PDA

View Full Version : AE phải bình tĩnh và ủng hộ BQT chứ ....

Shjnichi
26-12-2010, 09:35 PM
.... Mình thấy 1 số bất cập

tại sao ae lại cứ nóng vội như thế ai chẳng muốn Sv nó ổn định tôi nói riêng và BQT cũng vậy thôi nhưng các bạn co biết là để đc 1 Sv ổn định khó như thế nào trong khi là bước đầu tiên phong ở bản ss6 lên sao có thể tránh khỏi những xai sót ae cũng phải thông cảm chứ BQT cũng đang cố hết sức mà ...ae cứ yên tâm đợi đi chúng ta sẽ có đc sv ổn định thôi....chứ đừng spam những từ ngữ khó nghe với BQT như thế cũng chăng giải quyết đc điều gì cả ...

....đó là ý kiến của riêng tôi ae có ý kiến gì xin cứ đóng góp

Thân

OneStyle
26-12-2010, 09:37 PM

tại sao ae lại cứ nóng vội như thế ai chẳng muốn Sv nó ổn định tôi nói riêng và BQT cũng vậy thôi nhưng các bạn co biết là để đc 1 Sv ổn định khó như thế nào trong khi là bước đầu tiên phong ở bản ss6 lên sao có thể tránh khỏi những xai sót ae cũng phải thông cảm chứ BQT cũng đang cố hết sức mà ...ae cứ yên tâm đợi đi chúng ta sẽ có đc sv ổn định thôi....chứ đừng spam những từ ngữ khó nghe với BQT như thế cũng chăng giải quyết đc điều gì cả ...

Thân
chuẩn ^^ , ngồi xem phim hài nè , hài đừng hỏi , ngồi bực làm j` cho già nhanh thêm

nttunghd
26-12-2010, 09:37 PM
mọi ng đừng gây áp lực cho Mod cũng như BQT nữa, chịu khó nghỉ ngơi 1 chút thì có sao, cách tốt nhất bjo là động viên các anh ý thôi. Cố lên Chiaki !!!! :D:D

Shjnichi
26-12-2010, 09:44 PM
Ae luôn ủng hộ mong là QBT và mod ko làm Ae thất vọng và open sv sớm nhất có thể...

VoDanh
26-12-2010, 09:46 PM
cố lên \m/

manhpk
26-12-2010, 09:57 PM
upppppppppp cho bạn!!!!!!!!

nttunghd
26-12-2010, 10:06 PM
upppppppppppppppppppppppppp

Bartender
26-12-2010, 10:09 PM
Hy vọng sẽ đá được bọn Hacker ra khỏi Mu-Hn để anh em có 1 sân chơi không lag, ko hack, không dupe đồ:)>-

sakukan
26-12-2010, 10:13 PM
Sau khi bảo trì xong thì block tất cả những acc nào lợi dụng lỗi game để dupe hack đã kìa. Vụ vừa rồi của LaoDai LaoTam ADMIN xử lý không bằng lòng khối người. Hy vọng đợt quét tiếp theo sẽ minh bạch và công bằng hơn :D đồng thời giải quyết tất cả những ấm ức của AE trong đợt lỗi kéo dài vừa qua :d

nttunghd
26-12-2010, 10:17 PM
vấn đề LD LT thôi coi như xong rồi bạn ak đừng nhắc lại nữa, vấn đề jo là đối phó vs bọn hacker mất dạy kia kìa :))

kyungfu
26-12-2010, 10:18 PM
ê anh em đâu

TaoLaBoMay
26-12-2010, 10:19 PM
K Biết Nói gì cố lên admin

dhmiss
26-12-2010, 10:20 PM
co gi lam an le me cham chap.nan cai mu nay qua

sakukan
26-12-2010, 10:21 PM
vấn đề LD LT thôi coi như xong rồi bạn ak đừng nhắc lại nữa, vấn đề jo là đối phó vs bọn hacker mất dạy kia kìa :))

Thì tớ cũng bỏ qua mà. Chỉ là giờ tình hình là LaoTam vẫn cố tình dupe kìa =))
Và số đông người khác cũng hưởng theo. Giải quyết ra sao là cả 1 vấn đề.
Phụ thuộc BQT thôi. Mình chơi vui là chính, ko cần PRO =))

newcomer88
26-12-2010, 10:23 PM
Hy vọng sẽ đá được bọn Hacker ra khỏi Mu-Hn để anh em có 1 sân chơi không lag, ko hack, không dupe đồ:)>-

Đó là điều không thể.. chỉ mong Mu ổn định hơn một xíu là đc rồi

nttung88
26-12-2010, 10:37 PM

Thân

Biết là như thế. Nhưng ko lẽ BQT ko có 1 phút để viết lấy 1 bài cáo lỗi hoặc chia sẻ với anh em.

nttunghd
26-12-2010, 10:40 PM
thôi các bạn ak đi ngủ đi rồi ngày mai sẽ thấy tốt hơn :D. G9!!

kyungfu
26-12-2010, 10:40 PM
thằng này ngu to ra vẻ nguy hiểm

mrtu88nd
26-12-2010, 10:55 PM

Thân

ko phải lần đầu , chẳng ai là không ủng hộ và giữ bình tĩnh , chằng qua là đã quá nhiều lần rồi , hỏi xem ai còn đủ sức bình tĩnh được ko , muốn gamer bình tĩnh thì admin ít nhất cũng phải nói 1 câu gọi là an ủi anh em chứ , ra mỗi cái thông báo từ sáng đến tận bây giờ ko thêm 1 câu nào nữa , hỏi ai mà bình tĩnh được , uk chế bỏ mẹ

caogia
26-12-2010, 11:00 PM
đã quá quen với cái cảm giác này rồi ok

sumacho121
26-12-2010, 11:02 PM
upppppppppppppppppppppppp

kyungfu
26-12-2010, 11:03 PM
nản quá muốn vào bem nhau tí ma diss mãi