PDA

View Full Version : Cảnh báo về cách duep đồ lợi dụng lag hòm đồ

langtuviet001
22-12-2010, 11:40 PM
hiện nay do lag hòm đồ nên rất dễ dupe .
Đơn cử hôm nay tôi đc 1 người bạn cho 1 quyển sách ma công khi giao dịch song thì bạn ấy thoát ra vào lại lạo có 1 quyển khác cùng quyển tôi vừa lấy .
lần 2 khi tôi move về ebl vao hòm đồ lấy ngọc lag 1 lúc mợ đc lần này lấy 2 ngọcước nguyện ép sách và khi ép song mở lại hòm đồ vẫn còn 2 viên đó trong khi sách vẫn + cao hơn và dùng ngọc lày ep vẫn đc. tôi ko chỉ cách vì sợ mọi người lợi dụng và cũng ko chắc chắn lắm:">:">:-L:-L
Nguyên nhân vẫn là do lag nên adm muốn hết duep hãy anti lag ngay .

TranQuanHao
26-12-2010, 11:24 AM
hiện nay do lag hòm đồ nên rất dễ dupe .
Đơn cử hôm nay tôi đc 1 người bạn cho 1 quyển sách ma công khi giao dịch song thì bạn ấy thoát ra vào lại lạo có 1 quyển khác cùng quyển tôi vừa lấy .
lần 2 khi tôi move về ebl vao hòm đồ lấy ngọc lag 1 lúc mợ đc lần này lấy 2 ngọcước nguyện ép sách và khi ép song mở lại hòm đồ vẫn còn 2 viên đó trong khi sách vẫn + cao hơn và dùng ngọc lày ep vẫn đc. tôi ko chỉ cách vì sợ mọi người lợi dụng và cũng ko chắc chắn lắm:">:">:-L:-L
Nguyên nhân vẫn là do lag nên adm muốn hết duep hãy anti lag ngay .

quá chuẩn luôn, cách dupe này mình biết từ hồi chơi MUHN phiên bản 1.0, nhưng ko mang ra dùng vì nghĩ chơi để giải trí nhưng mà tình trạng này thì admin cần phải xem xét lại đi