét nhất cái kiểu đc buff rồi to còi! nhớ ta ko quên.
DK : ICloundI
Quy ẩn rrồi =))

vytxikdop
06-01-2011, 01:30 PM
Ta ghét mi lắm Nhậtquyên àk! nhưng cũng up cho thằng hâm này cái! ghét nhất cái kiểu đc buff rồi to còi! nhớ ta ko quên.
Quy ẩn rrồi =))

chap luon em NhAtQUyen 9-0 ng0n va0` s0l0 NHA

KoTen113
06-01-2011, 01:40 PM

Đã thế còn gọi ĐK nào gồng máu, thêm mns ai đó rồi gọi tôi và ae tới Lot 0 tính làm càn. Chán thay là mới ra khỏi cổng thì LinkTrang (G tôi) cho về làng sau 1 vài hit. Kết quả là lộ rõ mns và gồng máu.

Lần đầu tiên LinkTrang kill bạn, bạn mất mns nhưng vẫn còn máu. CÒn lần 2 thì mất nốt gồng máu. Và kết quả là chẳng đỡ nổi 1 Hit của LinkTrang. Bạn đã ăn cướp lại còn la làng. Có cần MyDarrling làm chứng, s2Chip làm chứng ko ??? Tôi nghĩ các acc của bạn, nên PM GM đổi dùm tên cho chứ cứ để cái tên ấy thì... nhục mặt lắm bạn àh. CÓ những thành phần RR như bạn trong MU HN quả thật làm MU HN ngày càng khó có thể tiến tới văn minh. Người ta nói: "ăn nhau ở cái trình tăng điểm và PK + thêm đồ". Bạn chưa hề đủ 1 yếu tố nào trong đó. Hạng rẻ ráck, tầm thường và mặt thì chắc hok mỏng hơn mo cau chắc ai cũng biết rồi. LinkTrang, s2Chip, MyDarkling, 1 ĐK nào nữa ýk.

Khỏi cần nói nhiều, bạn cần xem lại chính bản thân rằng chưa phải hơn tôi 60 lần rs thì có thể thắng tôi đâu. Còn cái lời hứa của 1 đứa RR như bạn về chuyện Dell acc thì... Tôi chả cần đâu, vì nv bạn chơi, cái tên của bạn đã RR như vốn dĩ của nó. Một câu đơn giản:

Bạn tuổi Loz`, solo Del acc giờ nào tôi cũng tiếp sao mấy chuyện vặt mà mấy người cố làm như to tát lắm thế,trong game hơn bem nhau hay solo hơn thua là chuyện thường thôi bạn à,tưởng nó đi làm việc xấu ai ngờ nó đánh thua cũng bị chữi thật là vãi chưỡng cho mấy bạn.thôi thì bạn cứ cho nó là (gà) đi nhé

MyDarling
06-01-2011, 06:11 PM
ôi cái đ. Del ác đê :))

BởiVìĐamMê
06-01-2011, 06:18 PM
Oan oan tương báo đến bao giờ mới hết:(

0989768223
06-01-2011, 09:18 PM

=)) đó ko phải như vậy. mà là 1 thằng quái thai dị dạng dị hình + với trình quá gà về Pk =))

BaoKeBenXe
07-01-2011, 11:06 AM
Why? Why? Why? Why?....Bạn TyQNPr0 Sống Kiểu Lồn Gì Mà Ch0 Anh Em chửi Nhju` Vậy...? ( Trả Lời Giúp tớ Cái)

vytxikdop
07-01-2011, 11:16 AM

nen xo'a baj` nay` dj thj` hon

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 11:28 AM
b-(

Đã thế còn gọi ĐK nào gồng máu, thêm mns ai đó rồi gọi tôi và ae tới Lot 0 tính làm càn(cau nay qua lao toet+ voi su ngu dot). Chán thay là mới ra khỏi cổng thì LinkTrang (G tôi) cho về làng sau 1 vài hit. Kết quả là lộ rõ mns và gồng máu.(caunay that lo bich)

Lần đầu tiên LinkTrang kill bạn, bạn mất mns nhưng vẫn còn máu. CÒn lần 2 thì mất nốt gồng máu. Và kết quả là chẳng đỡ nổi 1 Hit của LinkTrang(câu này cang that la lo bich). Bạn đã ăn cướp lại còn la làng. Có cần MyDarrling làm chứng, s2Chip làm chứng ko ??? Tôi nghĩ các acc của bạn, nên PM GM đổi dùm tên cho chứ cứ để cái tên ấy thì... nhục mặt lắm bạn àh.(cai nay ai nhuc tu hieu) CÓ những thành phần RR như bạn trong MU HN quả thật làm MU HN ngày càng khó có thể tiến tới văn minh.(co NhatQuyen va nhung thang bantrong G may thi dunng hon) Người ta nói: "ăn nhau ở cái trình tăng điểm và PK + thêm đồ".(cai nay may dung co day, bo de ra may day) Bạn chưa hề đủ 1 yếu tố nào trong đó. Hạng rẻ ráck, tầm thường và mặt thì chắc hok mỏng hơn mo cau chắc ai cũng biết rồi.(mat day la mat cua maydo NhatQuyen) LinkTrang, s2Chip, MyDarkling, 1 ĐK nào nữa ýk.

Khỏi cần nói nhiều, bạn cần xem lại chính bản thân rằng chưa phải hơn tôi 60 lần rs thì có thể thắng tôi đâu.(xemlai ban than cua may ay) Còn cái lời hứa của 1 đứa RR như bạn về chuyện Dell acc thì... Tôi chả cần đâu, vì nv bạn chơi, cái tên của bạn đã RR như vốn dĩ của nó.(May noi tao RR ah, suy nghi lai may di) Một câu đơn giản:

Nhìn lại cái topic thấy buồn cười,lại thêm em loz rubygem làm cái cối chày giã thêm vào,thật là tuổi mấy em cònbus sữa mẹ chưa đủ tư cách phát biểu tí loz nào cả.

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 11:42 AM
Why? Why? Why? Why?....Bạn TyQNPr0 Sống Kiểu Lồn Gì Mà Ch0 Anh Em chửi Nhju` Vậy...? ( Trả Lời Giúp tớ Cái)

Song kieu loz do hon lu Dog G ChoiLuon va LM chung may

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 11:44 AM
=)) đó ko phải như vậy. mà là 1 thằng quái thai dị dạng dị hình + với trình quá gà về Pk =))

Con di me cua may de ra mayla quai thai ah, di tat bam sinh ah, the thi may vao trai khuyet tat di,co com an com, co chao an chao va co cut an cut not nha con.Do cot dot ngu VL ma cho~ mo~m va`o su?a hu`a

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 11:46 AM
Quy ẩn rrồi =))

May nghe thong tin 1 chieu ma to mom roi ah, ngu VL ra, chac then NhatQuyen bao may bu cat no may cung cuoi xuong ma bu cho dc qua.keu ba ja may nhet lai mayvao trong dit roi de lai di con

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 11:46 AM
ôi cái đ. Del ác đê :))

DELL cai du con di me mayo nha` ah

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 11:47 AM
Oan oan tương báo đến bao giờ mới hết:(

Den khi nao cai G Choiluon va LM cua chung no het hong hach xem AE nhu rac

Thiếu Tá: Châu Việt Cường
07-01-2011, 12:03 PM
Nhắc nhở anh em trong topic này còn nói tục close tocpic band use 7 ngày.

WhoAmI
07-01-2011, 12:06 PM
Vui vẻ nhộn nhịp ghê nhỉ :D :D, làm ta nhớ lại 1 thời hào hùng bên sv HT =))...Nhưng xem ra bên HT từ trước đến nay chưa có Guild nào bị..toàn thể anh em ghét và tổng sỉ vả như Guild ChoiLuon này :-j....Bên sv HT chỉ có G HuTieuGo có vẻ cũng đình đám nhưng ngẫm cho cùng thỳ họ cũng là những anh tài, chỉ tiếc thời thế ko tạo anh hùng :|

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 12:12 PM
Nhắc nhở anh em trong topic này còn nói tục close tocpic band use 7 ngày.
Vang toi se co gang nhin ko noi tuc nua~, neu tuc thi se xu ly sau, cam on da nhac nho

sakukan
07-01-2011, 12:55 PM
Mặc dù không biết sự thật nó như thế nào nhưng đối với riêng tớ thì tyQNpro chẳng qua chỉ là 1 con phò không hơn không kém.
Chắc mày còn nhớ MrHK đã rao bán Gấu chứ?
Mày không mua được gấu nên rao toàn SV là tao lừa đảo. Mày thử hỏi những ai tao đã từng buôn bán, tao bán tuy ít nhưng những ai đã từng mua bán Gấu với tao đều chưa từng bị lừa từ VP đến đồ. Toàn hàng Zin và không lừa ai 1 xu.
Càng ngày bộ mặt trơ trẽn của mày càng lộ rõ. Out game đi là vừa...

quyen
07-01-2011, 02:33 PM
Vang toi se co gang nhin ko noi tuc nua~, neu tuc thi se xu ly sau, cam on da nhac nho

Thằng bệnh hoạn

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 02:36 PM
Mặc dù không biết sự thật nó như thế nào nhưng đối với riêng tớ thì tyQNpro chẳng qua chỉ là 1 con phò không hơn không kém.
Chắc mày còn nhớ MrHK đã rao bán Gấu chứ?
Mày không mua được gấu nên rao toàn SV là tao lừa đảo. Mày thử hỏi những ai tao đã từng buôn bán, tao bán tuy ít nhưng những ai đã từng mua bán Gấu với tao đều chưa từng bị lừa từ VP đến đồ. Toàn hàng Zin và không lừa ai 1 xu.
Càng ngày bộ mặt trơ trẽn của mày càng lộ rõ. Out game đi là vừa...
Chui hay qua ku, de xem ADM co delete acc cua may trong 7 ngay ko,maymoila then nho nhen ick ky, chuyen nhu the ma may thu` zai va~I

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 02:38 PM
Thằng bệnh hoạn

Thang na`y nu~a nay ADM, no chui mac du dc nhac nho 1 lan roi nay, coi chung no can luon ADM day,cho dai cua Lang SonNo1Pro(Lang Son dinh cua dinh nui pi ro) y no noi y nghia gui cua no la o Lang Son, tuot tren dinh nui va con bi ro ro do AE.VKL that.

quyen
07-01-2011, 02:42 PM
Thang na`y nu~a nay ADM, no chui mac du dc nhac nho 1 lan roi nay, coi chung no can luon ADM day,cho dai cua Lang SonNo1Pro(Lang Son dinh cua dinh nui pi ro) y no noi y nghia gui cua no la o Lang Son, tuot tren dinh nui va con bi ro ro do AE.VKL that.

Bố lạy mày dm ở tận vùng sâu vùng xa quanh năm lụt lọi chết đói còn oai.không hiểu mày được ăn học hết lớp mấy mà ngu không chju được.có đầu mà không có óc

sakukan
07-01-2011, 02:44 PM
Chui hay qua ku, de xem ADM co delete acc cua may trong 7 ngay ko,maymoila then nho nhen ick ky, chuyen nhu the ma may thu` zai va~I

Ôi, mày về dở sách từ điển Việt- Việt ra mà xem lại chửi là thế nào nhé =))
Chửi là @$^%#$#$
Còn tao chỉ sử dụng các ngôn từ đúng nơi đúng chỗ thôi.
Thù dai? Cái thể loại như thế phải nói, phải rao cho thiên hạ biết. Trơ trẽn.

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 02:49 PM
Bố lạy mày dm ở tận vùng sâu vùng xa quanh năm lụt lọi chết đói còn oai.không hiểu mày được ăn học hết lớp mấy mà ngu không chju được.có đầu mà không có óc
zoi oi la zoi no bao minh o vung sau vung xa nay, AE nghe co bun cuoi ko,bo xin thua voimay la bo o mien trung, co song co nui co bien ca, co ca lang an choi lang ca hat du ca,chinh may chinh NhatQuyen may o tit tren Dinh? Lang Son khi? ho co` gay, cho an da ga` an soi deo co cut de ma an nu~a, the ma con tru ca'i mo~m cho len ko biet nhuc.Ban? li~nh deo co, ban? le thi lung lay ma xao lon quang luu dan ha ma`y

sakukan
07-01-2011, 02:51 PM
zoi oi la zoi no bao minh o vung sau vung xa nay, AE nghe co bun cuoi ko,bo xin thua voimay la bo o mien trung, co song co nui co bien ca, co ca lang an choi lang ca hat du ca,chinh may chinh NhatQuyen may o tit tren Dinh? Lang Son khi? ho co` gay, cho an da ga` an soi deo co cut de ma an nu~a, the ma con tru ca'i mo~m cho len ko biet nhuc.Ban? li~nh deo co, ban? le thi lung 1459jha ma`y

MOD ơi --> Ban nick 7 ngày đi nè, nó chửi nè =)) =))
P/s: Bản chất vẫn là bản chất, từ khi Mod cảnh cáo cái thì chỉ được 3 hay 4 câu dạ dạ vâng vâng rồi đâu vào đó =))

MaydiemlamNhatQuyen
Ôi, mày về dở sách từ điển Việt- Việt ra mà xem lại chửi là thế nào nhé =))
Chửi là @$^%#$#$
Còn tao chỉ sử dụng các ngôn từ đúng nơi đúng chỗ thôi.
Thù dai? Cái thể loại như thế phải nói, phải rao cho thiên hạ biết. Trơ trẽn.
Con the`n na`y vi chuyen mua may con gauma no theo leo~ de~O de can minh day,na`o xin moi con cho dai moi ra lo` bu vao dit cho cua con NhatQUyen sua di nao>>>2<<<3

quyen
zoi oi la zoi no bao minh o vung sau vung xa nay, AE nghe co bun cuoi ko,bo xin thua voimay la bo o mien trung, co song co nui co bien ca, co ca lang an choi lang ca hat du ca,chinh may chinh NhatQuyen may o tit tren Dinh? Lang Son khi? ho co` gay, cho an da ga` an soi deo co cut de ma an nu~a, the ma con tru ca'i mo~m cho len ko biet nhuc.Ban? li~nh deo co, ban? le thi lung lay ma xao lon quang luu dan ha ma`y

;)) 2` hết chỗ để nói;))=))

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 02:52 PM
P/s: Bản chất vẫn là bản chất, từ khi Mod cảnh cáo cái thì chỉ được 3 hay 4 câu dạ dạ vâng vâng rồi đâu vào đó =))

Do hon may co mat ma nhu mu`, thay nhac nho roi van cho~ mo~m cho' vao su?a GAU GAU

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 02:54 PM

Dung qua nen noi the dech nao dc ma noi,ngu hoc con to ra co hoc, ve bao ong ja ba bu may day lai di nha then cho an cut

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 02:56 PM

Cai oc cho cua may lam sao ma doi dap dc voi tao ha, deo nghi ra dc cau zi de bien minh thi choi cau nay day ''2` hết chỗ để nói'', that VL cho then ngu hoc o tit tren dinh nui,toan choi voi thu ko nen moi the day.

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 02:57 PM

Chang le Mod ko thay phai doi may chi moi thay ah,then nay cang noi cang the hien cai' ''NGU'' bam sinh.

quyen
07-01-2011, 02:58 PM
Cai oc cho cua may lam sao ma doi dap dc voi tao ha, deo nghi ra dc cau zi de bien minh thi choi cau nay day ''2` hết chỗ để nói'', that VL cho then ngu hoc o tit tren dinh nui,toan choi voi thu ko nen moi the day.

ai ngu thì anh em nó biết hết cả rồi không cần thanh minh đâu;))=))

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 03:03 PM
ai ngu thì anh em nó biết hết cả rồi không cần thanh minh đâu;))=))

Đúng,ai ngu thì AE no biết hết rồi, vừa ngu vừa điếm nó cũng biết rồi,

quyen
07-01-2011, 03:05 PM
Đúng,ai ngu thì AE no biết hết rồi, vừa ngu vừa điếm nó cũng biết rồi,
Nói thật mày chưa đủ tuổi để nc ở đây đâu;))ngu thì ngậm mồm mà nghe:)

sakukan
07-01-2011, 03:06 PM
Do hon may co mat ma nhu mu`, thay nhac nho roi van cho~ mo~m cho' vao su?a GAU GAU

Mày xem tao chửi ở đâu? Tao chỉ nói thôi chứ không chửi @$%@^$@ như mày "đồ vô học"

quyen
07-01-2011, 03:07 PM
Mày xem tao chửi ở đâu? Tao chỉ nói thôi chứ không chửi @$%@^$@ như mày "đồ vô học"

Bạn có thấy nó nc ngu không?;))

sakukan
07-01-2011, 03:09 PM
Bạn có thấy nó nc ngu không?;))

Ôi chấp gì con nít mới lớn. Vào train đi :D

TaKe
07-01-2011, 03:28 PM
bạn chủ topic bữa vừa rồi hình như cũng đòi solo del acc vs ai đó...thua và sau đó cũng làm càn mà nhỉ ???????????
chắc có lẽ mình nhầm =))

quyen
07-01-2011, 03:42 PM
bạn chủ topic bữa vừa rồi hình như cũng đòi solo del acc vs ai đó...thua và sau đó cũng làm càn mà nhỉ ???????????
Chắc có lẽ mình nhầm =))

bạn có cần nghe rõ không 0942924345 nháy sag nhé rồi rõ đỡ phải không biết gì nói lung tung.nháy sang de

Pass
07-01-2011, 04:12 PM
Không có ai ngu học,cũng chẳng phải học ngu,chỉ có người không chịu học. MOD close topic giùm :D

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 06:06 PM
Không có ai ngu học,cũng chẳng phải học ngu,chỉ có người không chịu học. MOD close topic giùm :D

UpUp ong LaoNhat 10 phieulun ne

AzikkyACE
07-01-2011, 06:27 PM
Ao? Ao?. Chuối cả nải.

TaKe
07-01-2011, 06:56 PM
bạn có cần nghe rõ không 0942924345 nháy sag nhé rồi rõ đỡ phải không biết gì nói lung tung.nháy sang de

nghe thì tớ nghe bên tp bên kia rồi :))

MaVuong
07-01-2011, 07:01 PM
choi game de vui thoi ma lam j pai chui nhau vay hic thua thang lam j..ae choi game chem gio' noi chuyen cho vui la duoc tui day la ga thi tui nhan ga kan j pai si dien voi ai chui? nhau dc kai j chu rs nhiu thi lam sao trong game thi oai do' o ngoai doi thi biet la ai dau

TroiXanh
07-01-2011, 07:04 PM
chửi nhau vãi loàn :P ko bình luận

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 07:08 PM
Tôi TyQNpro xin lỗi toàn thể AE trong game, tôi xin hứa ko chửi bậy nói tục với gui Choiluon và NhatQuyen nữa,chửi nhau chẳng đc ích lợi gì cho cả 2 bên mà còn bị AE chê cười.tôi xin lỗi tất cả mọi người.Và xin lỗi luôn G Choiluon + NhatQuyen, xin lỗi vì tôi cảm thấy mình chửi nhau vô ich quá (chứ ko phải vì tôi sai).Mong từ nay nếu muốn giải tỏa Street thì bên ấy cho bên đây cái lịch để cùng nhau giải tỏa Street nhé.=D>

xuanha
07-01-2011, 07:33 PM
em ko biet mat khau wet cap 1 cap 2 la sao het may anh chi em voi

xuanha
07-01-2011, 07:34 PM
em muon dang ky de choi game nhung ko biet mk wet cap va 2 la sao het may anh chi em voi

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 07:42 PM
[QUOTE=xuanha;98670]em muon dang ky de choi game nhung ko biet mk wet cap va 2 la sao het may anh chi em voi[/QUOT
Mật khẩu web là để ban vào tài khoản để rs hoặc rửa tội vv.vvv,còn mật khẩu cấp 2 là dùng để lấy lại mật khẩu game hoặc mật khẩu web trong trường hợp bạn bị quên 2 mật khẩu game và mật khau web,

xuanha
07-01-2011, 07:45 PM
nhung no doi 3 mat khau em dk roi nhung ko duoc mat khau wet cap 1 va mat khau game giong nhau ko anh

xuanha
07-01-2011, 07:45 PM
mat khau cap 1 va mat khau game giong nhau ko anh

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 07:51 PM
nhung no doi 3 mat khau em dk roi nhung ko duoc mat khau wet cap 1 va mat khau game giong nhau ko anh

khong, 2 mat khau phai khac nhau moi duoc

hama9x
14-01-2011, 04:09 AM
oái Giời chuyện này cũng pót lên Diễn Đàn Làm gì Thắng Thua Là Chuyện Thường tình...thì ai chả biết đi Pk mà ko có Hỗ Trợ..Muốn ko có Hỗ trợ thì vào đấu trường thử 1 solo 1 xem ai mạnh hơn ai

vytxikdop
14-01-2011, 04:14 AM
chắc có lẽ mình nhầm =))

solo với tao chứ ai
nó bảo dám chấp nó 9-0 solo del acc ko ;))
chấp luôn ko biến hình ;))
thua 10-0 mà vẫn to mồm oai vcl ra =))
cũng rủ solo del acc :)