PDA

View Full Version : Thật sự là niềm tin đã mất đi quá nhiều rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

HelloNo1
26-12-2010, 08:15 PM
- Chưa bao giờ động lực cày MUHN lại như tháng 11 vừa rồi.cơm ăn thì bữa tắc bữa tịt.( giảm mất có gần 5KL thôi mà) chơi thấy vui vì xả stress được sau những ngày làm việc mệt nhọc.vậy mà bây giờ tôi cũng như A E trong Guild ThanQN không 1 ai là không có bức xúc riêng.Là chủ G mà nghe A E nói ko giúp gì được bởi vì chính mình đây cũng gặp quá nhiều ức chế.chỉ vì 1 cái thẻ 100k thôi mà dài mồm ra hỏi han xin giúp đỡ ko bao giờ có hồi âm cả đến bây giờ tài khoản vẫn bị Âm Gcoi??? là sao.A E người ta chơi game là khách hàng mà suốt ngày phải đi xin giúp đỡ thử hỏi ra thương trường các ông sống được bao lâu đây.
- Tôi nói thật chứ các ông làm ăn quá trẻ con,thử hỏi có 1 cái game nào nó loạn ngôn như cái MUHN này không.Tôi từng chơi game võ lâm tôi quá hiểu.GM người ta ra thành anh em ai cũng kính nể chào hỏi,GM của MU online là kiểu gì cũng nhận được những câu phát ngôn tục tĩu bừa bãi ( đến khổ cho các ông )
- Cái việc vi hacker tấn công hay những lý do trục trặc kĩ thuật gì đó có rất nhiều người hiểu và thông cảm nhưng cái tối thiểu trong 1 sân chơi các ông còn chưa làm được thì hãy nên xem lại tư cách của mình đi.Tôi cũng mong MUHN sớm khắc phục và online trở lại vì Guild ThanQN vẫn còn rất nhiều AE có tâm huyết chơi.good luck. :D:D:D

DepZaiKuTo
26-12-2010, 08:18 PM
võ lâm là game bản quyền bạn ui. ko thể so sánh đc!

boditu29
26-12-2010, 08:20 PM
em cũng rất tâm huyết mới chơi thui nhưng xin một lòng hiện giờ thì em chưa bị mất gì vì có gì đâu mà mất

HelloNo1
26-12-2010, 08:27 PM
đúng thế bạn ạ.tại sao không làm học trò của người ta đi chứ có ai đòi hỏi phải như người ta đâu.vậy hóa ra là ta chơi kệ ta à.ít ra cũng phải để A E chơi game thấy yên tâm 1 chút chứ cứ như thế này thì ai dám mua bán đồ đạc mà chơi.có tiền không tiếc ít tiền bỏ 20k cũng chảy máu mắt đừng đùa.

HelloNo1
26-12-2010, 10:25 PM
uppppppp đi ngủ :D:D:D

Bartender
26-12-2010, 10:28 PM
Đúng cái câu " Có tiền không tiếc, ít tiền bỏ 20k chảy máu mắt đừng đùa"
Up 1 phiếu

bananas1989
26-12-2010, 10:31 PM
võ lâm là game bản quyền bạn ui. ko thể so sánh đc!

bản quyền thì bản quyền chứ, gamer cần là cái thái độ của BQT đối với khách hàng của mình thôi, khách hàng là thượng đế mà, ít ra cũng có 1 câu an ui, động viên hoặc 1 lời hứa nào đó, đằng này im ỉm như chết hết rồi ấy, bố thằng nào chịu đc.

mrtu88nd
26-12-2010, 10:51 PM
niềm tin ơi niềm tin ở nơi đâu .........:))

dkmMU
26-12-2010, 11:00 PM
Dem Qua Bao? try` Dem nay lai. Bao? Try` Tynh` Trang. Nay` Con` Dien~ ra Bao nkieu Lan `Nua~ AD noi cko Anh Em dc. ro~ 1 loi` cku" Anh em Ngoi` NgoNg' doi. The' Nao` Ai Ma` ckiu. dc. Hoi Ty' Vao` Kiem? Tra Xem co ckoi dc. HOk 1 lan` Vao` Xem Hok ckOi dc. la` 1 Lần Buồn Cko MU Hà Nội Buồn cko Ban QUản Lý MU ........CKam" Het' ...dkmMU

Trưởng Phòng
26-12-2010, 11:07 PM
hãy xem qua cmt của mình ở đây nhé: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?7461-Th%E1%BB%83-hi%E1%BB%87n-s%E1%BB%B1-k%C3%A9m-c%E1%BB%8Fi-v%C3%A0-thi%E1%BA%BFu-tr%C3%A1ch-nhi%E1%BB%87m-c%E1%BB%A7a-ban-qu%E1%BA%A3n-tr%E1%BB%8B&p=84905&posted=1#post84905

Hiện tại server đang trong tình trạng rất khó khăn. Nhưng BQT không hề bỏ cuộc các bạn yên tâm. chúng tôi thừa nhận là năng lực của chúng tôi có hạn, nhưng các bạn có biết tạo sao người ta gọi 1 người hacker chưa? ko lẽ 1 người bt ng ta lại gọi là hacker, các bạn có xem những bài báo viết về hacker chưa? chắc hẳn tham gia mạng Internet thì các bạn cũng đã ít nhất 1 lần đọc qua hay nghe 1 ai đó nói rồi chứ. Không thì bây h các bạn lên google và tìm đọc 1 bài để định hình khái niệm hacker đi nhé. Hacker đang nhấm vào MU HÀ NỘI và không phải chỉ 1 người mà là 1 nhóm người có thể là 1 admin mu khác, hoặc có thể người ranh ghét Mu Hà Nội muốn phá hoại MU HN. Chúng tôi đâu có bỏ cuộc ngồi ko chơi để các bạn oán trách, chén cơm của chúng tôi ko lẽ ngồi ko nhìn người khác đá vỡ? Các bạn biết chúng tôi phải nổ lực chúng lại những thế lực ngầm này như thế nào ko? Đa phần ngồi trên máy, ăn uống cũng trên máy vừa ăn vừa fix lỗi sv,.... Các bạn biết đó chúng tôi tập trung vào việc server nên có thể hơi sơ xuất khi ko thông báo kịp, việc trên server rất phức tạp sửa xong lỗi này có thể phát sinh lỗi khác nên việc ko online kịp như thông báo là chuyện ngoài ý muốn của chúng tôi. và khi đã ko kịp thì chúng tôi cần hấp tấp hơn để sửa nên việc ko có thời gian thông báo là do vậy. Thời gian này mong các bạn hiểu, chịu cảm nhận 1 chút lòng nhiệt huyết của chúng tôi, các bạn thông cảm cho chúng tôi thì chúng tôi rất cảm ơn. Chúng tôi biết 1 vài cá nhân rất búc xúc, nhưng mong các bạn đừng tạo quá nhiều áp lực khi phải bỏ thời gian đọc rất rất nhiều bài viết rồi tốn thời gian trả lời thì liệu việc fix lỗi server có nhanh được ko? Mong các bạn hiểu. khi server ổn định mọi việc búc xúc của các bạn chúng tôi sẽ có 1 yahoo ghi nhận và giải quyết tất cả. Hãy yên tâm nhé.