PDA

View Full Version : OhMyGod Pro Vào đây nhé :))

Pass
29-12-2010, 05:01 PM
Đáng lẽ là tôi không nói ra làm gì nhưng Đọc qua nhiều bài viết thấy You có vẻ ta đây quá , không nhịn được cười phải viết ra bài này.
_ Nói về rs :cái topic kia thấy You nói là You không dup rs... Nói câu này You không biết ngượng hả:)). Tôi theo dõi bảng xếp hạng Top từng tiếng 1 nên đừng tưởng là tôi không biết nhé... chẳng qua tôi thấy quá nhiều người và 1 số người tôi quen dup nên tôi không nói gì thôi,mà cũng có 1 số bạn nói rồi đấy thay :)). Lúc đó Tôi Theo dõi thì thấy 1 tiếng You và DepZaiKuTo rs 2 lần, bt thì có thể chấp nhận được. nhưng lúc đó sv đang rất lag, đăng nhập vào và đổi nhân vật cũng mất thời gian rất nhiều time ( cái này chắc ai cũng biết là tốn bao nhiêu time ) chưa kể là luyện lv còn ks lên ks xuống . Tôi đảm bảo là lúc đó chẳng ai rs 1 tiếng được 2 lần hết ;)) ( có thể 2 tiếng được 3 lần ). Nhưng trường hợp của You và DepZaiKuTo thì cứ 1 tiếng = 2 lần :)).
_ Nói về Dup point: You nghĩ là You tăng điểm Pro , với số Point dưới 44k You có thể săn Kun 1p Die sao... Nếu quả thật có thì You quá quá quá Pro :-j. Tôi LaoNhat ( 1 sum nâng điểm gà ) rất muốn thữ sức với pro OhMyGod , hân hạnh được you tiếp đón:)). Với Kun 1p die thì với tôi thì chỉ 1s là tôi die thôi ;))
_ Điều cuối cùng là : Tôi thật sự muốn hỏi các bạn, trong trường hợp các bạn max rs ngày và dup được point lên x2 , các bạn lấy số point dup đó dùng để đi săn Kun sau đó thì rs lại bình thường. Nếu các bạn biết được điều này các bạn có làm không ? Tôi tin là 10 người thì cũng hết 10 người đều làm như vậy. Bản thân tôi nếu biết thì cũng sẽ làm ngay;)). Nhưng ở đây có 1 Pro nói là Biết nhưng Không Làm, chỉ dùng số point ít ỏi của mình để săn Kun trong vòng 1p . Quá Pro , tại hạ khâm phục :))

vn01254837
29-12-2010, 05:02 PM
Đáng lẽ là tôi không nói ra làm gì nhưng Đọc qua nhiều bài viết thấy You có vẻ ta đây quá , không nhịn được cười phải viết ra bài này.
_ Nói về rs :cái topic kia thấy You nói là You không dup rs... Nói câu này You không biết ngượng hả:)). Tôi theo dõi bảng xếp hạng Top từng tiếng 1 nên đừng tưởng là tôi không biết nhé... chẳng qua tôi thấy quá nhiều người và 1 số người tôi quen dup nên tôi không nói gì thôi,mà cũng có 1 số bạn nói rồi đấy thay :)). Lúc đó Tôi Theo dõi thì thấy 1 tiếng You và DepZaiKuTo rs 2 lần, bt thì có thể chấp nhận được. nhưng lúc đó sv đang rất lag, đăng nhập vào và đổi nhân vật cũng mất thời gian rất nhiều time ( cái này chắc ai cũng biết là tốn bao nhiêu time ) chưa kể là luyện lv còn ks lên ks xuống . Tôi đảm bảo là lúc đó chẳng ai rs 1 tiếng được 2 lần hết ;)) ( có thể 2 tiếng được 3 lần ). Nhưng trường hợp của You và DepZaiKuTo thì cứ 1 tiếng = 2 lần :)).
_ Nói về Dup point: You nghĩ là You tăng điểm Pro , với số Point dưới 44k You có thể săn Kun 1p Die sao... Nếu quả thật có thì You quá quá quá Pro :-j. Tôi LaoNhat ( 1 sum nâng điểm gà ) rất muốn thữ sức với pro OhMyGod , hân hạnh được you tiếp đón:)). Với Kun 1p die thì với tôi thì chỉ 1s là tôi die thôi ;))
_ Điều cuối cùng là : Tôi thật sự muốn hỏi các bạn, trong trường hợp các bạn max rs ngày và dup được point lên x2 , các bạn lấy số point dup đó dùng để đi săn Kun sau đó thì rs lại bình thường. Nếu các bạn biết được điều này các bạn có làm không ? Tôi tin là 10 người thì cũng hết 10 người đều làm như vậy. Bản thân tôi nếu biết thì cũng sẽ làm ngay;)). Nhưng ở đây có 1 Pro nói là Biết nhưng Không Làm, chỉ dùng số point ít ỏi của mình để săn Kun trong vòng 1p . Quá Pro , tại hạ khâm phục :))
hôm bữa sv lag rs 1 tiếng hơn 10 lần ;)) ( mình lại tự khai mình bug rùi ) :((

sakukan
29-12-2010, 05:05 PM

Đồng ý =))
Mà xem cái dòng tớ in đậm kìa, nghĩa là sao? :-/

BởiVìĐamMê
29-12-2010, 05:06 PM
20'/1chú KD . Cái này mới là chuẩn này.
KD bản này 1'-3' die 1 con. Thỳ quả là ;)) ( như trên đã nói ) =))

NoBiTa
29-12-2010, 05:06 PM
bài viết hay quá ta.ma 1 tiéng rs 2 lan vkl.danh 380 leve ma 1 tieng rs 2 lan sax....

Pass
29-12-2010, 05:10 PM
bài viết hay quá ta.ma 1 tiéng rs 2 lan vkl.danh 380 leve ma 1 tieng rs 2 lan sax....

Với Sum , nếu sv không lag thì 1h rs được 2 lần ( 15p BC là 1 lần rồi ) lv 390 luôn chứ không phải 380 đâu nhé:)).

sakukan
29-12-2010, 05:11 PM
Không phục hơi phí

boditu29
29-12-2010, 05:13 PM
anh ấy câm nín ko biết nói gì luôn ùi

Thieugia90
29-12-2010, 05:13 PM
vãi nhỉ , bí quyết nào mà 1p /1KD thế ,bày tui với OhmyGod , hack cũng faj săn cho kỳ dc 1 con KD làm kỷ niệm , hehe

chicken_10
29-12-2010, 05:19 PM
tóm lại là thằng éo nào cũng gian lận nhưng chém như đúng rồi ấy...chán mấy ông anh

Pass
29-12-2010, 05:21 PM
Đồng ý =))

Nghĩa là 1 giây tớ die đấy :|

Thèm chết
29-12-2010, 05:22 PM
các bẹn cứ nói tkế để nó đéo pík ckui vào đâu =))!

Bố Già Cao Sang
29-12-2010, 05:35 PM
hihihihihihihi :D:D

EmNeLenh
29-12-2010, 05:35 PM
đâu có đâu bản thân thang 0hMyGod luôn trong sáng như pha lê mà nó ko dup point
no săn Kundun = cách trong sáng RL1/165 RS mà no đánh KD chưa dc 2' mình thấy
mà ko biết nói gì hơn mà chỉ biết khen nó là giỏi mà thôi, vì mình quá gà nên ko biết cách dup point
khâm phục anh 0hMyGod:))

KoTen113
29-12-2010, 05:37 PM
ban ay san kundun thi khoi? fai ban` luon [-( ban. ay' danh' kundun 3p' la` lâu nhất rồi pro =p~ mình cũng muốn như bạn ấy

deptrai1m72
Hix... Thôi ra đá fifa

chicken_10
đâu có đâu bản thân thang 0hMyGod luôn trong sáng như pha lê mà nó ko dup point
no săn Kundun = cách trong sáng RL1/165 RS mà no đánh KD chưa dc 2' mình thấy
mà ko biết nói gì hơn mà chỉ biết khen nó là giỏi mà thôi, vì mình quá gà nên ko biết cách dup point
khâm phục anh 0hMyGod:))

chán VL...cái MU này cứ tự nhiên xuất hiện vài con gà mà Pro kinh khủng....KS santa với 1 con DK cùi rách mà éo ăn được 1 tý nào....chán VL

KoTen113
29-12-2010, 05:44 PM
chán VL...cái MU này cứ tự nhiên xuất hiện vài con gà mà Pro kinh khủng....KS santa với 1 con DK cùi rách mà éo ăn được 1 tý nào....chán VL

bạn mới là 1 người ngu VL đó santa ra bãi tụ SM lấy tư cách gì mà ks dc ah nếu có cũng chỉ ăn quái lag thôi

ghetcasau
29-12-2010, 05:50 PM
1h rs 2 lan thi cay keo thuan tuy ce ka lag van dc ma. deo do dc

back2me
29-12-2010, 05:55 PM
4rum ngày càng vui =))

tattooqn
29-12-2010, 06:39 PM
upupupupupupup

OhMyGod
29-12-2010, 06:43 PM
Đồng ý =))

thằng này chưa bao h tự nhận là giết 1 p kd die nhe. con EmLaLenh ngu đị biết gii rồi chạy ra DD pót linh ta linh tinh dkm no biết sv 3 có từ bao h no s biết tôi danh kd tự bao h không ma nó mỏ môn ra nói tôi giết KD 1p chêt.

KoTen113
29-12-2010, 06:45 PM
thằng này chưa bao h tự nhận là giết 1 p kd die nhe. con EmLaLenh ngu đị biết gii rồi chạy ra DD pót linh ta linh tinh dkm no biết sv 3 có từ bao h no s biết tôi danh kd tự bao h không ma nó mỏ môn ra nói tôi giết KD 1p chêt.
ko ai nói Anh là 1p dis KunDun mà nói đúng hơn là 3p' nếu tui nói sai thì vào bock acc tui

Game
29-12-2010, 06:47 PM

vẫn còn đi sũa ngược dc à con trai tao cũng khâm phục cái mặt trai mài đá của mày đấy.Dis Con Mẹ Mày ;)) :)) :))

thuong90
29-12-2010, 06:48 PM

pro cứ bình tĩnh làm chi đó mà căng

OhMyGod
29-12-2010, 06:50 PM
ko ai nói Anh là 1p dis KunDun mà nói đúng hơn là 3p' nếu tui nói sai thì vào bock acc tui

thế xin hỏi bạn biét lúc đó tôi đa đánh truoc bao nhiêu p không the. nếu không biêt thì đùng có nói tầm bây. lúc tôi dang ut thàng em nó nói mất sv3 tôi láp tuc ra canh ngay khii co sv 3 người vào đâu tiên la tôi. chạy váo đó đã đánh đến hơn 5p rôi thì mới thấy 2 dua chay vào đánh cùng mót lúc chêt. thì chạy ra post linh tinh.

tattooqn
29-12-2010, 06:51 PM
bố nói mày hack thì mày nhận đi,còn cãi nửa ah.thằng rẻ rách,chơi MU không biết nhục..up dum

KoTen113
29-12-2010, 06:52 PM
đây vào acc EmNeLenh thấy anh đánh kundun tới hơn 5 lần rồi chứ ko fai 1 lần đầu nói then bạn nó đéo tin mới hồi chiều bảo trì SV3 để nó trăm nghe ko= 1 thấy

OhMyGod
29-12-2010, 06:54 PM
tao hack hay ko có ADM biết còn ngoai ra tao đeo cần phải nói nhiều làm ji cho mệt. còn bọn mày thích thì cứ ngồi đó mà sủa ok

EmNeLenh
29-12-2010, 06:54 PM

thằng này cũng chưa nói là Ku đánh Kundun 1' là die nha nhìn và đọc kỷ lại đi anh sợ cái sự Cao Học của em quá
đừng nói là Cao Học quá thành ra mù chữ nha=))

Game
29-12-2010, 06:55 PM
thế xin hỏi bạn biét lúc đó tôi đa đánh truoc bao nhiêu p không the. nếu không biêt thì đùng có nói tầm bây. lúc tôi dang ut thàng em nó nói mất sv3 tôi láp tuc ra canh ngay khii co sv 3 người vào đâu tiên la tôi. chạy váo đó đã đánh đến hơn 5p rôi thì mới thấy 2 dua chay vào đánh cùng mót lúc chêt. thì chạy ra post linh tinh.

cái Dis Mẹ con chó này ko bit nhục là gì .tao dám bảo rằng với số lần rs của mày solo con kun 1h ko chết DM đã bảo con chó này nó lì lắm thấy cái pc của nó báo Mất đồ la hiểu rồi.tao nói thiệt mày hack ponit an kun tao bít lâu rồi nhưng chẳng quan tâm nhưng thấy cái pic của nó mấy ngày nay là thấy quê rồi.Mặt trai mài Đá

OhMyGod
29-12-2010, 06:58 PM
biết lâu rồi à,biết rồi tránh măt anh ra,viêc hack hay ko mày co quyền đéo gì đâu.
thể hiên ngay ở điêm quan trọng,la may biết lâu rồi :D
con ăn nói ma 1 cau dis 2 câu dis >>>> văn hóa lùn

tattooqn
29-12-2010, 06:59 PM
thằng ohmygod làm loạn cả sv anh hung.mày nghiên cứu nghỉ MU đi chư còn chơi gì nữa.mày không dupe point mà cả sv không ai ks KD dc với mày..mày ko thấy là ai cũng biết rồi ah.

OhMyGod
29-12-2010, 07:01 PM
noi thật vơi may thằng.ko phải đang bảo tri deo dảnh spam đâu,nên đươc dịp này vào mà nói đi
người ta làm quản ly game,tất cả moi cái người ta đều biết,nhưng tai sao ADM ko trả lời chúng mày
môt lỹ đơn giản là chúng mày deo biết cai gì ,thấy người ta hơn thì vi giỏi thi gen gét

Game
biết lâu rồi à,biết rồi tránh măt anh ra,viêc hack hay ko mày co quyền đéo gì đâu.

đối với thứ người ko bit nhục như mày thì ví như 1 con chó thôi ko dùng văn hóa với mày vì mày cũng đâu hiêu :))

OhMyGod
thằng ohmygod làm loạn cả sv anh hung.mày nghiên cứu nghỉ MU đi chư còn chơi gì nữa.mày không dupe point mà cả sv không ai ks KD dc với mày..mày ko thấy là ai cũng biết rồi ah.
vây à,vầy tơ đuơc khen hay trê đây?

KoTen113
29-12-2010, 07:02 PM
sao lại nói Anh OhMyGod pro vậy chừng nào ADM va BQT cho 1 câu trả lời để chứng minh lời Anh OhMyGod nhà ta (trong sáng như pha lê) tanh như bùn thúi như cức mèo

Game
29-12-2010, 07:03 PM
noi thật vơi may thằng.ko phải đang bảo tri deo dảnh spam đâu,nên đươc dịp này vào mà nói đi
người ta làm quản ly game,tất cả moi cái người ta đều biết,nhưng tai sao ADM ko trả lời chúng mày
môt lỹ đơn giản là chúng mày deo biết cai gì ,thấy người ta hơn thì vi giỏi thi gen gét
thế á con trai vậy cái pic của mày báo mất đồ hơn 300 bài thế GM có trả lời ko.nói mà ko bit ngượng à :))

OhMyGod
29-12-2010, 07:04 PM
có câu trả lời rồi mà ,GM đã thông báo giải quyet rồi.ko đọc à

Titoepro
Hôm qua Khi giết KD có 3 thằng thôi. MrHuy > 1 thằng nữa > OhMyGod. chưa đến 2 phút đie KD Nhặt được đồ + 7 cùi + Đá tinh luyện

vui1ti
thằng ohmygod hack thì nhận đi ai mà chả biết lại còn cãi cố làm gì cho mệt

OhMyGod
29-12-2010, 07:05 PM
đây vào acc EmNeLenh thấy anh đánh kundun tới hơn 5 lần rồi chứ ko fai 1 lần đầu nói then bạn nó đéo tin mới hồi chiều bảo trì SV3 để nó trăm nghe ko= 1 thấy
thế ma cũng ăn đươc kundun à.gioi thế

tattooqn
29-12-2010, 07:06 PM
nhục quá,chắc là khen mày đấy

OhMyGod
29-12-2010, 07:07 PM
thằng ohmygod hack thì nhận đi ai mà chả biết lại còn cãi cố làm gì cho mệt
ko phai ko biêt hack mà đéo cần phải hack
nếu hack nưa chăc tơ con khủng khiếp hơn nhiều :D

KoTen113
29-12-2010, 07:07 PM
em ko dám nói gì anh hết em quá khâm phục sự pro quá là VL của anh thôi 3p dis KunDun

Thieugia90
29-12-2010, 07:08 PM
ohmygod , khi nào săn KD nhắc tui lên bấm thời gian hộ cho , hehe

OhMyGod
29-12-2010, 07:08 PM
nhục quá,chắc là khen mày đấy

thế đã nhục à.ai câm mày báo cáo Gm đâu,tao làm gì? phải báo cáo mày chắc
con mày anh nghi chưa co 1 ti tuổi nào để nói chuyên

manhpk
29-12-2010, 07:11 PM
mẹ mấy đứa chúng mày hết việc đi chửi nhau à. nó hack thì kệ con mẹ nó, lải nhải chả ra đâu. chủi nhau ra YM mà chủi, nó cho nick nó lên 4r đó. Chủi nhau cũng phải chửi hội đồng, 1 mình nó sao chủi lại được, mấy cái tên chỉ biết chủi bới người khác, hết thời Laodai, lao tam. j lại moi móc đứa khác ra chủi, chúng mày thừa hơi à

tattooqn
29-12-2010, 07:11 PM
thằng này cứng đầu ghê thiệt,nó không hack point thì cũng lợi dụng lỗ hổng của Game để tham gia

không công bằng.mày đi chết đi

Game
29-12-2010, 07:14 PM
mẹ mấy đứa chúng mày hết việc đi chửi nhau à. nó hack thì kệ con mẹ nó, lải nhải chả ra đâu. chủi nhau ra YM mà chủi, nó cho nick nó lên 4r đó. Chủi nhau cũng phải chửi hội đồng, 1 mình nó sao chủi lại được, mấy cái tên chỉ biết chủi bới người khác, hết thời Laodai, lao tam. j lại moi móc đứa khác ra chủi, chúng mày thừa hơi à

thì đâu phải 1 mình nó đâu nó có dắt theo 1 con chó để sũa tiếp đó.ko phải là xúm lại chưi nó mà là vì hầu hết ai chơi game cũng muốn dc công bằng nên ai hack thì a e bức xúc thôi

ThikLaGiet
29-12-2010, 07:14 PM
ban acc dw rs 2xx =====100k vnd.bo mu-hanoi sang mu-hp.net cum may' nuoc ngoai.ai mua pm 0988803600

deptrai1m72
29-12-2010, 07:19 PM
Happy birthday to you
Happy birthday to you
May you vanish your trouble
May you blessing your news

From your good friend so true
From your old friends end new
May all good luck go with you
And happiness too

----------

Chào mừng sinh nhật của anh
Chào mừng sinh nhật đáng yêu
Mừng ngày đó anh sinh ra đời
cùng vì sao xa tỏa sáng

Chào mừng sinh nhật của anh
Chào mừng sinh nhật dễ thương
Và cầu chúc bao lời ước lành
Đến bên anh trọn cuộc đời

zero102
29-12-2010, 07:34 PM

Này bạn đừng có cái kiểu ghen ăn tức ở đấy nhé ks kundun đéo được thì bảo bạn tôi hack à :)) Sao cứ nhằm đầu bạn tôi thế sao ko chửi cái bọn hack vp hack item hay chửi BQT làm ăn ko có trách nhiệm ấy Bạn nhìn lại cái tư cách của mình đi nhé Địt mẹ anh em tôi mà hack thì hack mẹ vp ấy hack đồ ấy săn kundun làm đéo gì :-j

conkien
29-12-2010, 07:34 PM
cái trò dupe point này thằng nào là thằng kô biết . khi thay đổi lag . nói chung là ngẫu nhiên . tai mu cả .
h có nói thì ai làm gì đc ai .
đis con me con 0hMyGod cà thằng DepZaiKuTo kô x2 point để ăn kundun mới là phí
mày ăn xong mày reset thì h` mày nói thế nào chả được
Còn thưa bạn . bạn tuổi con cạc gì mà kô x2 point ăn kundun bạn pro vãi lồn lên được ý

tattooqn
29-12-2010, 07:35 PM
upupppppppppppppppppppppp

tattooqn
29-12-2010, 07:36 PM
ohMyGod thật là pro vkl y chu'

zero102
29-12-2010, 07:37 PM
cái trò dupe point này thằng nào là thằng kô biết . khi thay đổi lag . nói chung là ngẫu nhiên . tai mu cả .
h có nói thì ai làm gì đc ai .
đis con me con 0hMyGod cà thằng DepZaiKuTo kô x2 point để ăn kundun mới là phí
mày ăn xong mày reset thì h` mày nói thế nào chả được
Còn thưa bạn . bạn tuổi con cạc gì mà kô x2 point ăn kundun bạn pro vãi lồn lên được ý
Ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm nhé

KoTen113
29-12-2010, 07:39 PM
Này bạn đừng có cái kiểu ghen ăn tức ở đấy nhé ks kundun đéo được thì bảo bạn tôi hack à :)) Sao cứ nhằm đầu bạn tôi thế sao ko chửi cái bọn hack vp hack item hay chửi BQT làm ăn ko có trách nhiệm ấy Bạn nhìn lại cái tư cách của mình đi nhé Địt mẹ anh em tôi mà hack thì hack mẹ vp ấy hack đồ ấy săn kundun làm đéo gì :-j

theo bạn dupe VP với săn KD cái nào nhanh kiếm ăn hơn bạn và ít 8-x nữa

conkien
29-12-2010, 07:41 PM
Ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm nhé

=]] cố gắng đả thông cái đầu nhé :B

vanthanh225355
29-12-2010, 07:45 PM
rút cuộc thằng nào pro hiện tại toàn sống nhờ vào ..........->>>>>>>> bug game mà sống thế đấy các bạn à

Game
29-12-2010, 07:47 PM
theo bạn dupe VP với săn KD cái nào nhanh kiếm ăn hơn bạn và ít 8-x nữa

cố biện mình à cần tao giải thích tại sao ko dup vpon mà dup ponit an kun ko vì sv giờ vpon đang bi dup rất nhiều nên ko ai dám bỏ VND ra mà mua vpon còn dup ponit săn kun thì sẽ kiếm dc khối VND đấy vì hiện tại giờ theo tao bít top 1 2 3 sum chưa ai đủ sức để san kun đấy ;))

ColdHeart
29-12-2010, 07:47 PM

2` còn cãi đến cùng cho một mình mày đánh không dup point nửa tiếng cũng đéo xong thà mày im mẹ đi còn đỡ nghe người ta chửi ... đã dốt còn chửi người khác văn hóa lùn đúng là đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm :))

KoTen113
29-12-2010, 07:48 PM
cố biện mình à cần tao giải thích tại sao ko dup vpon mà dup ponit an kun ko vì sv giờ vpon đang bi dup rất nhiều nên ko ai dám bỏ VND ra mà mua vpon còn dup ponit săn kun thì sẽ kiếm dc khối VND đấy vì hiện tại giờ theo tao bít top 1 2 3 sum chưa ai đủ sức để san kun đấy ;))

vậy mà có người 1 mình 1 bóng ăn tuốt hết đấy

OhMyGod
29-12-2010, 07:51 PM
vậy mà có người 1 mình 1 bóng ăn tuốt hết đấy

thế có mấy con chó lao vào đòi ks kundun thì sao thế mà bảo không đủ sức săn à nếu không đủ sức thi con EmLaLenh lao vào ăn cứt của kundun rồi ra à

KoTen113
29-12-2010, 07:56 PM
thế có mấy con chó lao vào đòi ks kundun thì sao thế mà bảo không đủ sức săn à nếu không đủ sức thi con EmLaLenh lao vào ăn cứt của kundun rồi ra à

nói thẳng nhé bạn cũng đéo =dog đâu con chó nó còn bit lựa cức mà ăn còn bạn dụng phân heo phân chơi tuốt

EmNeLenh
29-12-2010, 07:58 PM

bọn anh đi thì có tổ chức em ah, chứ ko phải thủ dâm như em đâu
nhưng khi cả bon chưa kip vào hết thì KD đã bị em hiếp dâm chết đột tử
mẹ rồi vào chi nữa:((

KoTen113
29-12-2010, 08:11 PM
hãy trả lại sự (trong sáng như pha lê cho)(cay ngay ko so chit dung' ) OhMyGod đi ADM va BQT

caveVIP
29-12-2010, 08:15 PM
1 tieng 2 lan o lv 380 ko co gi la kho

caveVIP
29-12-2010, 08:16 PM
1 tieng neu toi gian lan o lv 390 co the rết dc 15 lan

caveVIP
29-12-2010, 08:18 PM
luc lagg thi 1 tieng toi co the rs 15 lan

ttibbti
29-12-2010, 08:49 PM
... Nếu các bạn biết được điều này các bạn có làm không ? Tôi tin là 10 người thì cũng hết 10 người đều làm như vậy. Bản thân tôi nếu biết thì cũng sẽ làm ngay;)). Nhưng ở đây có 1 Pro nói là Biết nhưng Không Làm, chỉ dùng số point ít ỏi của mình để săn Kun trong vòng 1p . Quá Pro , tại hạ khâm phục :))

k phải ai cũng như các chú đâu! [-X