PDA

View Full Version : Cái mẩu sekeletion để làm gì vậy?

MrHip
31-12-2010, 05:05 AM
có ai biết cái đấy để làm gì không?
chỉ dùm mình với

ZzPuppYzZ
31-12-2010, 05:10 AM
6 cai ghep lạ dc cạ ve' dy gaion ngay chu nhat

MrHip
31-12-2010, 05:11 AM
nó có cần chao không bạn?
hay cứ đủ 6 mảnh từ 1>6 là nó tự ghép

buithoang
31-12-2010, 03:47 PM
minh cung không hiểu cái đó ntn với cả cái kích thước gì đó nữa

MrVIPs
31-12-2010, 03:51 PM
6 cai ghep lạ dc cạ ve' dy gaion ngay chu nhat

vé gaion là Lời Chú Giải, Biểu Thị Kích Thước là vé dopple. Còn cái này mình cũng chịu ;))

Châu Bá Thông
31-12-2010, 04:03 PM
Đây chính là vé đi Gaion ở devias 3 nhưng vào ngày Chủ nhật.
Bình thường các bạn sẽ tập trung 6 Lời chú giải để tham gia nhưng đến ngày chủ nhật thì các bạn cần 6 mẩu Sekeletion để kết hợp thành tấm vé có tên : Mệnh Lệnh Gaion.
Lúc này các bạn sẽ thể hiện lòng dũng cảm của mình để chiến đấu với Gaion. Các bạn chú ý Boss này rất mạnh vì nó là boss cuối của game MU. Phải có sự khôn khéo mới có thể chiến thắng được.
Chúc các bạn may mắn và dành được những phần thưởng quý giá.:)

MrVIPs
31-12-2010, 04:04 PM
Bình thường các bạn sẽ tập trung 6 Lời chú giải để tham gia nhưng đến ngày chủ nhật thì các bạn cần 6 mẩu Sekeletion để kết hợp thành tấm vé có tên : Mệnh Lệnh Gaion.
Lúc này các bạn sẽ thể hiện lòng dũng cảm của mình để chiến đấu với Gaion. Các bạn chú ý Boss này rất mạnh vì nó là boss cuối của game MU. Phải có sự khôn khéo mới có thể chiến thắng được.
Ah hóa ra là thế :D

PhaThien
31-12-2010, 04:06 PM

rất cảm ơn vì đã giải thích >:) dù gì cũng đã la liếm được 1 DQN luck 2% và 1 gậy HN luck speed roài >:)

MrVIPs
31-12-2010, 04:08 PM
rất cảm ơn vì đã giải thích >:) dù gì cũng đã la liếm được 1 DQN luck 2% và 1 gậy HN luck speed roài >:)

La liếm được như thế thì phải biết vé đi chứ ;)) Con đó rơi nhiều đồ ko? Tài hèn sức mọn chưa dám la liếm ;))

PhaThien
31-12-2010, 04:13 PM
La liếm được như thế thì phải biết vé đi chứ ;)) Con đó rơi nhiều đồ ko? Tài hèn sức mọn chưa dám la liếm ;))

tiết lộ 1 chút nhé, con gaion chủ nhật tuy bản SS6 đã được fix lai, nó có yếu hơn, nhưng xin thưa là máu nó trâu =)) nên có 1 phương pháp đánh nó, chính là dùng tuyệt chiêu phản dame :)) ở đây không hẳn là phản dame SM đâu nhé, phản dame như thế nào tự test tự tìm hiểu :))
đang chém gió em Thanhhien đó chứ, vé gaion ngày chủ nhật ta lạ gì, vé đó webshop bán 30K VP đấy :))

0989768223
31-12-2010, 04:27 PM
có ai biết cái đấy để làm gì không?
chỉ dùm mình với

dùng trong đi vé pice of paper vào thứ 7 chủ nhật nhưng phải thu thập đủ 6 hay 7 mẫu rồi luyện thành 1 vé

0989768223
31-12-2010, 04:28 PM
xin hồn 5 cái pice of paper chứ ko phải 6 :-s