PDA

View Full Version : Gửi lời xl đến A.Hùng và AE Guild AnhEmPr0

OneStyle
30-12-2010, 11:47 PM
Đầu tiên em gửi lời xl đến A.Hùng , em với anh chơi vs nhau cũng chưa được lâu , anh em hiểu tính nhau rồi thì anh cũng biết tính em thế nào , trc' đó em đã xl anh là hôm nay em rất bực mình rồi , nhưng nhiều cái ức chế quá nên em không chịu được , em không biết cái thằng zzxxzz là đứa nào đi chăng nữa , em bảo rồi , 1 là nó out G , 2 là em out , nhưng em ko thấy anh nói gì , em nghĩ chắc là bạn anh nên a khó sử , nên em xin rút khỏi G . ^^ em cũng nói rồi chơi game chỉ để vui , em không quan trọng cái j` cả , nếu ko còn anh em thì em cũng ko chơi nữa :( , ^^ dù ko chơi nữa nhưng anh mãi là người anh tốt của em ^^ , trong Game này e chỉ tôn trọng mình anh và anh Giáo , 1 lần nữa tạm biệt 2 anh và toàn thể AnhEmPr0 , chúc Guild ngày càng lớn mạnh ^^ , chúc anh em chơi Game vui vẻ ....!
OneStyle !!!!

Trung Tướng : Huy Hùng
31-12-2010, 12:08 AM
[QUOTE=OneStyle;92035]Đầu tiên em gửi lời xl đến A.Hùng , em với anh chơi vs nhau cũng chưa được lâu , anh em hiểu tính nhau rồi thì anh cũng biết tính em thế nào , trc' đó em đã xl anh là hôm nay em rất bực mình rồi , nhưng nhiều cái ức chế quá nên em không chịu được , em không biết cái thằng zzxxzz là đứa nào đi chăng nữa , em bảo rồi , 1 là nó out G , 2 là em out , nhưng em ko thấy anh nói gì , em nghĩ chắc là bạn anh nên a khó sử , nên em xin rút khỏi G . ^^ em cũng nói rồi chơi game chỉ để vui , em không quan trọng cái j` cả , nếu ko còn anh em thì em cũng ko chơi nữa :( , ^^ dù ko chơi nữa nhưng anh mãi là người anh tốt của em ^^ , trong Game này e chỉ tôn trọng mình anh và anh Giáo , 1 lần nữa tạm biệt 2 anh và toàn thể AnhEmPr0 , chúc Guild ngày càng lớn mạnh ^^ , chúc anh em chơi Game vui vẻ ....!
OneStyle !!!![/QUOzTE]

zxxxz nó không phải bạn anh và anh không phải vì khó xử mà anh chỉ buồn khi hôm nay anh nói em không nghe 1 câu nào,có lẽ em bực mình 1 nhưng anh bực mình 10 và buồn 10 đấy !.

OneStyle
31-12-2010, 12:28 AM
^^ thế thì anh chưa hiểu đc tính em rồi ^^ , e cứ nghĩ là a hiểu đc e :D , vợ e ngày trc' cũng phải mất 1 thời gian mới hiểu đc tính e đấy ^^ , e nóng tính , những lúc e bực mình thì e bất chấp tất cả , em chửi bậy e cũng đã nói trc' vs anh là hôm nay e ko kiềm chế được , trc' đó em đã xl a rồi mà , a cứ nghĩ e tính trẻ con cũng đc :D , a nghĩ e thế nào cũng đc , ^^ e cũng vẫn mãi xem a như người anh của e !