PDA

View Full Version : MUHN mà tôi gắn bó giờ là như vậy sao??????

nttunghd
25-12-2010, 07:38 AM
MUHN giờ tình trạng lagg,dis thì k cần nói thì ai cũng hiểu.BQT thì giả câm,giả điếc,giả "MÙ".K nghe,k nhìn,k có lời giải thích nào cho các game thủ.Bây giờ các game thủ đang coi MUHN như cái ung,cái "MỦ" muốn bỏ đi nhưng lại sợ đau.MUHN ơi!Con "MỤ" đáng ghét kia bao giờ mới cho ta được chơi game thoải mái chứ????[-X

Fuck You Baby
25-12-2010, 07:40 AM
đó chỉ còn là quá khứ

tincopeo
25-12-2010, 07:55 AM
MUHN giờ tình trạng lagg,dis thì k cần nói thì ai cũng hiểu.BQT thì giả câm,giả điếc,giả "MÙ".K nghe,k nhìn,k có lời giải thích nào cho các game thủ.Bây giờ các game thủ đang coi MUHN như cái ung,cái "MỦ" muốn bỏ đi nhưng lại sợ đau.MUHN ơi!Con "MỤ" đáng ghét kia bao giờ mới cho ta được chơi game thoải mái chứ????[-X
to cung tin ban be` vi gioi thieu admin la` 1 nguoi rat good good hon fpt nua mới qua chơi thử ai ngo nhu vay dau that la` bat ban? vao` 1 lan` ko dam vao` lan nua:((

hq294ster
25-12-2010, 08:18 AM
Mấy bữa nay thấy MUHN đăng nhập cứ phải nói 15-20' mới vào là thường. Máy dân IT vào còn tạm đc chứ như dân thường thì chắc 20-30' mất. Ôi chia buồn -- hỗ trợ Tân thủ gì mà còn lâu hơn cả ko hỗ trợ. Chẳng muốn ra RS nữa

Thieugia90
25-12-2010, 08:25 AM
ban noi the ko dung. minh chi mat co 14p thoi ma. ban noi hoi wa day

hq294ster
25-12-2010, 08:39 AM
ban noi the ko dung. minh chi mat co 14p thoi ma. ban noi hoi wa day

Bạn nói như thế nào là hơi quá? Mình căn giờ từ lúc gõ xong cái Pass rùi nhấn Enter. Lúc chuyển nhân vật thì khỏi nói còn lag hơn. Có thể máy bạn khủng hơn máy mình, ADLS đường truyền lớn hơn mình --> Ừh mình thua bạn:D Nhưng nhiều người còn thua xa mình

ThikLaGiet
25-12-2010, 08:41 AM
mọi người ai cũng gọi cái mu này la thánh địa mu.........
còn tao gọi nó là thánh cụ mu mới đúng.....
Mang tiếng mu hà nội.........admin làn ăn vãi cả chưởng