PDA

View Full Version : Đòi lại công bằng cho EF

thisibuon7
27-12-2010, 02:13 PM
tình hình là thế này, mình chơi EF, (Miuz) chắc chẳng ai lạ gì!
có điều là thế này:
+ cộng điểm:
STR: mình cộng 300 ( đủ mặc đồ và cần thần ưng)
ENE: cộng 1000 ( sông sênh tí đi, không cần cao hơn nhưng cũng đừng ít hơn)
Vit: không cộng nếu train, +~ 10k nếu đi PK
còn lại AGI
+ có cái lạ là thế này: mình cộng sắp max AGI (~62k) rồi mà thủ có 11k, tốc độ 1k1
thua ĐK cộng 15k nhanh nhẹn, thua Sum + chưa đến 10k, ks thua DW chưa đến 100 lần rs, và vẫn bị MG 1/100 giết nhẹ nhàng
nghe nói EF được nhân đôi Dmg, nhưng mà không có giá trị
ĐK đã vượt ngưỡng 3 triệu máu,
Sum phản dmg 200%+35% do đồ, đập vào cũng chết ( máu ngang nhau, nó đứng im cho đánh đc 5s mình chết)
DW thì có MNS nó đứng cho bắn gãy nỏ, mẻ cung không chết, nó gõ mình 1 cái lăn quay!
MG có bão điện khống chế EF bắn không ra tên, gặp là ta bỏ cung ra ta đấm, nó cầm đao nó quẹt, bão điện nó giã, ai cũng biết đứa nào ra đi!
EF có các tuyện chiêu Buft nhưng lại là yếu nhất, ở sv RS ai cần buft? có buft thì chỉ cần buft máu của ĐK, mns của DW, phản Dmg của sum vậy ai cần ef?
chả thế mà đồ ef rẻ, ef không ai thèm chơi
mình nêu lên cái để đòi lại công bằng cho EF

KuKoi
27-12-2010, 02:18 PM
ef chỉ đi làm cave thôi

Tú Kenlly
27-12-2010, 02:20 PM
Mụ này bị điên ak EF như thế này rồi còn đòi hơn thì các nhân vật khác chết hết ak

sakukan
27-12-2010, 02:28 PM
EF đi làm Cave ? Thế trong các trận đánh Boss thì DW chả làm Cave là gì? Haiz

thisibuon7
27-12-2010, 02:30 PM
chơi Game phải có công bằng chứ, sao lại để 1 nhân vậy yếu đến kinh dị thế này đc, hỏi thử EF có cái j` hơn nhân vật khác nào?
Train thua DW
PK thua tất cả,
săn boss thì kha khá đó, săn xong thì bị pk chết

thuong90
27-12-2010, 04:54 PM
có điều là thế này:
+ cộng điểm:
còn lại AGI
+ có cái lạ là thế này: mình cộng sắp max AGI (~62k) rồi mà thủ có 11k, tốc độ 1k1
thua ĐK cộng 15k nhanh nhẹn, thua Sum + chưa đến 10k, ks thua DW chưa đến 100 lần rs, và vẫn bị MG 1/100 giết nhẹ nhàng
Sum phản dmg 200%+35% do đồ, đập vào cũng chết ( máu ngang nhau, nó đứng im cho đánh đc 5s mình chết)
DW thì có MNS nó đứng cho bắn gãy nỏ, mẻ cung không chết, nó gõ mình 1 cái lăn quay!
MG có bão điện khống chế EF bắn không ra tên, gặp là ta bỏ cung ra ta đấm, nó cầm đao nó quẹt, bão điện nó giã, ai cũng biết đứa nào ra đi!
EF có các tuyện chiêu Buft nhưng lại là yếu nhất, ở sv RS ai cần buft? có buft thì chỉ cần buft máu của ĐK, mns của DW, phản Dmg của sum vậy ai cần ef?

uppppppppppppppppppppppppppp

BlackRose
27-12-2010, 04:59 PM
lag lòi phở train còn ko xong đợi đấy mà công = bạn ơi

Bartender
27-12-2010, 05:06 PM
Đúng đấy Mong anh ADM xem zum đi, ELF vô dụng quá!

BaoNgoc
28-12-2010, 03:07 PM
chơi Game phải có công bằng chứ, sao lại để 1 nhân vậy yếu đến kinh dị thế này đc, hỏi thử EF có cái j` hơn nhân vật khác nào?
Train thua DW
PK thua tất cả,
săn boss thì kha khá đó, săn xong thì bị pk chết
EF xinh nhất MU....................................

alivnpro
30-12-2010, 02:20 PM
Đang có ý định chuyển sang chơi con khác nè :(
Ức chế nhất là gặp sum nó mới rs 90 chưa nv3 mà đánh đc elf max master rs 110 lần
agi 21k bắn ra đc cao nhất 16k nếu dùng ngũ tiễn
còn tam tiễn mạnh hơn thì 22k. Đáng ra phần ngũ tiễn nên cho mạnh như tam tiễn
Còn 1 chiêu thức ko xài đc là ngọc phục hồi SD. Cái này dùng đc thì cũng ko biết chuyện j xảy ra.
Đề nghị admin xem xét hộ cái

thisibuon7
07-01-2011, 09:32 PM
Đang có ý định chuyển sang chơi con khác nè :(
Ức chế nhất là gặp sum nó mới rs 90 chưa nv3 mà đánh đc elf max master rs 110 lần
còn tam tiễn mạnh hơn thì 22k. Đáng ra phần ngũ tiễn nên cho mạnh như tam tiễn
Còn 1 chiêu thức ko xài đc là ngọc phục hồi SD. Cái này dùng đc thì cũng ko biết chuyện j xảy ra.
Đề nghị admin xem xét hộ cái
Đồng ý với bạn lun, nhưng có cái này, nếu bạn muốn dùng ngọc SD thì bạn phải học nó trước khi làm Master, bởi sau khi là master rồi thì hem có học dc nữa
mà bạn đánh với sum thì tốt nhất là Băng sát ( mũi tên băng), nó mới 90 lần mình không tin nó có tới 10k máu mà chịu 2 mũi tên băng

Đừng rời bỏ EF, nếu không sinh nhật năm sau của MU HN chỉ còn mỗi mình là EF thì bùn lắm

ToanNEU
07-01-2011, 09:34 PM
cai nay là do pk kém ko phải do chủng tộc topic này có thể tạm dừng ở đây

MaydiemlamNhatQuyen
07-01-2011, 09:36 PM
Đồng ý với bạn lun, nhưng có cái này, nếu bạn muốn dùng ngọc SD thì bạn phải học nó trước khi làm Master, bởi sau khi là master rồi thì hem có học dc nữa
mà bạn đánh với sum thì tốt nhất là Băng sát ( mũi tên băng), nó mới 90 lần mình không tin nó có tới 10k máu mà chịu 2 mũi tên băng

Đừng rời bỏ EF, nếu không sinh nhật năm sau của MU HN chỉ còn mỗi mình là EF thì bùn lắm

Minh mai la eff ban yen tam

thisibuon7
07-01-2011, 09:39 PM

ông chơi EF bao jo` chưa mà ông dám bảo do người PK kem? với sv non Rs tui hem nói chứ sv rs, thì có EF + MG yếu nhất, ông thử lập 1 con ef, đánh nó lên tầm 300 lần rs rồi cho đánh cùng 1 DW 200 lần xem con nào ăn, 99,99% là ef đi trước ( máu ngang nhau)

LastForOne
07-01-2011, 10:08 PM
ông chơi EF bao jo` chưa mà ông dám bảo do người PK kem? với sv non Rs tui hem nói chứ sv rs, thì có EF + MG yếu nhất, ông thử lập 1 con ef, đánh nó lên tầm 300 lần rs rồi cho đánh cùng 1 DW 200 lần xem con nào ăn, 99,99% là ef đi trước ( máu ngang nhau)

Chuẩn nên tag thêm máu cho Ef+Mg để MG vs Ef còn có thể xếp lên hàng khũng của MUHN chứ........!!!!!!!!!1

kuchuoi01
28-01-2011, 01:58 PM
có điều là thế này:
+ cộng điểm:
còn lại AGI

OhMyGod
28-01-2011, 03:48 PM
mu nay lam ji co ccong bang ma doi

pay1221
01-02-2011, 08:30 PM
mình không chơi ef nhưng nghe bạn nói cũng có lí upppp cho cái

NamViDai
28-07-2011, 09:12 PM
Thisibuon7 nói những điều trên là chuẩn rồi đấy,những ông nào không chơi elf thì đừng có thò mồm vào topic này nói vớ vẩn như pk gà pk vịt.elf tăng agi nhiều nhiều 1 chút cỡ 36k trở lên bắn mũi tên băng ko phải 1 phát là bắn ra được ngay đâu,nó còn phải giật giật chán chê mê mỏi mới bắn ra đc 1 phát,lúc bắn vào đối phương đc 1 phát thì ăn 2 3 nhát vào mặt lăn quay ra rồi,gặp con sumon mà xem nó vã cho 1 phát chiêu hút máu chết ko kịp ngáp mới là lạ còn đòi đứng đấy mà bắn mũi tên băng.Thực sự chỉ có cái Mu hn này mới như thế.Mình thích chơi elf vì elf bắn cung đẹp nhưng thực sự khi pk rất là ức chế.Mong admin điều chỉnh lại cho elf cái ko lẽ chơi elf chỉ để làm cave + làm cảnh :(

ae của phuongga
28-07-2011, 09:14 PM
thế bác nghĩ RF thì sao +20k agi mà thủ có 2k :((

ae của phuongga
28-07-2011, 09:16 PM
nói tẳhng là admin kô sửa đc. điển hình là con RF. kêu gào tăng exp or giảm lv yêu cầu rs xuống mà kô bố con thằng nào thèm ngó ngàng đến

MiTXinkXan
28-07-2011, 09:29 PM
Nói hay quá nhé. Mong ADM fix lại cho EF chút. Thanks

talentpig
29-07-2011, 12:03 AM
Hi vọng đc như thế :D Đang chơi ELF vì lúc dầu chọn nhân vật nó nháy mắt với mình =)) Pick luôn ^^!

01666555683
29-07-2011, 01:38 AM
hihi !!
doc bai cua thisibuon !!
vừa buồn cười vừa thấy thương !!
nhưng mà chuẩn không phải chỉnh !!
trong MU này hay MU nào tớ đã từng chơi trong chuyện PK thì DK luôn luôn vô đối !!
DK đc thiên vị nhiu` wá !!
ngược lại thì EF vs MG lại quá cùi !!
nhân vật 7 thì chịu !!
tớ không chơi nên không dám phát biểu !!

ADM nên xem sét lại cho EF và MG !! (cả RF nữa) !^^

không thì MU vùa ra nhân vật mới lại tuyệt chủng !!
mất thêm cả nhân vật cũ !

mất cả trì lẫn trài !!

=))

DongTa
29-07-2011, 01:57 AM
ai cảm thấy dk,sm hay dw khỏe thì chơi đi. Đã máu đã đam mê F thích F mạnh chuyển Mu nào F mạnh ý. Hồi Mu mới open người người nhà nhà chơi F. Chả thấy mấy chú DK, đến lúc RL chuyển hết DK + SM.

hieubuon84
25-08-2011, 04:23 PM
Toi co choi 1 con eff reset 180 lan , mac mot bo do ngoc bich vua tranh don 10% vua phan dam 5% . The nhung toi co pk voi MG reset 110 lan rot cuoc chua danh duoc kill nao da bi no tat chet queo . that la sai lam khi choi eff , toi hien co 30000 pon thi phai, toi tang suc manh 1000 , agi 18000 , the luc 6000, con nhieu nang luong , the co dung ef pk khong . di san rong vang thi danh duoc nhung luc rot hop kundun la bi ve thanh duong suc ma ko nhat duoc hop . that la nan? qua cac bac oi . toi chi mong sao eff co the manh hon hoac thu trau hon ti mong cac bac suy nghi va cho em cau tra loi .

saocunhinem
25-08-2011, 04:29 PM
sao lại tăng thế ef chiến tăng max agi còn máu tùy ý thôi mà tăng năng lượng ra ef buff à

chemg4
25-08-2011, 04:43 PM
uppppppp mình chơi DK nhung mong cho elf khủng lên chém cho nó đầm tay =))

dhh218
25-08-2011, 06:17 PM
Thisibuon7 nói những điều trên là chuẩn rồi đấy,những ông nào không chơi elf thì đừng có thò mồm vào topic này nói vớ vẩn như pk gà pk vịt.elf tăng agi nhiều nhiều 1 chút cỡ 36k trở lên bắn mũi tên băng ko phải 1 phát là bắn ra được ngay đâu,nó còn phải giật giật chán chê mê mỏi mới bắn ra đc 1 phát,lúc bắn vào đối phương đc 1 phát thì ăn 2 3 nhát vào mặt lăn quay ra rồi,gặp con sumon mà xem nó vã cho 1 phát chiêu hút máu chết ko kịp ngáp mới là lạ còn đòi đứng đấy mà bắn mũi tên băng.Thực sự chỉ có cái Mu hn này mới như thế.Mình thích chơi elf vì elf bắn cung đẹp nhưng thực sự khi pk rất là ức chế.Mong admin điều chỉnh lại cho elf cái ko lẽ chơi elf chỉ để làm cave + làm cảnh :(
Nhân chứng sống đây . minh choi ef TNV: efpro đứng top 1 top 2 ef minh choi den khi 55k ponit lai pha^U~ sang dk . ef sống thế ... nào đc . thui pha^U~ sang con khác ma choi cho vui vẻ. mỗi lân rl choi 1 kon cho vui

dhh218
26-08-2011, 02:16 AM
xin hỏi ban mu này class nào đông nhất

hy_mrquang
26-08-2011, 06:21 AM
có điều là thế này:
+ cộng điểm:
còn lại AGI

thôi..tăng max ene đi buf cho a pk đi em :(

girlngheo
18-09-2011, 09:36 PM
đang có ý định chuyển sang chơi con khác nè :(
ức chế nhất là gặp sum nó mới rs 90 chưa nv3 mà đánh đc elf max master rs 110 lần
còn tam tiễn mạnh hơn thì 22k. đáng ra phần ngũ tiễn nên cho mạnh như tam tiễn
còn 1 chiêu thức ko xài đc là ngọc phục hồi sd. Cái này dùng đc thì cũng ko biết chuyện j xảy ra.
đề nghị admin xem xét hộ cái
2k ene moi hoc duoc sd pro oi!ai noi elf yeu!cung duoc ma!ai gioi vao solo voi girldalat nhe

fiio1991
18-09-2011, 11:35 PM
dkm ngay truoc tao top 1 ef dj pk duoc dk gong` len 300k mau. the ma` van~ bi. pk nhu 1.... noic hung deo pk duoc ai.

Đời Phù Du
18-09-2011, 11:38 PM
2k ene moi hoc duoc sd pro oi!ai noi elf yeu!cung duoc ma!ai gioi vao solo voi girldalat nhe
hóa ra đây là Girldalat ;))

kiensaker
19-09-2011, 12:01 AM
noi chung la ADM chua chiu sua hoac ko sua duoc hoac chua pit cach sua va sua sao cho hop ly
chu van de nay keu gao mai roi` RF EF MG bi tay chay rui ko co tac dung trong cac tran chien vi qua yeu
EF con dem di buf duoc phai chang la con gai
con MG voi RF thi dung nhin ma khoc ,buon thay cho so phan dan ong :-j^:)^
4 sever nonpk toan DK bai
ra duong ma gap anh RF hay MG , chi EF la may thang di tre lac
nhin bang xep hang ma thay chan ^:)^