PDA

View Full Version : Dan Hai Duong vao day

lakzboycb2
05-01-2011, 09:54 AM
To co rao ban do sumon tren kenh rao ban va ban VjtBau voi so dien thoai 01269208236 goi dien thoai muon mua do cua to. To da ban cho ban i set thach anh +9 2 mon 5% con lai la 10% voi gia 100k (luc dau ban 150k). Ban i noi giong ngot ngao lam, tin tuong, minh la sinh vien cac the loai nan ni. The la to tin tuong no. Dua set thach anh vao va no noi: dua them cai Kriss hoac tao deo tra. That la vai lon. No la dan Hai Duong. Thang re rach. Va to muon noi den tat ca cac ban Hai Duong: Hai Duong that. la re rach, neu ma cai thang do no' xin to*' thi dit me to' bo' thi' cho no'. To cung tuoi? chu' no roi. Lap cai toppic de anh em khong bi Sumon ten VjtBau lua

MasterNo1
05-01-2011, 11:13 AM
h. Va to muon noi den tat ca cac ban Hai Duong: Hai Duong that. la re rach

Tôi rất ghét lừa đảo!Nếu bạn bị lừa ban có thể đưa ra = chứng để Adm lấy lại cho ban!
Nhưng qua từ ngữ bạn viết tôi có thể thấy bạn là thằng vô học,......

nttunghd
05-01-2011, 02:15 PM
Tui cũng là dân HD đây.Nghe những câu bạn nói chẳng biết thực hay hư nhưng ở đâu chả có người tốt kẻ xấu.Bạn có chắc quê bạn k có những người như vậy k?Bạn lập topic như vậy tui thấy bạn đúng là một người thiếu hiểu biết,thiếu văn hóa khi nói ra những lời đó.Chốt lại 1 câu "Ngu ráng chịu"

myduyenus
05-01-2011, 02:39 PM
NÓI THẾ HƠI DÀI DÒNG NHƯNG NÓI THẾ NÀY CHO ĐƠN GIẢN . TRONG CUỘC SỐNG KHÔNG TRÁNH KHỎI NHỮNG CHUYỆN NHƯ BẠN NÓI NHƯNG BẠN HÃY NHỚ 1 ĐIỀU DÙ BẤT KỲ DÂN TÔC NÀO TRÊN THẾ GIỚI VÀ 54 DÂN TỘC ANH EM TRÊN CẢ NƯỚC CŨNG KHÔNG BAO GIỜ TRÁNH KHỎI ĐƯỢC NHỮNG CHUYỆN LỪA GẠT . NHƯNG Ở ĐÂU CŨNG CÓ KẺ TỐT NGƯỜI XẤU
THAY MẶT CHO ANH EM HẢI DƯƠNG CHIA SẺ ĐÔI ĐIỀU CÙNG BẠN
TÊN NHÂN VẬT TRONG GAME : Jimmydkny
TÊN THẬT NGOÀI ĐỜI : Dũng {{ guil anhemPRO}}
ĐỊA CHỈ : KINH MÔN -- MINH TÂN --- HẢI DƯƠNG